เจ้าของ: gva
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ศัลยกรรมทำให้สวย

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-12-14 02:10:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอาใจช่วยให้หาย เร็วนะๆคร้าา. โดยส่วนตัว เสริมจมูกมาแล้ว  สามครั้ง ครั้งแรกที่ ยันฮี กับหมอกรีชาติ. แต่ว่าจมูกเบี้ยวคะ หมอคุยกับเราเเค่สองคำ เอง ครับ. ครับ. แล้วก้อ ได้ผ่าเลย พอสี่เดือน สังเกตุว่ามันเบี้ยว ก้อเลยติดต่อหมอคนเดิม เพราะอยู่ในประกันแก้ภายใน 6 เดือนคะ ไปถึงก้อติดต่อหมอ. แต่จำไม่ได้ล่ะคะ ว่าได้คุยกับคุณหมอหรือป่าว .... แต่คุณหมอก้อแก้ให้คะ ...  แต่ก้อเบี้ยวเหมือนเดิม และคุณหมอได้ฝากรอยมีค  ไว้ดูต่างหน้า ที่ปลายจมูกด้วย เฮ้อ !! ทนเป็นคนจมูกเบี้ยวตั้งหลายปี.  สุดท้ายก้อไปแก้ใหม่ กับคลีนิค สมเพชรเชียงใหม่. กับหมอมงคล คุณหมอแก ก้อน่ารักนะคะ. คุยปรึกษาดีคะ สมัยที่แกยังไม่ดัง คุณหมอให้ถอดซิลีโคนทิ้งไว้ เดือนนึง พอเดือนนึงปุ๊บ เราก้อไปผ่าเสริมใส่ใหม่คะ คุณหมอบอกว่า ต้องผ่าเเบบโอเพ่นข้างหน้า สะไตล์เกาหลี ถึงจะหายเบี้ยว. ราคา 8,000 ค่าซิลิโคน อีก. 18,000 ค่าถอดเท่าไหร่ จำราคาไม่ได้เเเล้วคะ ... เราก้อตกลงคะ. จะได้หายเบี้ยว >>>>ขั้นตอนการทำก้อแบบทั่วไปที่หมอเค้ากันล่ะคะ ฉีดยาชา ทาเบทาดีน ทั่วหน้าเหลือง ยิ่งกว่าผีตองเหลืองซะอีก มิหน้ำซ้ำระหว่างที่ทำ ยาชาหมอฤทธิ์ ทำเเบบสดๆ เจ็บมากกกกก เวลาที่หมอตะไบกระดูกที่จมูกอ่ะคะ. มันครืดๆๆ. ปวดไปถึงสมองเลย น้ำตาก้อไหล ขอหมอแกฉีดยาให้เพิ่มอีก แต่คุณหมอบอกว่า ฉีคไม่ได้แล้วครับ ( ไม่รู้ว่ากลัวเปลืองหรืออย่างไร. )  ภาวนาให้เสร็จเร็วๆ พอคุณหมอบอกว่า เสร็จแล้วครับ !! ค่อยใจชื้นขึ้นมา ))).  ...  จากวันนั้นจนถึงวันนี้ จมูกก้อเอียงคะ นิดหน่อย แล้วก้อปลายจะทะลุด้วยคะ แล้วก้อสันจมูกเป็นสันเขื่อนเลย ปลายก้อแหลมคะ. โดยส่วนตัว ไม่ชอบคะ. เมื่อวานโทรนัดกับ หมอมนัส เมโก๊ะ จะไปแก้กับท่าน ราคาแก้เริ่มต้น. 80,000 - 200,000 เห็นหลายวิว จากหมอมนัส สวยดีคะ. ธรรมชาติ จะไปแก้เดือนกุมภาคะ หวังว่าคงจะจบที่หมอมนัสเป็นสุดท้าย :: ขอให้เจ้าของกรทู้หายเร็วๆนะคะ ดิฉันอ่านหน้าแรกจนจบเลย ขอบคุณที่เเชร์กันอ่าน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้