ดู: 3065|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] รีวิว ลดหน้าท้อง ด้วยนวัตกรรมใหม่ เทคนิคพิเศษจากเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
ดีค่าวันนี้เอารีวิวมานำเสนอให้กับทำที่อยากทำเวเซอนะคะ พอดีเราได้คิวกับคุณหมอที่คลินิกแถวทองหล่อ เลยเอามารีวิวให้เพื่อนดูกัน วันแรกที่ไปถึงคุณหมอก็ให้เปี่ยนชุด แล้วเอาปากกามาวาดส่วนเกินออก แอบบอกนิดนึงค่ะ เราไปทำทั้งหน้าท้องและต้นแขนเลย เรียกได้ว่าจัดหนักเลยค่ะ ไหนๆแฟนก็เปนสปอนเซอร์ให้แล้ว ทั้งตัวนี่ประมาณ 100,000 ต้นๆค่ะ

หลังจากหมอขีดๆเขียนๆตัวเราจนพอใจแล้ว ก้ถึงเวลาขึ้นเขียงเอ้ยเตียงค่ะ ตอนที่ทำไม่รู้สึกเจ็บหรือไรเลยนะคะ แต่หลังจากยาชาหมดฤทธิ์นี่สิคะ มันปวด ระบมไปหมดเลย

หลังทำพุงอาจจะย้อยไปบ้างนะคะ แต่คุณหมอบอกว่าให้ใส่ชุดกระชับไว้ มันจะดีขึ้น ไว้เด่วคราวหน้าเราจะมารีวิวการลดต้นแขนให้ดูอีกนะคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ดูดไขมัน ??? แล้วมันยุบเร็วแบบนี้ จะมีรอยแตกลายไหมคะ
สนใจค่ะ ยุบแล้วมารีวิวต่อนะคะ
คลินิกไหนค้าาาา  รอชมคร้าาาา
ขอแซ๋มในฐานะที่คนใกล้ตัวเคยดูดไขมันค่ะ หลังทำมันจะหายไปเลยแต่ต้องระวังนิดนึงผิวที่ทำถ้าเจอหมอไม่ดีอาจจะดูย่นๆได้นะคะต้องคอยใส่ชุดกระชับไว้ตลอดหรืไปคอยนวดกระชับผิวจ้า
ที่ไหนเอ่ย สองส่วนแสนกว่าเลยหรอคะ เพรียวเยอะเลยค่ะ
ลดลงเยอะมากๆเลยค่ะ
ลดลงเยอะมากค่ะพุงหายไปชัดเบย อยากสอบถามว่าแล้วมันจะกลับมาอีกไหมคะ
เมื่อไม่นานมานี้ไปฉีดจมูกมาก็มีแอบถามเรื่องดูดไขมัน เทคนิคนี้น่าสนมาก
ยิ่งเห็นเจ้าของกระทู้รีวิวให้ดูละเอียดยิ่งอยากทำเลยคะ
ลดลงเยอะมากๆเลยค่ะ  แต้หน้าท้องนี่จะกระชับขึ้นอีกใช่มั้ยคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

รอยแผลเล็กมากเลย กลับมารีวิวตอนกระชับด้วยน๊าา
ว๊าว ดูดออกไปเยอะมากเลยอ่า
ดูดออกไปเพียวเยอะเลยนะครับ ไม่ทราบว่าส่วนที่ย่อนคล้อยจะกระชับขึ้นป่าว
เราก็ไปทำมาค่ะใช่ที่เดียวกันป่าวคะ  
ดูดไขมันต้นแขน ที่amedclinic ทองหล่อซอย 2  
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-16 11:45:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เจ้าของกระทู้ดูดไขมันที่ AMED CLINIC สาขา 55plaza ทองหล่อนะคะ ถามกันมาเยอะทั้งหน้าบ้านหลังบ้าน ขอบอกไว้ตรงนี้กันคนเข้าใจผิดค่ะ เพราะรู้สึกว่าเหมือนมีคนมาเนียนๆตอบเฉยเลย
เราสนใจทำที่เดียวกับเจ้าของกระทู้ค่ะ ที่เอเมดคลีนิกใช่มั้ยคะ เห็นจากรูปที่รีวิว แผลเล็กแถมยุบไปเยอะเลย
ใกล้หมดเวลาแล้วกับสุดยอด..
โปรโมชั่น!!! Vaser Z-slim
ดูดไขมันเหมาทั้งตัว ออกจริง ลดจริง เฟริมจริง เหมือนฝัน
เหลือเพียง 99,000 บาท จากปกติ 280,000 บาท

วันนี้ถึง 31 มกราคม นี้เท่านั้น
*สามารถจองมัดจำได้ ติดต่อสอบถามทาง Inbox ยินดีให้บริการคะ

ดูดไขมันไม่ได้ผล ไม่ใช่ที่ Amed clinic แน่นอนค่ะ ด้วยอาจารย์แพทย์ผู้เชี่ยวชาญการดูดไขมันต้นแขน ต้นขา หน้าท้อง สะโพก หน่อง แม้แต่ใบหน้าก็สามารถทำได้ ปลอดภัย ไม่พักฟื้น แพทย์ผู้เชี่ยวชาญดูแลทุกขั้นตอน เพราะเราคืออันดับ1ในการดูดไขมัน

สายด่วน HotLine 084-680-8666 24ชม.

www.amedclinic.com
facebook.com/amedcenter
Instagram:amedclinic
Line:amedclinic
ตอนนี้เปนไงบ้างคะ อัพเดทหน่อย
ดูดออกไปเยอะเลย แบบนี้ผิวจะกระชับตามด้วยมั๊ยเอ่ย
ว๊าววว เห็นดูดไขมันแบบนี้ แล้วแอบสนใจอยากทำบ้างไรบ้าง 555
อาการปวดระบมนี่กี่วันหายอ่ะค่ะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-12 15:24:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแล้วค่ะ ขอโทษด้วยหายไปเลย
เรื่อง ดูดไขมัน ออกไปนั้นแล้วผิวจะกระชับมั๊ย?
จริงๆ ณ ตอนนี้ดูดีกว่าหลังดูดไขมันเยอะเลย เพราะได้ใส่ชุดกระชับช่วยด้วยอีกแรง  
แต่เรื่องระยะเวลาระบมนั้นจะขึ้นอยู่แต่ละคนเลยนะคะ ส่วนของเรานั้น3-5 วันก็ทุกอย่างก็ดีขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้