ดู: 13158|ตอบกลับ: 119
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

CENTRALLASER CLINIC แจกเสริมจมูกฟรี 5 รางวัล

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-10-17 02:23:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Baipaiii เมื่อ 2013-10-17 02:25

สวัสดีค่ะ ชื่อใบไผ่ อายุ 19 ปี ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ที่มหาวิทลัยรัฐบาลแห่งหนึ่งค่ะ
สำหรับสิ่งที่เป็นแรงบัลดาลใจ หรืออิทธิพลให้อยากทำศัลยกรรมครั้งนี้นะคะ คือ "เบื่อความดั้งแหมบของตัวเองค่ะ" คือไผ่สายตาสั้นค่ะ แล้วต้องใส่แว่น จะมีปัญหาตลอดคือ...เวลาใส่แว่นแล้วแว่นมันไหลลงมาอ่ะค่ะ ต้องคอยดันแว่นขึ้นไปให้เข้าที่ตลอดเวลา ซึ่งมันเป็นอะไรที่น่ารำคาญมากเลยค่ะ เซ็งมากกับความไม่มีดั้งของตัวเอง

อีกเหตุผลนึงก็คือ "มีแต่คนบอกว่า เนี่ยถ้าไผ่มีดั้งนะจะสวย" หน้าจะดูมีมิตินะ จะน่ารักขึ้นนะ อย่างงั้น อย่างงี้ เราก็อยากมีดั้งเหมือนกันค่ะ อยากสวย...แต่ไม่มีตังค์ไงคะ ไม่มีต้นทุนเหมือนคนอื่น เก็บตังก็อีกนาน ถ้าได้รางวั่ลรอบนี้ก็คงดี จะได้สวยๆให้มันสะใจไปเลย อยากไปอวดคนอื่นว่า...อย่างฉันก็สวยได้นะยะ อะไรประมาณนี้น่่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้