เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

CENTRALLASER CLINIC แจกเสริมจมูกฟรี 5 รางวัล

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-10-18 11:50:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีคะ ชื่อ นิยะดา แสงคำไพ ชื่อเล่น แจ๋วแว๋วคะ เกิดวันที่ 28ตุลาคม2535
เหตุผลที่อยากทำจมูกเพราะต้องการเพิ่มความมั่นใจคะ โดยรวมแล้วก็เป็นคนจมูกแบนตรงหัวตา  แต่ก็ไม่มีคัยล่ออะไรเกี่ยวกับจมูกนะคะแต่ใใจก็ตั้งความหวังว่าเกิดมาชาตินี้ต้องได้ทำซักวันในตอนนี้การทำจมูกเป็นเป้าหมายแรกเลย
และด้วยสาเหตุที่อยากทำจมูกนี้ทำให้หนูได้มาพบกับเว็ปที่ให้ความรู้เกี่ยวกับเรื่องการทำศัลยกรรมอย่างครบวงจรเลยก็ว่าได้ทำให้หนูได้รู้ได้เห็นเกี่ยวกับสิ่งที่ไม่เคยรู้มาก่อนต้องขอขอบคุณพี่ๆที่ทำเว็ปนี้ขึ้นมาและขอขอบคุณที่มีกิจกรรมที่ดีๆแบบนี้ด้วย สุดท้ายนี้ วันที่28ที่จะถึงนี้ก็เป็นวันเกิดของหนูด้วย ให้สิ่งนี้เป็นของขวัญวันเกิดหนูเลยละกันนะคะ หนูจะติดตามและร่วมสนุกทุกๆกิจกรรมเลยคะ ขอบคุณคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้