ดู: 765|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ใครเคยทำจมูกขอคำปรึกษาหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redd เมื่อ 2013-10-16 12:41

รบกวนคนที่เคยทำจมุกหน่อยคะ

ใครมีเนื้อตรงสันจมูกน้อยแล้วปลายเยอะบ้างคะ

แล้วไปทำกับคุณหมอท่านไหนคะ กลัวไปทำกับคุณหมอแล้วจะทำไม่ได้อะคะ

จะทำที่bb you เคาจะรับทำมั้ยคะ ใครทราบขอคำแนะนำหน่อยนะคะ
ขอบคุณคะ

เราทำมาเจ็ดครั้งแล้วค่ะ ประสบการณ์มากพอ และรู้เทคนิคและวิธีการทำของหมอหลายคนค่ะ เดี๋ยวคุยกันหลังไมค์นะคะ
เราเป็นคนที่ผิวบางมากคะ แต่ก็ไปทำมาแล้วกับหมออภิชาญค่ะ ไม่มีปัญหาเลย
เราว่าไปปรึกษาคุณหมอก่อนดีกว่าคะ คุณหมอท่านจะดูให้ว่าจะทำแบบไหนคะ
รับแก้จมูก ทำจมูก ราคาพิเศษ ด้วยซิลิโคนอเมริกา เกรด Aแก้กับอาจารหมอ คลินิคอยุ่เอกมัย ซ.3แก้จมูก 10000 บาททำใหม่ 8000บาทรีบจองน่ะรับวันล่ะ 8คนเท่านั้น โปรมีช่วงนี้ติดต่อ line: panusaya_aoyTel.0823557970
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้