ดู: 9066|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] หมอธนะสิทธิ์และหมออนุชิต ชลบุรี ที่ไหนดีกว่ากันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทัมจมูกที่ชลบุรีที่ไหนดีบ้างค่ะ ตอนนี้ดูหมอธนะสิทธ์และหมออนุชิตไว้  ยังไงรบกวนช่วยแนะนำทีนะค่ะ กลัวเบี้ยว ขอบคุนล่วงหน้าค้า^^
เพื่อนเราทำที่หมอธนะสิทธ์กันนะเค้าว่าทำดี

เราก็กำลังจะทำต้นเดือนหน้า แต่เราเลือกที่หมอนวรัช ที่เคยอยู่พญาไท แต่ตอนนี้ย้ายมาที่สมิติเวชแล้ว

จะเป็นไงยังไม่รู้เลย 555 ทำครั้งแรก

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-21 20:31:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Parn_make_up เมื่อ 2013-9-21 12:23
เพื่อนเราทำที่หมอธนะสิทธ์กันนะเค้าว่าทำดี

เราก็กำ ...

ใจเราก้ออยากทัมธนะสิทธิ์นะ ทีแรกเราอยากทัมพญาไทเหมือนกันเลย แต่เหนเพิ่ลบอกว่าเค้าไม่เหลาซิลิโคนหั้ย มันเป็นบล็อคเดียวกัน เราเลยคิดยุ ถ้าตัวเองทัมมาเป็นไง เอานูปมาโพสหั้ยดูบ้างนะค่ะ เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวยเนอะ^^
จากที่เราคุยกับพี่คนที่เราจองคิว พี่เค้าให้ไลน์ และคุยทางเพจของคุณหมอ ซึ่งเราว่าน่าจะเป็นแฟนหมอนะ

เห็นเคยมีคนไปโฟสต์ถามเรื่องการใช้ซิลิโคนสำเร็จรูป เห็นเค้าตอบว่าคุณหมอเหลาซิลิโคนนะ เดี๋ยวเราไลน์ไปถามให้แน่ใจดีกว่า เดี๋ยวมารายงานอีกรอบ 55
ต้นฉบับโพสต์โดย TANGIEZ เมื่อ 2013-9-21 20:31
ใจเราก้ออยากทัมธนะสิทธิ์นะ ทีแรกเราอยากทัมพญาไทเห ...

เราไลน์ไปถามรายล่ะเอียดมาแล้วคุณหมดเหลาซิลิโคนให้เข้ากับรูปจมูกทุกเคสนะ ไม่ไช่ซิลิโคนสำเร็จจร้าา
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-21 21:12:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Parn_make_up เมื่อ 2013-9-21 21:00
เราไลน์ไปถามรายล่ะเอียดมาแล้วคุณหมดเหลาซิลิโคนให้ ...

ออค่ะ แล้วที่ตัวเองจะทัมราคาเท่าไหร่ ซิลิโคนอะไรหรอจ๊ แล้วจองคิวนานมั๊ยอ่า
12,000 บาท ซิลิโคนมีแบบเดียวเลือกมิได้ เราจองช่วงย้ายโรงพยาบาลพอดีเลย เห็นว่าหมอจัดคิวใหม่เลยได้เร็วเพราะมีบางส่วนต้องไปขอมัดจำคืนกับพญาไทแล้วมารันคิวกันใหม่ จองล่วงหน้า 1 เดือนจร้า
เคยทำหมอธนะสิทธิ์ค่ะ
คุณหมอให้คำแนะนำดีมากค่ะ
เราเป็นคนจมูกโด่ง แต่จมูกใหญ่ค่ะ คุณหมอแนะนำให้ตัดปีกอย่างเดียว ไม่ต้องเสริม
แต่ใจตอนนั้นคือ ไม่สน อยากโด่งกว่านี้ เลยเสริมค่ะ ไม่ตัดปีกด้วย
พอเสริมมาปุ๊บ
มันโด่งมาก มันโด่งจนเกินไป แล้งยิ่งทำให้จมูกใหญ่ไปอีก
คนบอกว่าสวย แต่โด่งเกินไป แต่เราไม่มั่นใจ เลยไปเอาออก
แต่เพื่อนที่ทำมา คือเพื่อนไม่มีดั้งเลย พอทำมาหลายคนแล้ว สวยค่ะ สวยมาก
สำหรับหมอ ธนสิทธิ์ ชลบุรี บอกเลยนะค่ะ คนเบ้าหน้าไม่ดีอย่าไปทำค่ะ นี่ก็ไปมาค่ะ สรุปคือดั้งเอียงไปด้านซ้าย ดั้งล้มค่ะ พอจะไปแก้ หมอบอกว่าหน้าเรามันเบี้ยวอยู่แล้ว รู้สึกอืมไม่รับผิดชอบค่ะ ถ้าหน้าไม่ดีเราก็อยากศัลยกรรมให้มันสวยจรืงไหมค่ะ แต่หมอบอกว่าหน้าเบี้ยวทำให้มันไปตามรูปหน้าเลยไม่แก้ให้ อย่างนี้หน้า เป็นปลวกไปทำกับหมอคนนี้บอกเลยค่ะ เขาไม่แก้ให้ แถมยังโทษเบ้าหน้าเราอีก บอกเลยเสียความรู้สึกค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้