ดู: 4895|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เครียดจังนมไม่ชิดเหมือนคนอื่น

[คัดลอกลิงก์]

เห็นน้องนมคนอื่นชิดสวยกันจังเลย เราทำมาได้ครบ1เดือนพอดีเลย ดันยังไงก็ไม่ชิดอ่า เห็นคนอื่นทำมาสวยๆกันทั้งนั้นเลย
เครียดจัง
ไม่ต้องเครียดนะคะ ของเราก็ประมาณนี้อาค่ะ คงเป็นเพราะพื้นฐานเดิม
ทำหมอไหน คะ
ไม่ต้องเตรียดค่ะ พื้นฐานหน้าอกคนเราไม่เท่ากัน เอาเวลาที่เครียดมานวด เวลานวดก็ดันมันด้วยให้ชิดๆ แล้วถึงเวลาที่ใส่ยกทรงได้ก็เลือกรุ่น ซาบีน่า ชิดกว่าชม ใส่ รับรองสวย
ต้องนวด เน้นท่าดันนมให้ชิดกัน กับใส่ อัพบรา หรือ สปอร์ตบรา ช่วยนะคะ

ต้องใช้เวลา แล้วก้ต้องมั่นนวดดันชิดบ่อยๆจ้าาา
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-27 12:33:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนนะคะ อ้อทำหมอธีค่ะ นวดทุกวันเลยค่ะอาทิดละ1ครั้งจะจ้่างน้องแคนมาปรับทรงนมให้
ด้วยค่ะ หมอบอกว่าอ้ออกห่าง อกไก่ค่ะ เห็นคนอื่นๆทำชิดสวยจังเลยค่ะ
อย่าเพิ่งเครียดนะคะ เพิ่งได้เดือนเดียวเอง ยังสวยได้อีกเยอะค่ะ ^^ นวดๆดันเข้า บ่อยๆ นอนตะเเคงก็ช่วยได้นะคะ ^_<
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-28 06:31:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ อ้อเปนคนชอบนอนตะแคงอยู่แล้ว อย่างนี้ต้องนอนสลับข้างไปมาใช่มั้ยคะ
ของเราห่างกว่านี้เยอะ เพราะว่าหน้าอกแต่ล่ะคนไม่เท่ากัน

แสดงความคิดเห็น

ไม่ต้องเครียดจ้รา นวดและดันข้างเข้า จะดี แต่ขึ้นยู่กับฐานนมเดิมด้วยจร้า ของพี่ทำ ๖ เดือนแล้ว ก้ไม่ชิดนะ   โพสต์ 2013-12-9 17:01
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alisya เมื่อ 2013-12-9 17:08

ไม่ต้องเครียดจ้รา นวดและดันข้างเข้า จะดี แต่ขึ้นยู่กับฐานนมเดิมด้วยจร้า ของพี่ทำ ๖ เดือนแล้ว ก้ไม่ชิดนะ  แต่ก้โอยู่ วัดได้ ๓๖ น" จากเดิม ๓๑ น" เสริม ๓๘๐ หมอกีรพัต ถ้าจำชื่อไม่ผิด เลอลักษ์จ่ะ
ทำที่ร.พ.เลอลักษณ์ เหมือนกันค่ะ 350 CC

คุณหมอแนะนำให้นวดค่ะ ดันเข้า ใส่เสื้อในตอนนอนด้วย

ถ้าว่างๆเราก็ไปนวด ที่เลอลักษณ์ค่ะ สบายดี อิอิ

เค้ามีนวดด้วยคลื่นไฟฟ้า กับนวดมือ ส่วนตัวเป็นคนขี้เกียจ เลยไปนวดบ่อยค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะค่ะ นวดบ่อยๆ ช่วยได้พูดเลย!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้