ดู: 13226|ตอบกลับ: 119
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

CENTRALLASER CLINIC แจกเสริมจมูกฟรี 5 รางวัล

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-10-29 20:06:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
[                                                                                                                              

สวัสดีค่ะชื่อ ปลา เป็นคนขอนแก่นนะค่ะ  พอดีสนใจอยากจะเสริมจมูกมานานแล้วค่ะ แต่ขาดเรื่องงบประมาณ^^ ก็เลยได้แต่หาข้อมูลในเวปดั่งโด่งไปพลางๆก่อน ปลาเข้ามาดูข้อมูลในเวปดั่งโด่งนี้มาได้ประมาณเกือบๆจะเป็นปีแล้วมั่งค่ะ เห็นแจกรางวัลตลอดๆเลย แล้วเห็นเพื่อนๆที่ไปทำจมูกที่นี้มาแล้วสวยมากเลยค่ะ ชอบทรงและแบบของที่นี้ด้วยค่ะ  โดยส่วนตัวมองจมูกตัวเองว่า ถ้ามองด้านข้างหรือถ่ายรูปแล้วจะดูมีจมูกค่ะ  แต่ถ้าด้านหน้าจะมองไม่เห็นสันจมูกเลยค่ะ ทำให้ขาดความมั่นใจมากค่ะเวลาถ่ายรูปก็จะถ่ายแต่มุมเดียวซะส่วนมากค่ะ       และนี้ก็เป็นเข้ารวมกิจกรรมของ เวปดั่งโด่ง ครั้งแรกนะค่ะการใส่รูปถ้าหากใหญ่ไป หรือเล็กไป ยังไงต้องขออภัยไว้ด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้