เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

CENTRALLASER CLINIC แจกเสริมจมูกฟรี 5 รางวัล

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย inging-so เมื่อ 2013-10-22 16:11

แนบไฟล์ไม่ได้ ต้องทำยังไงคะ รบกวนแอดมินช่วยแนะนำด้วยคะขอบคุณคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iwanttobe เมื่อ 2013-10-22 15:16

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iwanttobe เมื่อ 2013-10-22 15:11

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะครับ
   ชื่อ เจ นะครับ อายุ 21 ปีครับ เกิด 2/2/35 ปัจจุบันศึกษาอยู่ ม.รามคำแหง คณะศึกษาศาตร์ครับ ทำงานพิเศษอยู่ที่ร้านไอติมชื่อดังแห่งหนึ่งในห้าง พาราไดซ์
   เหตุผลและปัจจัยที่อยากทำจมูก ก็คงเหมือนกับเพื่อน ๆ คนอื่น คือ อยากดูดีขึ้นไม่ว่าจะในสายตาเราหรือในสายตาคนอื่น ผมคิดมาตลอดนะครับว่าสักวันถ้ามีโอกาสต้องทำจมูกให้ได้ เพราะมันทั้งบานทั้งแหมบ ดูตลกชอบกล
   ทุกวันนี้ก็อยู่ท่ามกลางหนุ่มหล่อสาวสวยในร้านครับ ก็แอบอิจฉาหน่อย ๆ ว่าทำไมเราไม่ดูดีเหมือนเขามั่งนะ จะได้ไปบริการลูกค้าหน้าร้านบ้าง ไม่ใช่เอาแต่ล้างถ้วยไอติมอยู่หลังร้าน จนมือเปื่อยแบบนี้ มีบ้างบางครั้งที่ได้ออกไป แต่ในกรณีที่พนักงานคนอื่นไปพักนะครับ
   แล้ววันนี้โอกาสของผมก็มาถึงแล้ว เมื่อมีผู้ใหญ่ใจดีจะมาเนรมิตสันจมูกและตัดปีกให้ฟรี ก็ขอกราบขอบพระคุณล่วงหน้านะครับ ถ้าทางเว็บจะกรุณาเลือกผมเป็นหนึ่งในห้าผู้โชคดี และหวังเป็นอย่างยิ่งนะครับ ว่าต่อไปนี้ผมคงจะไม่ได้อยู่หลังร้านอีกต่อไป ขอบคุณอีกครั้งครับ ที่สรรหาสิ่งดี ๆ มาให้
   ขอบคุณครับ

** รบกวนถามหน่อยนะครับ  ถ้ายังไม่ได้รับอีเมลล์ยืนยันการสมัครสมาชิก จะสามารถร่วมกิจกรรมนี้ได้ไหมครับ

สวัสดีค่ะ ชื่อแนนนะค่ะ อายุ25 ปี ปัจจุบันทำงานบริษัทค่ะ
ก่อนอื่นต้องบอกเลยว่าเริ่มคิดที่จะทำจมูกมาตั้งแต่สมัยเรียนมหาวิยาลัย มีเพื่อนๆไปทำจมูกกันมาหลายคน แต่ละคนพอทำแล้วก็ดูดีขึ้นมาก ตัวเองเลยเกิดแรงบันดาลใจที่จะทำบ้าง แต่เนื่องจากพ่อกับแม่ค่อนข้างAntiค่ะ ขออนุญาตหลายครั้งก็ไม่ประสบผลสำเร็จ ท่านให้เหตุผลว่ามันเสี่ยงและอันตราย สุดท้ายก็เลยล้มเลิกความตั้งใจไปเพราะมีข่าวออกมาบ่อยๆในเรื่องของผลเสียจากการทำศัลยกรรม ในใจเราก็คิดกลัวเหมือนกัน กลัวทำไปแล้วจมูกจะเน่า หน้าจะเสียโฉมเหมือนกับคนที่เป็นข่าว จนเราเรียนจบได้ทำงาน เชื่อมั้ยค่ะในที่ทำงานของเรามีแต่ผู้หญิง มีกันอยู่7คน 5 คนในนั้นทำจมูกกันหมดเลย (คือเค้าทำกันมาก่อนที่จะมาทำงานที่นี่ค่ะ) ส่วนสองคนที่ไม่ได้ทำ 1ในนั้นก็คือเรา ส่วนอีกคนที่ไม่ได้ทำเพราะจมูกเค้าโด่งอยู่แล้ว  ทุึกคนในที่ทำงานล้วนแต่สวยจมูกนี่โด่งกันทุกคน ส่วนเราต่อให้แต่งหน้าไลท์ดั้งยังงัยก็ยังแหมบอยู่ดี มีแต่คนบอกให้แนนไปทำจมูกเหอะ จมูกเล็กๆแบบนี้ถ้าได้เสริมนะเด่นสวยเลย ทุกคนพูดยุแยงจนตอนนั้นไม่ไหวแล้ว คิดว่าถึงเวลาแล้วแหละที่เราจะได้สวยกับเค้าบ้าง เชื่อมั้ยว่างเป็นไม่ได้ต้องเปิดข้อมมูลดูแต่เรื่องศัลยกรรม ที่ไหนทำดี ที่ไหนทำถูก เราศึกษามานานมากหล่ะ ยังตัดสินใจไม่ได้เลย (จนนี่่ก็ผ่านมาหลายปี 555) เมื่อเดือนก่อนก็เลยคุยกับแฟนว่าเราจะไปทำจมูกนะ อยากทำมาก แฟนบอกว่า"เออดี ทำสิ" (ขนาดแฟนยังบอกให้รีบไปทำเลย สงสัยจะทนไม่ได้กับจมูกแหมบๆของเรา) ส่วนเรื่องพ่อกับแม่ เราก็มานั่งเครียดเลยจะขอเค้ายังงัยหนอ????? เอาล่ะรวบรวมความกล้าแล้วโทรไปขอเค้าดู คิดว่าเราโตแล้วแม่คงไม่ว่าอะไรแล้วหล่ะ.......วันนั้นคุยกับแม่นานมากชวนแกคุยโน่นคุยนี่ไปเรื่อยจนเข้าเรื่อง พอเราพูดจบแม่เงียบไปพักนึง  แล้วแม่ก็บอกว่า"ตามใจแกเหอะ โตแล้ว แต่ก็หาคลินิคที่ปลอดภัยนะลูก แม่เป็นห่วง" โอ้ว์...พระเจ้า ในที่สุดฉันก็จะได้สวยกับเค้าสักที และเหมือนฟ้ามาโปรด พอได้รับความยินยอมจากแม่ ทางเวบดั้งโด่งก็มาแจกรางวัลเกี่ยวกับการทำจมูกพอดี อิอิ เราก็แอบหวังเล็กๆว่าจะได้กับเค้าบ้าง เล่นเกมร่วมสนุกมาตั้งหลายหน แห้วทุกที แต่ยังงัยก็ดีที่ทำให้เราได้ตื่นเต้นใจทุกครั้ง ได้แต่หวังว่าสักวันต้องเป็นของเรา ^_^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wa7812 เมื่อ 2013-10-23 09:24

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wa7812 เมื่อ 2013-10-22 11:02

สวัสดีค่ะหนูชื่อนัทค่ะ อายุ 17 ปี เป็นสาวประเภทสองค่ะ
เหตุผลที่มีอิทธิพลต่อการทำศัลยกรรม คือ สาวประเพศสองทุกคนเกิดมาอยากเป็นเหมือนผู้หญิงรูปร่างเหมือนผู้หญิงหน้าตาเหมือนผู้หญิงทำทุกอย่างให้เหมือนผู้หญิงแต่ทว่าต้องเข้าใจว่าเป็ฯผู้ชาย ร่างใหญ่ หน้าเหมือนชาย แต่ใจเป็นหญิง ดังนั้นหนูอยากทำจมูกมากค่ะเพราะการทำจมูกหนูคิดว่าหน้าตาหนูจะเปลี่ยนไปบางสิ่งบางอย่างหนูหน้าตาหนูก็เหมือนผู้หญิงแต่จมูกนั้นเป็นปมด้อยที่ทำให้ดูเหมือนผู้ชายทำให้หน้าบานด้วยเพราะ ตั้งแต่เกิดมาพร้อมจมูกอันใหญ่และไม่มีดั้งทำให้หน้าตาหนูมันดูบวมๆ ไม่สวย เพื่อนหนูก็ล้อปมด้อยจมูกชมพู่บ้าง เอาลูกกลมๆตัวตลกบ้าง หนูคิดว่าจมูกของหนูคือจุดด้อยของหนูและหนูอยากเปลี่ยนมันค่ะ เพราะจากที่ดูรีวิว การทำจมูกของCENTRALLASER CLINIC แล้วสวยมากค่ะฝันอยากทำมากค่ะเพราะ ทำแล้วสวยบ่งบอกถึงการตั้งใจของคุณหมอ เพราะผลที่ออกมานั้นพึงพอใจต่อลูกค้าเป็นอย่างดีกระทั้งนี้หนูอยากเป็นส่วนหนึ่งของผลงานของคุณหมอค่ะ

ปล ขอบคุณCENTRALLASER CLINICมากนะค่ะที่มีกิจกรรมดีดีให้ร่วมสนุก ขอบคุณผู้ดูแลเว็บไซต์ที่นำกิจกรรมดีดีมาเพื่อเป็นส่วนหนึ่งในการเปลี่ยนปมด้อยให้กลายเป็นปมเด่นขอบคุณมากค่ะ

สวัสดีเพื่อนชาวดั้งโด่งทุกคนค่ะ ชื่อตาลนะคะ ตาลเพิ่งเป็นสมาชิกได้ไม่นาน กำลังศึกษาหาข้อมูลการทำศัลยกรรมจมูกค่ะ ตาลอยากเสริมจมูกมากๆ ศึกษามานานแล้ว.. พอมีความเข้าใจอยู่บ้าง แต่ยังไม่เคยลองทำ ได้แต่นั่งดูรีวิว และอ่านประสบการณ์ของคนอื่น ส่วนมากทำแล้วออกมาสวยขึ้นทุกคน แต่ก็อาจจะมีบางคนที่ทำแล้วไม่ได้ดั่งใจหรือมีปํญหาบิดเบี้ยว หรือทะลุ.. (อันนี้..ต้องทำความเข้าใจดีๆ ว่าเกิดขึ้นเพราะอะไร โทษหมอฝ่ายเดียวไม่ได้ อิอิ..) แต่สำหรับคนที่ทำออกมาแล้วสวย ดูดี.. มันเป็นแรงบันดาลใจให้เรามากๆ เหมือนรับรู้ถึงความสำเร็จที่เขาพยายามสร้างให้ตัวเอง มีความมั่นใจในหน้าตา และบุคคลิกภาพของตัวเอง เป็นคนที่กล้าแสดงออกมากขึ้น บางคนมีหน้าที่การงานที่ไม่ต้องใช้รูปร่างหน้าตา แต่พอเรามีความมั่นใจในหน้าตาและบุคคลิกของเรามากขึ้น มันก็จะส่งผลให้เรามีความสามารถ และมีกำลังใจในการทำงานและดำเนินชีวิตเพิ่มขึ้นด้วย ตาลอยากทำศัลยกรรมหลายอย่าง อยากเสริมจมูก เสริมคาง ทำปากบาง อยากปรับรูปหน้าเพราะแก้มตอบ และทำหน้าอก.. แต่ทุกอย่างมันไม่ง่ายเลย ต้องยอมรับว่าเรื่องค่าใช้จ่ายนั้นค่อนข้างสูง ต้องวางแผนจัดการว่าอย่างไหนที่จะเห็นผล เปลี่ยนแปลงมากที่สุด คิดๆดูแล้วการทำจมูกเป็นที่นิยมและเห็นผลชัดเจนที่สุด อย่างอื่นค่อยว่ากันไป..

ตาลสนใจสมัครทุกกิจกรรม ที่ตรงตามเงื่อนไข.. และหวังว่าสักวันความฝันนี้จะเป็นจริงค่ะ

ขอบคุณค่ะ....
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Looknamwipawan เมื่อ 2013-10-21 22:25

ชื่อน้ำค่ะ  ปกติแล้วแล้วเป็นคนรูปร่างหน้าตาไม่ดี อยากสวยแต่ก็ทำอะไรไม่ได้ ช่วง ม. ปลายจึงตั้งใจเรียนไห้มาก คิดไว้ว่าถึงไม่สวยแต่ก็ขอเก่งและฉลาดไว้ก่อน จนสุดท้ายก็ได้เข้ามหาลัยที่ตั้งใจเอาไว้ จึงเริ่มอยากจะเปลี่ยนแปลงตัวเองไห้ดูดีขึ้น เพื่อช่วยเพิ่มความมั่นใจไห้เรามากขึ้นด้วย จึงเป็นแรงบัลดาลใจที่อยากจะทำศัลกรรมจมูกครั้งนี้ จะได้เป็นผู้หญิงที่ทั้งสวยทั้งเก่งค่ะ555

ชื่อ ปุ๋ย หรือ อัจฉรา ชาญภูมิดล ค่ะ อายุ 24 ปี ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ
เหตุผลและแรงบันดานใจที่อยากทำจมูกก็เพราะ... อยากมีความมั่นใจในตัวเองมากกว่านี้ค่ะ ทุกวันนี้ไม่กล้าใส่แว่นเลย ลำพังไม่กล้าใส่ไม่พอ ไม่มีดั้งคอยค้ำแว่นด้วย 555 แรงบันดาลใจที่อยากไปมากๆ ก้อมีแค่ อยากสวย อยากมั่นใจ เหมือนคนอื่นเค้า อยากใส่แว่นโดยไม่พึ่งโหนกแก้มค้ำยัน 555 ที่ยังไม่ไปทำดั้งด้วยเงินตัวเองเพราะ ติดเจ้าลูกสาวที่กำลังโต กำลังกินกำลังนอน เก็บเงินไว้ให้เจ้าตัวเล็ก เลยยังไม่มีโอกาสได้ไปทำ แต่ก้ออยากสวยเหมือนคนอื่นเค้านะ ได้แต่ดูรีวิว หวังว่าตัวเองคงได้ทำบ้าง แต่คงได้แต่รอ ถ้าได้บัตรของขวัญทำฟรี คงจะดีมาก จะได้สวยเหมือนคนอื่นเค้าสักที อิอิ สาธุ (ลุ้นๆอาจจะได้มีรีวิวเป็นของตัวเองบ้าง) ^^
file:///C:/Users/Sony/Desktop/307891_242115075835158_1895425891_n.jpg
file:///C:/Users/Sony/Desktop/307891_242115075835158_1895425891_n.jpg
ชือ สุวนันท์ นาน้อย
ชื่อ เล่น มิ้นท์ จ้า
อายุ 19
แรงบันดาลใจในการอยากทำศัลยกรรม คือ พี่ น้อง เพื่อน เจอกันเมื่อไหร่ชอบถามว่าเมื่อไหร่จะไปทำดั้ง ได้ยินแล้วโม้โห้ ถ้ามีตังทำไปนานแล้ว - -
สวัสดี จ้า ชื่อ สุวนันท์ นาน้อย
ชื่อเล่น มิ้นท์จ้า
อายุ 19
แรงบันดาลใจ คือ เพื่อน พี่ น้อง คือแรงบันดาลใจที่จะถามตลอดว่าเมื่อไหร่จะไปทำดั้ง ถ้าหนูมีตังหนูทำตั้งนานแล้ว file:///C:/Users/Sony/Desktop/307891_242115075835158_1895425891_n.jpg
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bevv เมื่อ 2013-10-21 17:38

ชื่อ ชนาธิป   ฟักบัว  อายุ 18 ปี
แรงบันดาลใจที่อยากจะทำจมูกเพราะจมูกใหญ่มาก มันทำให้หน้าดูไม่เข้ารูปและปีจมูกบาน ตรงปลายจมูกบวมด้วย เลยอยากจะให้ลองดูจากโครงหน้าแล้วพิจารณาด้วยครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EyeEye02 เมื่อ 2013-10-21 13:21

สวัสดีค่ะ ชื่ออาย นะคะ
เหตุผลที่อยากเสริมจมูก ก็คือ เดิมเป็นคนจมูกโด่งแต่ ไม่มีดั้ง พี่ๆชอบล้อว่าชมพู่   เลยไม่ค่อยมั่นใจสักเท่าไรค่ะ

IMG_8680[1].JPG (261.69 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hibakira เมื่อ 2013-10-21 11:02

สวัสดีคะ ชื่อ ออยล์คะ เป็นคนโคราช ลูกหลานคุณย่าโมคะ

แรงบันดาลใจในการทำศัลยกรรมหรอคะ ...ทุกๆ ครั้งที่ว่าง มักจะเปิดเว็บดั้งโด่งอยู่เป็นประจำ เพื่อดูรีวิวการทำศัลยกรรมของเพื่อนๆ
ดูแล้วก็พิจารณาดูความบกพร่องของตัวเอง จึงตัดสินใจไปจัดฟัน เพื่อหวังว่าจมูกจะโด่งขึ้น
เวลาผ่านมาหลายเดือน จมูกก็ยังเท่าเดิม จึงคิดว่าตัวเองคิดผิด ทำให้ตัดสินใจครั้งยิ่งใหญ่อีกครั้ง
อยากทำจมูกมาก เพราะ คิดว่าตัวเองมีดั้ง แต่ไม่โ่ด่งเลย มันคือปมด้อยของตัวเอง จึงคิดอยากทำศัลยกรรมครั้งนี้คะ
ทุกอย่างที่ออยล์บรรยายมา คือ ความรู้สึกจริงๆ ของออยล์ ออยล์หวังว่าจะเป็นหนึ่งในผู้โชคดีครั้งนี้คะ ขอบคุณคะ

สวัสดีค่ะผู้มีความฝันเช่นเดียวกับดิฉัน.
แนะนำตัวแบบไม่เป็นทางการนะคะ ชื่อ จุ้ย ค่ะ อายุ 19ย่าง20

แรงบันดาลใจในการทำศัลยกรรมครั้งนี้

บอกเลยว่าไม่เคยคิดจะศัลยกรรมเลยจริงๆเพราะเป็นกลัวเข็มกลัวมีดกลัวเจ็บ จนได้รู้จักพี่คนนึงเธอเก่งมาก สามารถเปลี่ยนชีวิตตัวเองได้แบบจากหน้ามือเป็นหลังมือเพียงเพราะการศัลยกรรมจมูก ฉันชอบพี่เขามากชอบคนที่เปลี่ยนแปลงตัวเองได้มากๆเปลี่ยนแล้วดีขึ้นเรื่อยๆ จากผู้หญิงธรรมดาวันนั้นกลายเป็นผู้หญิงที่งานรัดตัว เป็นที่จับตามองของใครหลายๆคน ด้วยความที่อยากรู้อยากเห็นบวกกับอยากสวย55555 ก็เข้าไปถามไถ่ถึงการทำศัลยกรรมครั้งนั้นแล้วก็หาข้อมูลเพิ่มเติมรีวิวต่างๆในเว็บดั้งโด่งแห่งนี้ ก็เกิดความรู้สึกหนึ่งที่เรียกว่า"มุ่งมั่น" บอกกับตัวเองทุกวันว่าฉันต้องทำให้ได้!! ต้องสวยให้ได้!! ต้องเพิ่มโอกาสให้แก่ชีวิตให้ได้!! มีคนเคยถามฉันว่าจะอยากทำไปทำไม อยากสวยทำไม ฉันตอบได้เต็มปากเลยว่าฉันจะสวยเพื่อตัวเองค่าาา ฮ่าๆๆ
"ไก่งามเพราะขน คนงามเพราะแท่งซิริโคนนะคะ" 555555

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณพื้นที่แห่งนี้ที่ให้ฉันมาระบายความรู้สึก
ขอบคุณพี่ขวัญคนสวยที่เป็นแรงบันดาลใจให้หนูได้รู้สึกอยากเปลี่ยนแปลงตัวเอง
ขอบคุณเว็บดั่งโด่งและรีวิวทุกท่านที่ทำให้ฉันคันยิบๆจนอยากเอามีดมากรีดจมูกในทันทีทันใด555

แพทคะ กลัวศัลยกรรมมาก. แต่อยากท้าทายกับชีวิตใหม่. อย่างเปลี่ยนชีวิตใหม่คะ. แต่ขาดความมั่นใจในตัวเองคะ
ความคาดหวัง. คืนเปลี่ยนโฉมใหม่ให้กับตัวเองคะ. แรงบันดาลใจมาจาก การสูญเสียคนที่รักมากทีสุดในชีวิต.
ชื่อจิลนะคะ  แรงบันดาลใจ ที่มีอิทธิพลต่อการตัดสินใจในการทำศัลยกรรมครั้งนี้คือ ปกติเป็นคนไม่ค่อยมั่นใจใจตัวเองค่ะ อยากทำศัลยกรรมให้ตัวเองดูดีเหมือนคนอื่นแต่ไม่ค่อยมีความกล้า ส่วนตัวอยากทำจมูกเพื่อให้หน้า ดูดีกว่านี้ค่ะ ขอบคุณดั้งโด่งที่มีกิจกรรม สนุก ๆให้สมาชิกได้ร่วมลุ้นนะคะ

Jewel.JPG (463.3 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

1.ชื่อแพรค่ะ อายุ17ปี กำลังหางบช่วยพ่อแม่ประหยัดเงินในการทำจมูกอยู่ค่ะ> <
2.สำหรับแรงบันดาลใจที่อยากเข้าร่วมกิจกรรมนี้เพราะอยากเห็นการเปลี่ยนแปลงของตัวเองหลังจากเห็นรีวิวก็มั่นใจในฝีมือหมอค่ะ อยากเป็นดารา ถ้าได้เป็นแล้วได้รางวัล จะโปรโมตให้555555555555

ชื่อ บอย คับ อายุ 25 ปี
อยากทำจมูกมานาน เพราะรูัสึกว่ามันไม่ได้รูปอย่างที่ต้องการ และเพื่อเสริมความมั่นใจให้ตัวเอง และทำให้ตัวเองดูดีขึ้นมีบุคลิกภาพที่ดีขึ้นคับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anchalee.pe เมื่อ 2013-10-19 17:18

สวัสดีค่ะ  ชื่อ อัญชลี เปไธสง  หรือน้ำหวานค่ะ  อายุ 24 ปี เป็นคนอีสานบ้านอยู่บุรีรัมย์ค่ะ  แรงบันดาลใจในการศัลยกรรมคือจากที่ได้เข้ามาดูเว็บดั้งโด่งค่ะ  เพื่อนที่มารีวิวว่าไปทำศัลยกรรมมาสวยขึ้น  น้ำหวานเองเป็นคนจมูกบานมาก  ดั้งก็ไม่มีค่ะ ก็เคยโดนเพื่อนๆล้อรวมถึงแฟนด้วย รางวัลนี้ตอบโจทย์ได้เป็นอย่างดีค่ะ สำหรับสาวภาคอีสานอย่างน้ำหวาน ไม่ใช่แค่เสริมแต่ตัดปีกจมูกให้ด้วย  ใจดีฝุดๆ  เคยเข้าร่วมชิงรางวัลนี้มาตลอด  แต่ยังไม่ถึงคิวเป็นผู้โชคดีกับเค้าซักที หวังว่าครั้งนี้จะมีโอกาส เปลั่ยนแปลงตัวเองครั้งยิ่งใหญ่  จะมีดั้งทรีดี กะเค้าซะดี ดั้งโด่งๆ อิอิ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Maiaek1991 เมื่อ 2013-10-19 16:49

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Maiaek1991 เมื่อ 2013-10-19 16:46

ชื่อ อดุลย์ ยศรุ่งเรือง ชื่อเล่น ไม้เอก ครับ เรียกสั้นๆว่า"ไม้"ก็ได้ อายุ 21 ปี (อีก 2 เดือนก็ 22 ปี) ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
เหตุผลและแรงบันดานใจที่อยากทำจมูกก็เพราะ... ไม้มีจมูกที่ค่อนข้างจะใหญ่และบาน ตรงสั้นก็แบน มีแต่คนบอกว่า..."ถ้าแกมีดั้งนะ ตัดปีกจมูกหน่อย มันจะเข้ากับหน้าแกมาก ตอนนี้มันไม่โออ่ะ รับไม่ได้..." หรือ "ถ้าทำจมูกนะรับรองแจ๋ววว"...มีแต่ถ้า ถ้าอย่างนั้น ถ้าอย่างนี้ ถ้าอย่างนู้น มีแต่ถ้าๆๆๆ จนกลัวคนมาแซวเรื่องดั้งอีก ถ้าไม่มีคำว่า"ถ้า"ชีวิตจะเป็นยังไงนะ คงจะมีความสุขไม่น้อย ไม้ก็ได้แต่คิดแบบนั้นทุกวัน และนี้ละครับเหตุผลและแรงบันดานใจที่ไม้อยากจะทำจมูก ไม้อยากฝันต่อไปอีกแล้ว อยากให้มันกลายเป็นความจริงสักที่...

ชื่อ ตู่คะ อยากมีจมูกสวยอย่างคนอื่นเค้าบ้างคะ เพื่อเพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเอง ของซักรางวัลนะคะ

ชื่อตู่คะ อยากทำจมูกมากคะ แบนมากบวกกะเป็นคนสายตาสั้นด้วยใส่แว่นทีลำบากเชียว ขอให้ได้ให้โดนนะค้าาาา
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Puccaoho เมื่อ 2013-10-18 20:21

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Puccaoho เมื่อ 2013-10-18 20:20

สวัสดีค่ะ ชื่อ ปุ๊กก้า นะค่ะ อายุ 25 ปี  เป็นคนโคราชค่ะ   

เพราะว่าเป็นคนจมูกหักค่ะ ไม่มีดั้ง  ปีกจมูกบานด้วย ทำให้ไม่มีความมั่นใจ

อยากสวยกว่านี้  จึงตัดสินใจที่จะสมัครเล่นเกมส์เพื่อชิงรางวัลค่ะ  

จัดให้นู๋ทีนีค่ะ  
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kittofinale เมื่อ 2013-10-18 20:00

ชื่อ (คิว) ดัง ฮั๊ก นะครับ

แรงบัลดาลใจ ก้อ

ทุกคนอยากสวย อยากหล่อ ผมก็เหมือนกัน ยิ่งถ้ารู้จุดบกพร่องของตัวเองแล้ว...ก็เป็นอะไรที่ดีมาก
มันเป็นอะไรที่.......
... เหมาะสมคู่ควรแก่การเสริมอย่างยิ่ง
ชีวิตจะได้เปลี่ยน เพื่อนจะได้เลิกล้อสักที จิงๆเหมือนไม่คิดอะไร แต่ก้อแอบน้อยใจที่ทำไมเกิดมา ดั้งหัก

แสดงความคิดเห็น

อายุ 25 ปีค๊าาฟ ลืมพิมพ์  โพสต์ 2013-10-28 16:16
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้