ดู: 9059|ตอบกลับ: 8

[ทำจมูก] หมอธนะสิทธิ์และหมออนุชิต ชลบุรี ที่ไหนดีกว่ากันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทัมจมูกที่ชลบุรีที่ไหนดีบ้างค่ะ ตอนนี้ดูหมอธนะสิทธ์และหมออนุชิตไว้  ยังไงรบกวนช่วยแนะนำทีนะค่ะ กลัวเบี้ยว ขอบคุนล่วงหน้าค้า^^ image.jpg
โพสต์ 2013-9-21 12:23:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพื่อนเราทำที่หมอธนะสิทธ์กันนะเค้าว่าทำดี

เราก็กำลังจะทำต้นเดือนหน้า แต่เราเลือกที่หมอนวรัช ที่เคยอยู่พญาไท แต่ตอนนี้ย้ายมาที่สมิติเวชแล้ว

จะเป็นไงยังไม่รู้เลย 555 ทำครั้งแรก

เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-21 20:31:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Parn_make_up เมื่อ 2013-9-21 12:23
เพื่อนเราทำที่หมอธนะสิทธ์กันนะเค้าว่าทำดี

เราก็กำ ...

ใจเราก้ออยากทัมธนะสิทธิ์นะ ทีแรกเราอยากทัมพญาไทเหมือนกันเลย แต่เหนเพิ่ลบอกว่าเค้าไม่เหลาซิลิโคนหั้ย มันเป็นบล็อคเดียวกัน เราเลยคิดยุ ถ้าตัวเองทัมมาเป็นไง เอานูปมาโพสหั้ยดูบ้างนะค่ะ เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวยเนอะ^^
โพสต์ 2013-9-21 20:50:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จากที่เราคุยกับพี่คนที่เราจองคิว พี่เค้าให้ไลน์ และคุยทางเพจของคุณหมอ ซึ่งเราว่าน่าจะเป็นแฟนหมอนะ

เห็นเคยมีคนไปโฟสต์ถามเรื่องการใช้ซิลิโคนสำเร็จรูป เห็นเค้าตอบว่าคุณหมอเหลาซิลิโคนนะ เดี๋ยวเราไลน์ไปถามให้แน่ใจดีกว่า เดี๋ยวมารายงานอีกรอบ 55
โพสต์ 2013-9-21 21:00:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย TANGIEZ เมื่อ 2013-9-21 20:31
ใจเราก้ออยากทัมธนะสิทธิ์นะ ทีแรกเราอยากทัมพญาไทเห ...

เราไลน์ไปถามรายล่ะเอียดมาแล้วคุณหมดเหลาซิลิโคนให้เข้ากับรูปจมูกทุกเคสนะ ไม่ไช่ซิลิโคนสำเร็จจร้าา
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-21 21:12:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Parn_make_up เมื่อ 2013-9-21 21:00
เราไลน์ไปถามรายล่ะเอียดมาแล้วคุณหมดเหลาซิลิโคนให้ ...

ออค่ะ แล้วที่ตัวเองจะทัมราคาเท่าไหร่ ซิลิโคนอะไรหรอจ๊ แล้วจองคิวนานมั๊ยอ่า
โพสต์ 2013-9-21 22:06:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
12,000 บาท ซิลิโคนมีแบบเดียวเลือกมิได้ เราจองช่วงย้ายโรงพยาบาลพอดีเลย เห็นว่าหมอจัดคิวใหม่เลยได้เร็วเพราะมีบางส่วนต้องไปขอมัดจำคืนกับพญาไทแล้วมารันคิวกันใหม่ จองล่วงหน้า 1 เดือนจร้า
โพสต์ 2014-5-13 17:30:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เคยทำหมอธนะสิทธิ์ค่ะ
คุณหมอให้คำแนะนำดีมากค่ะ
เราเป็นคนจมูกโด่ง แต่จมูกใหญ่ค่ะ คุณหมอแนะนำให้ตัดปีกอย่างเดียว ไม่ต้องเสริม
แต่ใจตอนนั้นคือ ไม่สน อยากโด่งกว่านี้ เลยเสริมค่ะ ไม่ตัดปีกด้วย
พอเสริมมาปุ๊บ
มันโด่งมาก มันโด่งจนเกินไป แล้งยิ่งทำให้จมูกใหญ่ไปอีก
คนบอกว่าสวย แต่โด่งเกินไป แต่เราไม่มั่นใจ เลยไปเอาออก
แต่เพื่อนที่ทำมา คือเพื่อนไม่มีดั้งเลย พอทำมาหลายคนแล้ว สวยค่ะ สวยมาก
โพสต์ 2016-8-25 22:28:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สำหรับหมอ ธนสิทธิ์ ชลบุรี บอกเลยนะค่ะ คนเบ้าหน้าไม่ดีอย่าไปทำค่ะ นี่ก็ไปมาค่ะ สรุปคือดั้งเอียงไปด้านซ้าย ดั้งล้มค่ะ พอจะไปแก้ หมอบอกว่าหน้าเรามันเบี้ยวอยู่แล้ว รู้สึกอืมไม่รับผิดชอบค่ะ ถ้าหน้าไม่ดีเราก็อยากศัลยกรรมให้มันสวยจรืงไหมค่ะ แต่หมอบอกว่าหน้าเบี้ยวทำให้มันไปตามรูปหน้าเลยไม่แก้ให้ อย่างนี้หน้า เป็นปลวกไปทำกับหมอคนนี้บอกเลยค่ะ เขาไม่แก้ให้ แถมยังโทษเบ้าหน้าเราอีก บอกเลยเสียความรู้สึกค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้