ดู: 2464|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้ หรือ เสริมดี ทรงแบบนี้

[คัดลอกลิงก์]
จมูกทรงนี้ พอจะแก้หรือเสริมได้มั้ย อยากได้รายระเอียดราคา คุณหมอที่ถนัดงานแบบนี้

พอจะมีมั้ยครับ

รูป​ถ่าย0421.jpg (76.52 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FM103.25 เมื่อ 2013-9-28 20:41

ได้คับ จมูกแบบนี้ต้อง น่าจะ มีการตะไบตกแต่งกระดูกร่วมกับการเสริมด้วยซิลลิโคนครับ  แต่หมออันนี้เราไม่ค่อยทราบว่าท่านไหนเชี่ยวชาญ แต่ว่าทำได้แน่ครับ สู้สู้ๆน่ะ
หมอที่อยู่อนุสาวรีย์อ่ะ
สวยแล้วนะ  หรือ ตะใบออกนิดหน่อยก้อสวยแล้วครับ จมูกทรงนี้ ทรง อ๋อม อรรคพันธ์ นะ หล่อดีครับชอบ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-6 21:27:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดันอีกรอบ อยากได้รายระเอียดจังครับ
สวัสดีครับ

ผมคิดว่าควรจะลดขนาดมากกว่าเสริมเพราะแค่นี้ก็สูงเกินอยู่แล้ว

ปกติจมูกแบบนี้จะเจอในฝรั่งมากกว่าครับ ฉะนั้นผมคิดว่าควรจะหาหมอที่ฝรั่งเค้าไปหากันครับ

ในเมืองไทยเรื่องนี้ที่ดังที่สุดที่เคยเห็นคือที่ยศการคลินิกครับ แต่ราคาน่าจะสูง (น่าจะเกินแสนครับ)

http://www.laser-surgery-bangkok.com/?nose-correction,71

ถ้าเรื่องเงินเป็นปัญหา ยังไงผมแนะนำว่าอย่ารีบให้หมอไม่มีชื่อเสียงเหลาดีกว่าครับ ถ้าเกิดเหลาผิดพลาด

เช่น เหลาแล้วออกมาไม่เท่ากันหรือเหลาลึกเกินไป ก็จะเกิดปัญหาได้ครับ จมูกอาจจะแย่กว่าเดิมและอาจจะแก้ไม่ได้ด้วย

ผมคิดว่าศัลยกรรมไม่ควรเสี่ยงครับ ลองไปปรึกษาที่คลินิกก่อนก็ได้ครับ คุณหมอสมยศนะครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-31 18:54:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ เป็นอีกทางเลือกที่ดีมากครับ ^^
หล่อแล้วครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้