ดู: 13161|ตอบกลับ: 119
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

CENTRALLASER CLINIC แจกเสริมจมูกฟรี 5 รางวัล

[คัดลอกลิงก์]
ขอมอบรางวัลแก่ผู้โชคดีจากการร่วมกิจกรรมทางเว็บไซต์ ดั้งโด่งดอทคอม
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 5 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

กติกา :

1.  โพสต์ภาพตนเอง 1 ภาพ โดยโพสต์ ในกระทู้นี้เท่านั้น และแนะนำตัวเองสั้นๆ (เพื่อให้เพื่อนๆ ในเว็บ ได้รู้จักครับ)
2.  บอกถึงแรงบันดาลใจ ของตัวท่านเอง ว่าอะไรมีอิทธิพลต่อการตัดสินใจ ในการทำศัลยกรรมครั้งนี้ มากที่สุด
พร้อมระบุเหตุผล ด้วยครับ (ไม่จำกัดสั้น ยาว) สามารถรีวิวตอบในกระทู้นี้ได้เลยครับ

------------------------------------------------
เกณฑ์ในการพิจารณาของรางวัล แอดมินจะพิจารณาจ่ากการสุ่มเลือกข้อความที่โดนใจ โดยแอดมิน เป็นคนเลือกผู้โชคดี ครับ

หมดเขตส่งชิงรางวัล วันที่ 31/10/56 เวลา 18.00น. ครับ
ประกาศผลผู้โชคดีพร้อมกันทุกเกมส์ วันที่ 1/11/56 ไม่เกินเวลา 18.00น. ครับ โดย ผู้โชคดีจะต้องติดต่อรับของรางวัลภายในวันที่ 3/11/56
**โดยแอดมินจะทำการแจ้ง ติดต่อผู้โชคดี ผ่านทางอีเมล์ที่อยู่ในระบบชื่อสมาชิก** และแจ้งผ่านทาง PM ในเว็บดั้งโด่งโด่งดอทคอมครับ ถ้าติดต่อมาล่าช้า เลยเวลาที่กำหนดไว้ ถือว่าสละสิทธิ์ครับ

ทางเว็บจะดำเนินการส่งของรางวัลทาง EMS ในวันที่ 5/11/56 ครับ

-------------------------------------------------

หมายเหตุ
1. การพิจารณาผู้ได้รับของรางวัล การตัดสินของทางเว็บไซต์ดั้งโด่งดอทคอม ถือเป็นที่สิ้นสุด
2. ของรางวัลไม่สามารถเปลี่ยน เป็นเงินสดได้ ทางคลินิกขอสงวนสิทธิ์ในการยกเลิก แก้ไข หรือเปลี่ยนแปลงของรางวัล ต่างๆ โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
และไม่สามารถโต้แย้งใดๆ ได้ในทางกฏหมาย เพราะกิจกรรมนี้ เพียงต้องการแจกของรางวัลฟรี ทางเว็บไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียใดๆ
ในของรางวัลดังกล่าว เนื่องจากทางเว็บรับหน้าที่ นำของรางวัลมาแจกสมาชิกฟรีๆ เท่านั้นครับ
3. กฏข้อตกลงเงื่อนไจเพิ่มเติม เป็นไปตามข้อตกลงของทางคลินิก ที่ปรากฏบน Gift Voucher หลังจากที่ได้รับรางวัลไปแล้ว
ท่านสามารุถติดต่อสอบถามรายละเอียด เกี่ยวกับของรางวัลดังกล่าว กับทางคลินิกได้โดยตรงครับ
4. สมาชิกที่เคยได้รับของรางวัลจากคลินิก หรือร้านค้านั้นๆ ไปแล้ว ไม่ สามารถใช้สิทธิ์รับ ของรางวัลได้ครับ

ขอบคุณที่ร่วมสนุกครับ
ดั้งโด่งดอทคอม

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ชื่อ นีเวีย   อายุ 20ปีค่ะ
กำลังศึกษา hotel management
อยู่นครราขสีมาค่ะ

เหตุผลที่อยากทำคือ อยากเป็นดารา (555ตรงไปไหม เขินๆ)
เเต่ข้อเสียคือขาดดั้งค่ะ ขอดั้งให้หนูทีน่ะคะ please ^0^

**แต่ประเด็นจริงๆคือการโดนทิ้งค่ะ เป็นจุดแห่งการอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองของดิฉันครั้งนี้
เผื่อเค้าคนนั้นจะได้เสียดาย(ไหม?) ที่เห็นเราสวยขึ้น 5555

...ขอบคุณที่รับฟังค่ะ.....^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pattana5555 เมื่อ 2013-10-31 17:49

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pattana5555 เมื่อ 2013-10-31 17:48

สวัสดีคับ ชื่อพัฒนา นะคับ อายุ 20 ปี ฝากพิจารณาด้วยคับ

แรงบันดาลใจในการอยากศัลยกรรมจมูกเนื่องจากอยากเสริมจมูกให้มีจุดเด่นเป็นทรงมากขึ้น เพราะดั้งเดิมดูจมูกใหญ่บวกกับปีกจมูกโต ถ้าได้รับการเสริมร่วมกับตัดปีกจมูกน่าจะช่วยให้ดูมีจมูกที่เรียวขึ้นและดูเป็นทรงมากขึ้นคับและช่วยเพิ่มความมั่นใจในตัวเองเพิ่มขึ้นคับ ขอบคุณคับ
ชื่อ แชมป์คับ อายุ20 ปี กำลังศึกษายุที่ มจธ อยากจะทำศัลยกรรมเพราะ อยากมีความมั่นใจในการไปเรียน  และอยากให้แฟนเก่ารู้ว่าเราก็หน้าตาพอดูได้เหมือนกัน เค้าชอบว่าผมสู้แฟนใหม่เขาไม่ได้ เพราะเหตุนี้จึงคิดอยากจะทำศัลยกรรม
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yuiisuchada เมื่อ 2013-10-31 17:40

ยุ้ยค่ะ  21ปี
อยากเพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเอง อยากมีจมูกสวยๆอยู่บนใบหน้าค่ะ เชื่อว่าคลินิคนี้ทำออกมาสวยแน่นอนจากหลายๆรีวิว เชื่อมือคุนหมอค่ะ

1186770_212446072251680_1403931427_n.jpg (77.88 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

1186770_212446072251680_1403931427_n.jpg (77.88 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kookik0208 เมื่อ 2013-10-31 17:39

ชื่อขวัญ อายุ 26 ปีค่ะ
แรงบันดาลใจที่ทำให้อยากทำจมูกคือ อยากเสริมโหงวเฮ้งให้ดูดีขึ้น
เพราะจะทำให้มีความมั่นใจมากขึ้นค่ะ ^.^
ชื่อเก๋น๊ะค่ะ อายุ 32 ปีแล้วค่ะ
เหตุผลที่อยากทำจมูกเลยแล้วกันน๊ะค่ะ เพราะว่า ไม่มีสันดั้งเลยค่ะ
1. นอนหันตะแคงข้างทีนึง ลูกกะตาจะไหลมารวมกัน
2. สายตาสั้นค่ะ ไม่สามารถใส่แว่นสายตาได้เลยค่ะ ร่วง!!!!!! บอกได้เลยค่ะว่าร่วงมาเกือบถึงปาก
3. ถ้าไม่ให้เก๋สวยตอนนี้ จะให้เก๋ไปสวยตอนไหนค่ะ ฮือฮือ!!!!!!!!

หวังว่า พี่ๆทีมงานคงเห็นใจเราคนไม่มีดั้งน๊ะค่ะ ><"

65062_3481053084617_1574352316_n.jpg (74.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ปุ๊กกี้คะ จมูกแบน หน้าบาน ยังไม่เคยผ่านมีดหมอ อยากสวย อยากเพิ่มความมั่นใจให้ตัวเองค่ะ จมูกสวย หน้าสวย ชีวิตคงจะไปได้สวย
สวัสดีค่ะ ชื่อปุยนุ่นนะคะ อายุ 20 ปี อยากทำศัลยกรรมเพราะ 1.อยากความมั่นใจในตัวเองมากขึ้น 2.แก้ไขจมูกที่ได้รับการกระบทบกระเทือนจากอุบัติเหตุ คือเมื่อหลายปีก่อนหนูโดนลูกหลงจากการชุมนุมทางการเมืองค่ะ มีคนโยนก้อนหินก้อนใหญ่มากมาโดนจมูกหนู ตอนแรกๆจมูกมันบวมมากๆ เหมือนคนเพิ่งไปเสริมจมูกมาใหม่ๆ แต่พอมันหายดีแล้วถึงได้รู้ว่าจมูกตัวเองแบนลงไปกว่าเดิม ทั้งที่ก่อนหน้านั้นก็ไม่ค่อยจะมีอยู่แล้ว เศร้าใจค่ะ T^T ตลอดระยะเวลา 3 ปีที่ผ่านมา หนูก็เลยกลายเป็นคนที่ขาดความมั่นใจในตัวเองไปเลย จากที่เคยเป็นคนกล้าแสดงออกมาตั้งแต่เด็กๆ หนูอยากจะเรียกความมั่นใจของตัวเองกลับมาค่ะ เคยพยายามปลงกับเรื่องนี้หลายครั้ง แต่มันก็ทำใจไม่ได้ ทางครอบครัวก็ไม่ค่อยมีตังค์ค่ะ ถ้าจะรบกวนเงินจากผู้ปกครองหนูก็สงสารท่าน เพราะแค่ทำงานส่งค่าเล่าเรียนให้หนูท่านก็ลำบากพอแล้ว หนูเลยหวังพึ่งปาฏิหารย์จากเกมส์นี้ พี่แอ๊ดมินช่วยทำให้ปาฏิหาริย์ของหนูเป็นจริงเถอะนะคะ ถือซะว่าช่วยทำบุญกับเด็กตาดำๆคนหนึ่งที่ขาดโอกาส

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lovelypae เมื่อ 2013-10-31 16:15

สวัสดี ฮ่ะ (ไม่รู้จะครับหรือค่ะ) น้องชื่อน้องปูเป้น่ะฮ๊ะ ! อายุ 20 ปี ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ที่ มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร ฮะ .... สำหรับแรงอิทธิพลอันใหญ่หลวงของน้องปูเป้เลยน่ะฮะง่ายๆสั้นๆ เอาเนื้อๆเน้นๆ บ่เอาต้อนใดๆทั้งสิ้น เป้ทำจมูกมาแล้ว 2 รอบฮะ รู้ไหมฮะ เบี้ยว 2 รอบเลยฮะ ... ชีวิตมันน่าขัน 555 สรุปเลยน่ะฮะ .... เป้อยากแก้จมูก ฮะ นี้แหละฮะ >>>>> แรงบัลดาลใจที่เปียมล้นไปด้วย ความหวัง เล็กๆน้อยๆหลิบลี่ๆ ที่อยู่ไกลแสนนน ไกล 55555 ฝากพี่แอดมินพิจารณาเป้ด้วยน่ะฮะ              ขอบพระคุนอย่างสูงฮะ !!!!!
ชื่อ ปลา  เป็นสมาชิกได้ไม่นาน อยากร่วมสนุ๊กกับเพื่อนๆปลาก็เป็นอีกคนนึ่งที่มีแรงบันดาลใจที่อยากจะเสริมจมูก เพื่อตัวเองค่ะ555สวยเองดูดีเองใครล่ะค่ะไม่อยากมี ถ้าได้เสริมจมูกปลาก็จะได้เป็นพริตตี้ตามใจฝันอิอิ ขอบคุณเว็บที่มีกิจกรรมดีๆแบบนี้ทำให้ได้รู้จักเพื่อนดีๆได้แชร์ประสบการณ์ แชร์แรงบันดาลใจของหลายๆคน
สวัสดีครับ ผมชื่อปอนด์นะครับ อายุ 23 ปี
ที่ผมอยากจะทำศัลยกรรม เพราะผมอยากจะดูดีเหมือนคนอื่นๆเขาบ้าง มันเป็นปมด้อยที่ติดตัวมาตั้งแต่เกิด จมูกผมแหมบมากจนแทบจะไม่มีเลย ผมจะโดนคนล้ออยู่เสมอว่าหน้าเหมือนปลาบู่ ผมก็ได้แต่ก้มหน้าก้มตายอมรับสิ่งนี้มาตลอดชีวิต รู้สึกน้อยเนื้อต่ำใจในวาสนาตัวเองมากๆที่เกิดมาหน้าตาแบบนี้ ถ้าผมเป็นผู้ชายแท้ๆ ผมคงจะไม่ต้องมาซีเรียสกับเรื่องหน้าตามากมายนัก แต่ในสังคมเกย์ล้วนแล้วต้องใช้หน้าตาเป็นจุดขายกันทั้งนั้น เวลาผมไปชอบใครผมจะโดนปฏิเสธกลับมาตลอด เพราะความขี้เหร่ของผมเป็นเหตุ แล้วเกย์ส่วนมากก็จะมองว่าผมเป็นตัวตลก ซึ่งผมไม่ค่อยแฮ๊ปปี้กับมันเลย เกย์ส่วนใหญ่เค้าก็จะหน้าตาดีๆกันทั้งนั้น แต่ดูผมสิ นี่มันคือตัวอะไร? ทำไมพระเจ้าถึงแกล้งผมแบบนี้ ผมถึงไม่มีความมั่นใจในตัวเองเลย ไม่กล้าไปเที่ยวไหนคนเดียว ไม่กล้าเข้าสังคมใหม่ๆ จะไปไหนมาไหนกับเพื่อนที่สนิทกันมานานเท่านั้น ผมก็เลยอยากจะขอร้องนะครับ ให้รางวัลนี้กับผมเถอะ มันจะเป็นพระคุณต่อชีวิตของผมมาก จะให้ผมกราบผมไหว้ยังไงผมก็ยอม มันจะเป็นการเปลี่ยนชีวิตของผมครั้งใหญ่ ที่จะทำให้ชีวิตผมนั้นก้าวไปสู่วันที่สดใสกว่าเดิม ที่ผมต้องร้องขอแอ๊ดมินขนาดนี้ เพราะโดยลำพังแล้วผมคงไม่มีเงินมากมายขนาดนั้นไปทำศัลยกรรมหรอกครับ ผมมาจากบ้านนอก ฐานะทางบ้านลำบากมาก มีเงินเพียงพอสำหรับใช้ประทังชีวิตไปวันๆก็เท่านั้นแหละครับ ขอโอกาสนี้ให้ผมเถอะนะครับ แล้วผมจะไม่มีวันลืมพระคุณของแอ๊ดมินเลยไปตลอดชีวิต

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ledy เมื่อ 2013-10-31 02:30

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ledy เมื่อ 2013-10-31 01:49

สวัดดีค่ะชื่อ ใบเฟิร์น นะคะอายุ17ปีค่ะ
แรงบันดานใจคือแฟนพุดว่า "ตัวเองไม่สวยเท่าแฟนเก่าเค้าหรอก"
คำนี้แหละค่ะที่ทำให้หนูอยากสวยเพราะเสียใจกับคำนี้มากค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย merbida เมื่อ 2013-10-31 21:54

แรงบันดาลใจในการแปรงโฉมครั้งใหญ่นี้เพราะอยากอัพlook เปลี่ยนจุดด้อยให้เป็นจุดเด่น
หากถามถึงการศัลยกรรมในครั้งนี้คิดว่า การเสริมจมูกเป็นเพียงสิ่งเดียวที่เราทำการบ้าน หาข้อมูลมาทั้งชีวิต
รู้ตัวตั้งแต่เริ่มเข้าสู่วัยสาวว่า จมูกเป็นสิ่งเดียวที่้ใบหน้าเราดูสวยไม่สุด
เป็นคนชอบแต่งหน้าทั้งแบบคลีเอจ look ต่างๆ และการแต่งหน้าในชีวิตประจำวัน
บางครั้งการโฟกัสเมคอัพที่ใบหน้า มันรู้สึกได้เลยว่าจมูกเป็นจุดเดียวไม่สมดุล
หากมีโอกาสได้สัมผัสการศัยกรรมซักครั้งในชีวิต
ขอโอกาศสร้างรูปจมูกให้สวยเด่นเพื่อความสวยสมดุลอย่างสมบูรณ์แบบค่ะ
[img]https://fbcdn-sphotos-g-a.akamaihd.net/hphotos-ak-ash3/64

สวัสดีคะชื่อพู่คะ อายุ29ปีคะ  หน้าตาบ้านๆๆธรรมดาอยากมีอะไรที่เป็นจุดเด่นจะได้ดูดีขึ้นมาบ้าง จึงเป็นแรงบันดาลใจที่จะทำศัลยกรรมเสริมจมูก4256_501567013269307_407385941_n.jpg[/img]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pooh30 เมื่อ 2013-10-30 20:26

สวัสดีคะชื่อพู่คะ อายุ29ปีคะ
หน้าตาบ้านๆๆธรรมดาอยากมีอะไรที่เป็นจุดเด่นจะได้ดูดีขึ้นมาบ้าง จึงเป็นแรงบันดาลใจที่จะทำศัลยกรรมเสริมจมูก
เพื่อให้หน้าตาดูดีและมีเอกลักษณ์ขึ้นมาบ้าง นู๋มีความคิดว่าผู้หญิงอย่าหยุดสวยคะ
[attachimg]225795[/att achimg]

ชื่อ  แนน
อายุ  20 ปี
เหตุผลก็คงเกิดมาจากความอิจฉาค่ะ คือเราเป็นคนเต้นโคพเวอร์เกาหลี แล้วในวงเราก็จะมีน้องคนนึงหน้าเป๊ะ แฟนคลับก็เยอะ มีคนกรี๊ดให้เยอะแยะ เมื่อก่อนเคยคิดว่าถ้าเต้นเก่งเดี๋ยวก็มีแฟนคลับเองแหละ แต่ตอนนี้เรารู้แล้วค่ะว่าการที่จะมีแฟนคลับได้นั้นคงต้องพึ่งความสวยด้วย  เพราะเราก็ไม่ได้เต้นขี้เหร่อะไรเลยถือว่าเต้นเก่งด้วยซ้ำ ก็แค่อยากมีแฟนคลับกับเขาบ้างอยากมีคนกรี๊ดให้เราบ้าง สุดท้ายก็เพราะความพอใจของเราค่ะ ตัวเองสวยขึ้นก็มีความสุข
ชื่อ แอร์ค่ะ อายุ 29 แล้วยังไม่เคยทำศัลยกรรมเลยค่ะ เห็นเพื่อนๆในเวปทำกันแล้วสวยขึ้นเลยอยากสวยค่ะ ตัวเองเป็นคนสายตาสั้นค่ะ ไม่ชอบใส่แว่นติดตา ใส่แล้วแว่นมันชอบตกอ่ะค่ะ ประมาณว่าไม่มีดั้งเกาะค่ะ 555
ชื่อ โกโก้   
สำหรับแรงบันดาลใจเหรอ เราอยากมีความมั่นใจแล้วอยากให้คนมองเราเยอะๆๆแล้วอยากมีโฮ้วเฮ้งดีๆทำแล้วเพื่อจะมีอะไรดีดีเข้ามาในชีวิตบ้าง

0m04768c107251a47ea0e5a1488d458af24394317a5c24.jpg (540.2 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

[                                                                                                                              

สวัสดีค่ะชื่อ ปลา เป็นคนขอนแก่นนะค่ะ  พอดีสนใจอยากจะเสริมจมูกมานานแล้วค่ะ แต่ขาดเรื่องงบประมาณ^^ ก็เลยได้แต่หาข้อมูลในเวปดั่งโด่งไปพลางๆก่อน ปลาเข้ามาดูข้อมูลในเวปดั่งโด่งนี้มาได้ประมาณเกือบๆจะเป็นปีแล้วมั่งค่ะ เห็นแจกรางวัลตลอดๆเลย แล้วเห็นเพื่อนๆที่ไปทำจมูกที่นี้มาแล้วสวยมากเลยค่ะ ชอบทรงและแบบของที่นี้ด้วยค่ะ  โดยส่วนตัวมองจมูกตัวเองว่า ถ้ามองด้านข้างหรือถ่ายรูปแล้วจะดูมีจมูกค่ะ  แต่ถ้าด้านหน้าจะมองไม่เห็นสันจมูกเลยค่ะ ทำให้ขาดความมั่นใจมากค่ะเวลาถ่ายรูปก็จะถ่ายแต่มุมเดียวซะส่วนมากค่ะ       และนี้ก็เป็นเข้ารวมกิจกรรมของ เวปดั่งโด่ง ครั้งแรกนะค่ะการใส่รูปถ้าหากใหญ่ไป หรือเล็กไป ยังไงต้องขออภัยไว้ด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mamamimi เมื่อ 2013-10-29 18:15

สวัสดีค่ะ ชื่อลูกปลาค่ะ ^^ ที่อยากทำจมูกเพราะเป็นคนไม่มีดั้ง เพื่อนๆทำเยอะแล้วออกมาสวย ก็อยากทำบ้าง มีคนแนะนำคลินิกนี้ด้วยค่ะ เพราะพี่เขาทำแล้วออกมาสวยดี เลยอยากทำ

สวัสดีค่ะชื่อติ๋งค่ะ
อรงบันดาลใจที่อยากทำจมูกคือเป็นคนที่จมูกดูสั้นอยู่แล้วแล้วยิ่งไม่มีดั้งทำให้เวลายิ้มแล้วดูไม่สวยเลยคือไม่มีเหมือนมันแบนไปด้วยกันหมดเลยอ่ะค่ะทำให้ไม่มั่นใจในเวลายิ้มสูญเยียความมั่นใจและเป็นปมด้อยมาตลอด
ชื่อ ออม ค่ะ เหตุผลที่อยากเสริมจมูก เพราะ เป็นคนไม่มีดั้งมาตั้งแต่เด็ก รู้สึกไม่มั่นใจ และรู้สึกว่าตัวเองไม่สวย อีกอย่างอยากได้มีโอกาสดีๆเข้ามาในชีวิตบ้าง แน่นอน คนเราต้องมีความสามารถ แต่หน้าตาเป็นด่านแรกที่จะทำให้คนประทับใจ ที่สุดก็คือยากสวยขึ้น
สวัสดีค่ะ ชื่อแพรว อายุ 19 ปีค่ะ
สนใจเรื่องการศัลยกรรมเสริมเเละตัดปีกจมูกมาสักพักแล้วค่ะ โดยจมูกของแพรวเองแหมบโตมาก 555
เวลายิ้มก็จะยิ่งบานเข้าไปใหญ่ทำให้ไม่ค่อยมั่นใจ ดูใหญ่ (จมูกเหมือนคุณพ่อเป๊ะ ฮ่าๆ)
ดูไม่สวยเลยค่ะ ก็คิดว่าถ้าได้ทำจมูกคงจะมีความมั่นใจมากกว่านี้ และสวยสมใจ มีความมั่นใจมากขึ้นกว่าที่เป็นอยู่ค่ะ
ขอบคุณเว็บดั้งโด่งและ CENTRALLASER CLINIC สำหรับกิจกรรมดีๆครั้งนี้ด้วยค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย artemizdite เมื่อ 2013-10-29 12:02

1] สวัสดีค่ะ ชื่อทิพย์คะ อายุ 25 นะคะ
2] แรงบัลดาลใจที่อยากทำจมูกก็คือ
    - ตรงๆเลยก็คงต้องบอกว่าอยากสวยค่ะ
    - ละก็แฟนเป็นนายแบบค่ะ ถ่ายรุปด้วยกันแล้วหน้าแบนไปเลย - -*
    - เวลาดูหนัง 3 มิติ แล้วแว่นไหลค่ะ TT^TT มันไม่รุ้จะรั้งกับอะไร ต้องนั่งแหงนหน้าตลอด
    - ใส่แว่นยังไงก็ไม่สวยย
    - โดนล้อว่าจมูกตลก ด้วยค่ะ แง................
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้