เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

CENTRALLASER CLINIC แจกเสริมจมูกฟรี 5 รางวัล

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mickeykoy เมื่อ 2013-10-17 14:05

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mickeykoy เมื่อ 2013-10-17 14:02

ชื่อก้อยค่ะ อายุ 25 ปีแล้ว  (ก็เงินเดือนน้อยส่งทางบ้านอีก ส่งเงิน กยศ.อีก)
ก็รอจนทำงานแล้วปฏิญานว่า ฉันจะต้องเสริมจมูกให้ได้ จนแล้ว จนรอดก็ไม่ได้เสริม กลับบ้านไปคนเค้าก็ถาม "ไหนว่าทำงานแล้วจะเสริมจมูกล่ะ"  มันน่าเศร้า ถ้าเสริมจมูก แล้ว คงไม่ทำอะไรไปกว่านี้อีกแล้ว หลายคนถามว่าเสริมทำไหม มีหายใจก็พอ ก็คนที่บอก มันมีดั้งนิ เค้าไม่เข้าใจเราหรอก  ขาดความมั่นใจไปเยอะ ทำงานแบบต้องติดต่อกับผู้คน ความมั่นใจที่จะพูดจะจากับอื่นๆ ต้องมีความมั่นใจเป็นหลักถ้าเสริมแล้วหมอบอกตัดปีกอีกหน่อย ตายแน่ๆๆ ค่าใช้จ่ายเยอะ เพื่อนๆแต่ละคนไม่อยากไปเจอ ก้พวกเธอสวยขึ้นเป็นกองเลย

koy.jpg (40.79 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

สวัสดีคะ ชื่อโบคะ อายุ23 ปี
เคยทำจมูกมาแล้ว1รอบคะ แต่ยังไม่ค่อยโด่งตามที่ต้องการ
ประกอบกับปีกจมูกบาน เป็นคนจมูกใหญ่ ยิ้มทีบานมาก
ก็อยากจะปรับปรุงให้ดีกว่าเดิมอะคะ แห่ะๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tthoyy เมื่อ 2013-10-17 17:18

สวัสดีค่ะ ชื่อ ตอย ค่ะ อายุ 26 ปี
แรงบัลดาลใจในการทำศัลยกรรม เพราะ อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้สวยค่ะ อยากให้ตัวเองมีความมั่นใจ เพราะเป็นคนหน้าตาไม่สวย ดั้งไม่มี จมูกบานและใหญ่ เพื่อนๆก็ชอบล้อ ทำให้ขาดความมั่นใจในตัวเอง พอเห็นคนที่เค้าสวยๆแล้วรู้สึกอยากเป็นเหมือนเค้าจัง แต่ก็ทำไม่ได้เพราะเรามันจนค่ะ ทางดั้งโด่งช่วยพิจรณาทำให้ฝันเป็นจริงด้วยนะค่ะ ขอบพระคุณค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Myculture เมื่อ 2013-10-17 17:33

ชื่อ นัท วัชระนนท์ อายุ 19 ปี ครับ

แรงบันดาลใจที่ทำให้ผมอยากเสริมจมูก คือ ผมเป็นคนไม่ค่อยมั่นใจ เพราะจมูกผมนั้นไม่ค่อยสวย...ไม่ใช่ไม่ค่อยสวยหรอกไม่สวยเลยมากกว่าดูรูปก็น่าจะรู้ ผมอยากสร้างความมั่นใจให้ตัวเองบ้าง อยากยิ้มแบบจมูกไม่บาน ถ่ายรูปแบบไม่ต้องถ่ายด้านข้าง เหมือนกับคนอื่นๆ และส่วนตัวอยากจะทำจมูกนานแล้ว "ขอบคุณครับ" ...
สวัสดีคะ
ชื่อนิดคะ  อายุ 29 เป็นคนอีสาน และดั้งแหมบโดยกำเนิด แรงบรรดาลใจที่อยากทำศัลยกรรมคืออยากสวย ถูกเพื่อนที่ทำงานล้ออยู่เสมอว่า คนอีสานทำไมดั้งแมบกันทุกคน หายใจออกด้วยหรอ เจ็บจี๊ดเลยคะทำไมคนต้องดูถูกกันด้วยแค่เราไม่มีดั้ง ทำให้นิดขาดความมั่นใจในตัวเองมากและไม่กล้าคบกับใครเลยเพราะเราไม่สวยดั้งก็แหมบ ถูกกเพื่อนร่วมงานหัวเราะเยอะอีกเป็นใครจะไม่ขาดความมั่นใจละคะ อยากจะศัลยกรรมมากเพื่อเรียกความมั่นใจให้ตัวเองกลับคืนมาว่าฉันก็สวยได้เหมือนกันนะยะ ขอบคุณพี่พี่ทีมงานทุกท่านนะคะที่มีกิจกรรมดีดีให้ร่วมอยู่เสมอ

เพิ่มเนื้อหา (2013-10-20 21:45):
สาธุขอให้ได้อยากสวยเลือกได้เหมือนคนอื่น ถึงไม่รวยขอให้สวยไว้่ก่อน
สวัสดีทุกคนที่ได้อ่านกระทู้ของเรา (เรื่องมันยาวว๊ากๆ..)
เราชื่อ ศิริพักตร์ อายุ26 ปี สาวเชียงใหม่เจ้า
แรงผลักดันที่ทำให้เราอยากทำศัลกรรมครั้งแรกในชีวิตเราคือคำพูดของแฟนเก่า
ที่ค่อยย่ำกับเราตลอดว่า เราไม่สวยดั้งแหมบ ไม่เหมือนผู้หญิงอื่นๆ(แล้วคุณจะมาคบฉันทำไมย่ะ)
เก็บกดมานานด้วยเหตุนี้เราจึงบอกเลิกเค้าคนนั้นไปเลย และจึงตั้งหน้าตั้งตาทำงานเก็บเงินเพื่อจะ
งัดดั้งกะว่าถ้าสวยจะกลับไปเย้ยไปหงายเงิบไปเลย(555+สะใจ) จนเก้บเงินได้ในระดับหนึ่งจึง
ตัดสินใจทำดั้งกับหมอชื่อดังในเชียงใหม่ กะว่าฉันต้องสวยแน่นอน แต่ผลกลับตรงกันข้าม
เสริมมาแล้วเหมือนไม่ได้เสริมเลยแถมปลายจมูกเบี้ยวอีก ร้องไห้เสียใจอยู่นาน
เก็บตัวไม่อยากเจอะเจอใครเลย กลับไปหาหมอก็ไม่แก้ให้ต้องจ่ายเงินเพิ่มเยอะเลย
โห้!ได้แต่ถามตัวเองว่ามันความผิดฉันหรอที่เบี้ยวเนี้ย......จนเวลาผ่านไปมันยิ่งเบี้ยวนักขึ้น
เงินก็ไม่ค่อยจะมี อายมากๆเวลาไปไหนมาไหนก็จะโดนทักตลอดเวลา มันยิ่งแทงใจ ว่าทำไมๆๆๆ TT_TT
ตอนนี้ผ่านมาปีกว่าๆละยังไม่มีโอกาสได้แก้สักที  หวังว่าครั้งนี้คงจะเป็นโอกาสของเราจริงๆสักที

ชือ บี ค่ะ    อายุ 23 ปี

แรงบัลดาลใจที่อยากทำจมูก  คือ อยากเพิ่มโอกาสให้กับตัวเองในเรื่องการทำงาน  เพื่อหาเงินมาส่งให้ทางครอบครัวค่ะ  เพราะบีคิดว่า นอกจากความเก่งที่เรามี  และความสวยจากจิตใจภายใน ความสวยจากภายนอกก็เป็นส่วนสำคัญที่สามารถเป็นประตูสู่โอกาสที่ดีได้เช่นกัน

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ  โพสต์ 2013-10-17 20:38
สู้ๆน่ะคับ หวังว่า จขกท. จะสมหวังน่ะคับ ผมอ่านดูแล้วโคตรโดนใจเลย  โพสต์ 2013-10-17 19:40

ชื่อจอยคะ อายุ 20 จะ21 ปี เหตุผลที่อยากเป็นผู้โชคดีของ  CENTRALLASER CLINIC ในการเสริมจมูกครั้งนี้ เพราะว่าจอยเป็นคนที่ดั้งแหมบมากๆคะ บ้านไม่มีตังค์ แต่ชาตินี้ก็อยากจะสวยเหมือนคนอื่นบ้าง อยากมีความมั่นใจในการทำงานร่วมกับคนอื่นๆ เพราะนอกจากจะดั้งแหมบแล้วยังมีฉายาอื่นอีกว่า เหงือกบ้าง เตี้ยบ้าง เลยเป็นปมด้อยมากๆเลยคะ ไม่ค่อยมีความมั่นใจในตัวเอง
.....ก่อนจากขอฝากคำคมไว้ว่า >>>> ถึงไม่รวย จะสวยให้ดู<<<<< ขอบคุณคะ

สวัสดีคะ เพื่อนๆดั้งโด่งทุกคน
*เราชื่อ อุ๊ๆ นะ อายุ 21
   - รีวิวของดั้งโด่ง เป็นแรงบันดาลใจในการตัดสิ้นใจ ให้อยากเสริมจมูกค่ะ
เพราะเพื่อนๆของสมาชิกดั้งโด่งแต่ละคนที่ได้รับรางวัลจากการเสริมจมูกฟรี ที่ได้นำภาพมารีวิวให้ดู..  
ทุกคนสวยขึ้นมากและมีใบหน้าที่เปลี่ยนไปคะ
เห็นแล้วอิฉา อยากได้รับโอกาศนั้นบ้างค่ะ จึงตัดสินใจเข้าร่วมกิจกรรมนี้คะ
   - เหตุผลหรอคะ อยากลองหายใจแบบมีซิริโคนดูบ้างคะว่า คนอื่นๆเค้ารู้สึกยังไง    (555+)
อยากโ่ด่งแบบมีคุณภาพคะ  สร้างความมั่นใจให้กับตัวเองคะ ... ขอบคุณคะ

ชื่อ แชมป์คับ  อายุ20ปี เรียนมจธ (บางมด) อยากทำจมูกฟรีอเพราะอยากมีความมั่นใจในตัวเองมากกว่านี้คับ ที่สำคัญ อยากหน้าตาดีๆๆ  เพราะอยากมีแฟน 555

สวัสดีนะ! เราชื่อแนนน่ะ อิอิ เขินจัง
เหตุผลที่ทำให้เราอยากจะดั้งพุ่งนะหรอ? มีสิ
สิ่งที่มีอิทธิพลที่ทำให้เราอยากทำจมูกมากที่สุดก็คือ...
เรารู้สึกไม่มั่นใจเลยเวลาไปไหนมาไหน เวลาถ่ายรุปหรืออะไร
เรามักจะรู้จักว่ามันราบเรียบไปซะหมดเลยจริงๆ
เราอยากให้หน้าเราดูมีมิติขึ้นมาบ้างสักหน้อยนึงงง
และอีกอย่างใครๆก็มักจะบอกว่าเราหน้า "แบน"
เราไม่อยากหน้าแบนอีกต่อไปแล้ววว เราอยากมีดั้งงง แงงงงงงงง ฮือออออออออออ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pat_art เมื่อ 2013-10-18 10:23

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวdungdong.com
ชื่อปัทมา  เมี่ยงอิ่ม
ชื่เล่น  พริก

แก้ปัญหาเรื่องความสมดูลย์ของหน้าตา  และต้องการเปลี่ยนแปลงตัวเองสู่สิ่งที่ดีขึ้น จมูกเป็นอวัยวะที่ตั้งอยู่ตรงกลางของใบหน้า อาจจัดได้ว่าเป็นประธานของหน้า เพราะเป็นจุดที่เด่นที่สุด หากจมูกได้รูปสวย ไม่วาจะมองจากหน้าด้านตรงหรือหน้าด้านข้าง เท่ากับเรามีชัยไปกว่าครึ่ง

250385_324868487619651_254973507_n.jpg (61.91 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

สวัสดีคะ ชื่อ นิยะดา แสงคำไพ ชื่อเล่น แจ๋วแว๋วคะ เกิดวันที่ 28ตุลาคม2535
เหตุผลที่อยากทำจมูกเพราะต้องการเพิ่มความมั่นใจคะ โดยรวมแล้วก็เป็นคนจมูกแบนตรงหัวตา  แต่ก็ไม่มีคัยล่ออะไรเกี่ยวกับจมูกนะคะแต่ใใจก็ตั้งความหวังว่าเกิดมาชาตินี้ต้องได้ทำซักวันในตอนนี้การทำจมูกเป็นเป้าหมายแรกเลย
และด้วยสาเหตุที่อยากทำจมูกนี้ทำให้หนูได้มาพบกับเว็ปที่ให้ความรู้เกี่ยวกับเรื่องการทำศัลยกรรมอย่างครบวงจรเลยก็ว่าได้ทำให้หนูได้รู้ได้เห็นเกี่ยวกับสิ่งที่ไม่เคยรู้มาก่อนต้องขอขอบคุณพี่ๆที่ทำเว็ปนี้ขึ้นมาและขอขอบคุณที่มีกิจกรรมที่ดีๆแบบนี้ด้วย สุดท้ายนี้ วันที่28ที่จะถึงนี้ก็เป็นวันเกิดของหนูด้วย ให้สิ่งนี้เป็นของขวัญวันเกิดหนูเลยละกันนะคะ หนูจะติดตามและร่วมสนุกทุกๆกิจกรรมเลยคะ ขอบคุณคะ
ชื่อน้ำหนึ่งค่ะ เหตุผลตุที่เลือกทำศัลยกรรมเพราะอยากมีความมั่นใจอย่าคนอื่นบ้างชอบแอบมาดูรีวิวของเพื่อนในเวปอยากทำมานานแล้วค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nomneung เมื่อ 2013-10-18 12:16

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nomneung เมื่อ 2013-10-18 12:15

ชื่อน้ำหนึ่งค่ะ อายุ 25 ปี เหตุผลตุที่เลือกทำศัลยกรรมเพราะอยากมีความมั่นใจอย่าคนอื่นบ้างชอบแอบมาดูรีวิวของเพื่อนในเวปอยากทำมานานแล้วค่ะเพื่อจะสวยเหมือนเพื่อนในเวปดั่งโด่งบ้างค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pawanlat เมื่อ 2013-10-18 14:05

ชื่อเบลค่ะ อายุ 21 ปี : เกิด 21 ตุลาคม 2534 ขณะนี้กำลังศึกษาอยู่ค่ะใกล้เรียนจบแล้ว

สนใจทำจมูก เพราะเป็นคนไม่มีดั้งค่ะ ปีกจมูกก็บาน หันข้างถ่ายรูปไม่ได้เลย มันไม่สวยอะ เห็นคนมีดั้งถ่ายมุมไหนก็ดูดี เรานี่หันข้างไม่ได้เลย  รู้สึกไม่มั่นใจ จากรูปจะเห็นได้ว่าไม่มีดั้งจริงๆ !! >..< เพื่อนก็ชอบล้อ ว่าไม่มีดั้ง แหมบ เวลาใส่แว่น แว่นไหลลงตลอดๆ ชอบมีคนบอกว่าไปทำดั้งเถอะ อยากทำแต่ยังไม่มีโอกาสเพราะเกรงใจแม่ เรายังหาเงินเองไม่ได้ อีกอย่างการเสริมจมูกจะช่วยให้เรามั่นใจขึ้น เมื่อมั่นใจขึ้นก็จะมีบุคลิกภาพที่ดี หวังว่าเว็บดั้งโด่งจะใจดี ให้โอกาสหนูนะคะ ขอบคุณมากค่ะ ^^

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย มณีสา เมื่อ 2013-10-18 13:07

ชื่อสุดา  มณีสา  ชื่อเล่น แจม

แรงบันดาลใจในการตัดสินใจทำศัยลกรรม

อยากมีจมูกที่สวย ไปไหนมีทักว่าสวย ทำให้มีความมั่นใจในตัวเองมาก

C360_2013-10-13-11-37-11-202.jpg (440.34 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeab_value เมื่อ 2013-10-18 15:55

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeab_value เมื่อ 2013-10-18 15:54

สวัสดีค่ะ ชื่อ สายสุดา กองแสน
ชื่อเล่น   เจี๊ยบค่ะ อายุ 33 ปี
ทำงานที่   ขอนแก่น
           เนื่องด้วยข้าพเจ้า มีปมด้วย เรื่องจมูกมาตั้งแต่เด็ก ปีกจมูกใหญ่  สันดั้งไม่มี เริ่มซีเรียสจริงจัง ตอนแตกวัยสาว เพราะไม่มีแฟนกับเขาสักที เขาคงกลัวข้าพเจ้าแย่งอากาศหายใจ ไม่มีความมั่นใจในตัวเอง ส่องกระจกก็แลดูเด่นจนน่าขนลุก   การเสริมจมูก+ตัดปีก จึงเป็นความฝันอย่างหนึ่งของข้าพเจ้า ....ยิ่งแฟนเก่าล้อว่า จมูกบาน..มันจิ๊ดดอย่างแร๊งง! อยากสวย แล้วเชิดใส่แฟนเก่า ให้ "อึ้ง" "ทึ่ง" กับ Centrallaser Clinic  แล้วยิ้มที่มุมปาก พึมพำเบา ๆ ว่า "ฉันสวย ด้วยมือหมอ" เสียดายฉันละสิ!..ชิ
          เหตุจูงใจหลัก ๆ คือ อยากมีความมั่นใจนะคะ เพราะถ้ามั่นใจ จะทำอะไร ก็มีชัยไปกว่าครึ่ง  จึงอยากได้รางวัลนี้มากเลยค่ะ
ฝากเนื้อฝากตัว...ฝากจมูก กับ พี่แอดมินด้วยนะคะ พิจารณาเป็นผู้โชคดี 1 ใน 5 ท่านด้วยคะ

j2 (2)_1.jpg (27.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

j2 (2)_1.jpg
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย evefiee เมื่อ 2013-10-18 17:14

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย evefiee เมื่อ 2013-10-18 17:13

1. สวัสดีค่ะ ชื่อ อีฟ นะคะ อายุ 21 ปี
2. สาเหตุที่อยากทำ โดนล้อว่าแหมบอยู่บ่อยๆ และอยากเพิ่มความมั่นใจให้ตัวเองมากยิ่งขึ้น อีกอย่างใส่แว่นแล้วมันไหลตลอด อีกอย่างเป็นคนที่ดูเหมือนดั้งจะโด่งแต่ไม่เลย อยากให้ศัลยกรรมลองเปลี่ยนชีวิตดูค่ะ

ขอให้ได้รางวัลด้วยเถิด สาธุ 555+
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nimsri เมื่อ 2013-10-18 18:06

ชื่อนิ่มค่ะ
เหตุผลที่อยากเสริมจมูก หลักๆเลยนะคะ อยากสวยค่ะ  เพราะว่าเป็นคนจมูกใหญ่ เวลาที่ยิ้ม ก็ดูบานๆ ยิ่งเวลาถ่ายรูปนะ ถ่ายหน้าตรงไม่ได้เลย ต้องถ่ายด้านข้าง จะได้เห็นสันจมูก มีคนบอกว่าสวยแล้ว แต่เราคิดว่ามันยังสวยไม่เสร็จอ่ะ มันต้องเพิ่มนู่น เติมนี่อีกนิด มันถึงจะเรียกว่าสวยจริงๆ แล้วอีกอย่างงานของเรามันก็ต้องใช้หน้าตา มีอาชีพเป็นเซลล์ค่ะ วันๆพบปะผู้คนมากมาย ความประทับใจเเรกพบก็ต้องอยุ่ที่หน้าตานี่ล่ะค่ะ ยังไงก็ขอให้โชคดีได้รางวัลทำดั้งฟรีกับเค้าด้วยนะคะ เพี้ยงงๆๆๆๆๆ
สวัสดีค่ะ หนูชื่อ นางสาวนภัสสร สุขสำราญ ชื่อเล่น ยีน ค่ะ อายุ 17 ปี

แรงบันดาลใจที่อยากศัลยกรรมจมูก
ตัวดิฉันเคยประสบอุบัติเหตุรถชนกันทำให้สันจมูกดิฉันแตก
มันทำให้ดิฉันไม่มีดั้งเลยจมูกบานด้วย มีแผลเป็นตรงจมูก แต่อาจจะมองไม่ให้เพราะรูปที่ใส่ไปมันเฟค
ดิฉันรู้สึกไม่มั่นใจตัวเองเวลาอยู่ต่อหน้าเพื่อนและสังคม
มันทำให้ดิฉันอึดอัดที่ต้องมีคนมาค่อยล้ิิอเลียน ในสิ่งที่ดิฉันเป็น
ถ้าทำขึ้นมันจะช่วยให้ดิฉันมีความมั่นใจมากขึ้น และมีความสุขในสังคมที่ดี กล้าแสดงออกมากว่านี้ และมีความมั่นใจในตัวเองมากขึ้นค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kittofinale เมื่อ 2013-10-18 20:00

ชื่อ (คิว) ดัง ฮั๊ก นะครับ

แรงบัลดาลใจ ก้อ

ทุกคนอยากสวย อยากหล่อ ผมก็เหมือนกัน ยิ่งถ้ารู้จุดบกพร่องของตัวเองแล้ว...ก็เป็นอะไรที่ดีมาก
มันเป็นอะไรที่.......
... เหมาะสมคู่ควรแก่การเสริมอย่างยิ่ง
ชีวิตจะได้เปลี่ยน เพื่อนจะได้เลิกล้อสักที จิงๆเหมือนไม่คิดอะไร แต่ก้อแอบน้อยใจที่ทำไมเกิดมา ดั้งหัก

แสดงความคิดเห็น

อายุ 25 ปีค๊าาฟ ลืมพิมพ์  โพสต์ 2013-10-28 16:16
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Puccaoho เมื่อ 2013-10-18 20:20

สวัสดีค่ะ ชื่อ ปุ๊กก้า นะค่ะ อายุ 25 ปี  เป็นคนโคราชค่ะ   

เพราะว่าเป็นคนจมูกหักค่ะ ไม่มีดั้ง  ปีกจมูกบานด้วย ทำให้ไม่มีความมั่นใจ

อยากสวยกว่านี้  จึงตัดสินใจที่จะสมัครเล่นเกมส์เพื่อชิงรางวัลค่ะ  

จัดให้นู๋ทีนีค่ะ  
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Puccaoho เมื่อ 2013-10-18 20:21

ชื่อตู่คะ อยากทำจมูกมากคะ แบนมากบวกกะเป็นคนสายตาสั้นด้วยใส่แว่นทีลำบากเชียว ขอให้ได้ให้โดนนะค้าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้