เจ้าของ: spongboby
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก BB You 305cc

[คัดลอกลิงก์]
สวย พอดีๆ  เลยค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ดูเป็นธรรมชาติดี ชอบๆ

คะแนน

1

ต้นฉบับโพสต์โดย spongboby เมื่อ 2013-11-28 14:13
อัฟเดทนิดนึง ช่วงนี้งานเยอะแอบยุ่งๆเลยไม่ค่อยเข้า ...

สวยจังค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sudaduda เมื่อ 2014-4-17 20:51

ดูแล้วใส่ใต้กล้ามเนื้อ นวดแล้วจะฟูอีกค่ะ แต่ต้องรอสักหลัง 3 เดือนให้เนื้อหายตึงก่อนจะเป็นเต้า เป็นทรงกว่านี้เยอะค่ะ พี่ใส่ 320 เองค่ะ ตู้มอย่างที่เห็นนี่หล่ะค่ะ น้องนมพี่เองเรยย
สวยธรรมชาติค่ะ ทรงสวยมากๆเลย

คะแนน

1

ทรงสวยมากๆเลยค่ะ ทำแล้วดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ

คะแนน

1

ส่วนตัว ว่ามันน้อยไปหน่อยนะค่ะ แบว่าชอบบึ้ึมๆนะค่ะ
นวดแต่งเต้าให้สวย ฟูขึ้นได้ค่ะ ไม่รัดตึงเต้าออกเป็นธรรมชาติ ไม่อักเสบ ไม่เป็นพังผืดค่ะ

ไลน์ ID suda15
โทร 089-3813044

สวยค่ะ ไม่เล็กไม่ใหญ่จนเกินไป ดูเป็นธรรมชาติมากๆ

คะแนน

1

เราว่า สวยแล้วนร้า กำลังพอดีๆเลยไม่ใหญ่เกินไป

คะแนน

1

พอดีๆเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ

คะแนน

1

ของ  จขกท สวยมากกก (แอบอิจฉา)
หมอชื่ออะไรคะ(ถามแบบโง่ๆ)
แล้วจองคิวนานใหม? มีชื่อที่อยู่คุณหมอใหมคะ... หมอรับเคสแก้ใหม? อันเก่าทำมาปีกว่าแล้วไม่เท่ากัน,และยังเล็กข้างใหญ่ข้างด้วย
สวยค่ะ ชอบมากเลยไม่เล็กไม่ใหญ่จนเกินไป อยากทำมั้งจัง

คะแนน

1

ขนาดกำลังสวยเลยค่ะ

คะแนน

1

สวยดีค่ะ ไม่ใหญ่มากกำลังดี

คะแนน

1

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้