ดู: 3664|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ฉีดเสริมหน้าอกสเต็มเซลล์ไขมัน@ สตาร์คลินิก งามวงศ์วาน

[คัดลอกลิงก์]
ออยมารีวิว ฉีดเสริมหน้าอกด้วยไขมันกับ คุณหมอกิตติ สตาร์คลินิก งามวงศ์วานค่ะ

คราวก่อนมารีวิวVaserต้นขาไป http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=79195

อยากเสริมหน้าอกมาตั้งนานแล้ว แต่แฟนออยกลัวซิลิโคน มาปรึกษาที่สตาร์คลินิกเขามีนวัตกรรมใหม่ คือ Fat Stem Cell

การฉีดไขมันของสตาร์คลินิก แตกต่างการที่อื่นๆหมอกิตติจะนำไขมันไปเข้ากระบวณการแยก ให้ได้ไขมันส่วนที่ดีทีสุดออกมาและนำมาฉีดเขาที่หน้าอกของเรา เอาเฉพาะไขมันเน้นๆเลย คัดแยกพังผืด เลยจะใช้เวลาทำนานกว่า เพราะงานที่ทำออกมาละเอียดกว่า
(เห็นความละเอียดของงานจากรูปที่ทีมผู้ช่วยแพทย์ถ่ายให้ดู)

แฟนออยก็น่ารักให้ทำเพราะมันเป็นไขมันสเต็มเซลล์สกัดจากตัวเราเอง ปลอดภัย คุณหมอกิตติประสบการณ์เยอะ ใจเย็น+ใจดีมาก

เลยตัดสินใจทำข้างละ 100ซีซี ตอนทำก็หลับเพราะทำVaserต้นขาไปด้วย ตรงขาก็ตึงๆเดินลำบากหน่อย
แต่ตรงหน้าอกไม่รู้สึกเลย ไม่ช้ำไม่บวม ดูมีหน้าอกขึ้นมาเลยค่ะ

ทรงกำลังพอดีๆ ออยไม่ชอบใหญ่ๆกลัวอึดอัด ฉีดFat Stem Cellเวลาจับดูแล้วก็นิ่มๆเหมือนหน้าอกจริงเลยค่ะ
ตอนนี้มีนวัตกรรมใหม่ๆที่ทำให้หน้าอกเราสวย ดูธรรามชาติ และปลอดภัย ไม่ต้องพักฟื้น ไม่ต้องเจ็บ

ความประทับหลายๆอย่างที่ได้เจอเวลามาที่สตาร์คลินิก ความเอาใจใส่ที่คุณหมอและพนักงาน
ใครสนใจเสริมหน้าอก Fat StemCell ออยว่าเป็นทางเลือกสำหรับคนที่อยากมีหน้าอกสวย
แล้วกลัวไม่อยากใส่ของแปลกปลอมเข้าร่างกาย

ขอบคุณหมอกิตติ และสตาร์คลินิกมานะคะ สนใจลองนัดปรึกษาดู 088-004-0005

review-01-1.jpg (803.04 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 10)

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-2 14:15:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย casanovy.cz เมื่อ 2013-10-19 21:52
เท่าไหร่คะ

หน้าอก 70,000นะคะ พอดีตอนนั้นทำพร้อมกับVaser ได้ส่วนลดด้วย
รบกวนเล่าหลังจากฉีดหน้าอก มาแล้วอักเสบ หรือมีอาการอะไรบ้างไหมคะ  แล้วมันจะยุบ สลายไปไหมคะ

ขอบคุณคะ  สนใจเพิ่มขนาดหน้าอก แต่ไม่กล้าใส่ซิลิโคน  แต่ใช้ ไขมัน ไม่ค่อยมีคนทำหรือรีวิวเลยคะ
น่าสนใจค่ะ อยากทำ
คนมีรูปร่างผอมทำได้หรือไม่ค่ะ สูง154 หนัก44 ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้