ดู: 2858|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ความเปลี่ยนแปลงค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูก + ตัดปีกจมูก และจัดฟันค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-18 01:04:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hambua เมื่อ 2013-9-18 01:04

มาแล้วจ้าาา ... วิวัฒนาการของสิ่งมีชีวิต!! ที่เรียกว่า (คน) ~
No.1-3 : ช่วงปิดเทอม ม.4 จ้าาา
ใสๆ อ่ะ 555 ดั้งมันมาแต่เด็กเชียวเนอะ >< ผิวอย่าเรียกว่าดำ ให้เรียกว่า เขียว!!!!

No.4-6 : ช่วงม.5-6
ก็ยังคงคอนเซปต์ได้คงทีมากๆค้าา T T
ผิวจากเขียวขี้ม้า เริ่มมาเปนเขียวเกือบอ่อนบ้างแล้ว เนื่องจากตอนนั้นเริ่มจะมาดูแลตัวเองมากขึ้น หลังจากทนกับสภาพปลวกมาได้ 17ปี (นางปลวก--->นางพญาปลวก)

No.7-9 : เป็นช่วงเข้ามหาลัยแล้วค่ะ!!
-No.7 นี้จะเป็นช่วงปี1-2
ได้ทำการงัดดั้งขั้นมาแล้ววค่ะ!!!
บำรุงทุกอย่างที่ ท่านว่าดี ว่าเริ่ด อิฉันชโลมใส่ตัวและหนังหน้าทุกสิ่งอย่างค่ะ :)
-No.8 ช่วงปี3
รู้สึกยังไม่พอใจกับหนังหน้าเท่าที่ควร!!!
จัดไปค่ะโทรถามคิวตัดปีก
คลีนิค :ทำได้เลยค่ะ มีคิวว่างช่วง3ทุ่ม 1คิว
นางบัว :นั่งแท๊กซี่ไป ณ บัด NOW!!!
(ตัดปีก + จัดฟันได้ 3-4 เดือน)
-No.9 ปี4 ณปัจจุบัน
จัดฟันมาเป็นเวลาทั้งสิ้น 9 เดือน
บวกกับวิวัฒนาการของ Application
ที่ล้ำสมัยจนคุณต้องตะลึงงง ง ง !!!!
55555  5 5 5 5
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-18 01:33:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hambua เมื่อ 2013-9-18 02:33

VVVVvvv
v v v v v
v
v
v
v
v
v

v
v
หลังเสริม+ตัดปีกค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-18 02:32:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำจมูกกับหมออะไรครับ ทรงสวยมาก
หน้าเรียวขึ้นมากเลยค่ะ ทำยังไหรอคะ ขอเคล็ดลับหน่อย
ทำกับหมออะไรอ่ะค่ะ
สวยๆๆครับ ผมก็กำลังคิดจัดฟันเหมือนกันครับเผื่อหน้าเรียวเหมือนกันบ้างครับ55 :)
เสริมกับหมออะไรคะ อยากรู้ด้วยคนค่ะ
อยากรู้ด้วยคนคะ
น้องบัว....เธอน่ารักม๊ากกกก.....เป็นวิวัฒนาการที่น่าชื่นชมจริงๆ  สวยค่ะสวยๆๆ   และมั่นใจว่าเธอต้องสวยขึ้นอีกแน่ๆ    น่ารักอะ
ทำหมูกหมอไหนอ่า
ตัดปีกจมูกที่ไหนคะ ค่าเสียหายเท่าไหร่เอ่ย กำลังอยากจะตัดปีกอยู่ แต่กลัวตัดออกมาแล้วน่าเกลียดกว่าเดิม ไม่ค่อยมีรีวิวตัดปีกด้วยอ่าค่ะ
สนใจตัดปีกจมูกอีกคคนคะ สอบถามด้วยคนจร้า
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-18 15:59:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ้าาา
- บัวเสริมจมูกกับหมอบุญถิ่นค่ะ ราคา 5000 บาท
แต่ต้องบอกก่อนเลยว่าบัวเป็นคนที่เนื้อจมูกเยอะเลยสามารถทำโด่งได้เยอะหน่อย
บัวก็บอกหมอเลยค่ะว่า เอาโด่งได้มากที่สุดค่ะ  เพราะมันจะยุบลงอีกมากค่ะ ((ทำมาจะเข้าปีที่4แล้วค่ะ))

- ส่วนตัดปีกจมูกบัวตัดที่ คลีนิคแพทย์สมชาย(หมอนกค่ะ) สาขาบางกระปิค่ะ ราคา 5000 บาทเช่นกัน
ส่วนตัวเวลาจะทำอะไรที่ไหนบัวก็อาศับมาอ่านคอมเม้น รีวิวต่างๆ ศึกษาเยอะก่อนแล้วจึงไปทำค่ะ

ยังไงขอให้ พวกพี่ๆ โชคดีกับการเสริมสวยในทุกๆครั้งนะค่ะ

ส่วนอีกเรื่อง บัวจัดฟันที่คลีนิคทันตกรรม งามวงวาน ค่ะ
จะบอกว่าหมอที่นี้จะเน้น ตามใจคนไข้ค่ะ
เพราะบัวเข้าไปก็บอกหมอเลยว่า หนูอยากฟันสวยด้วย และปรับเปลี่ยนโครงหน้าให้เรียวกว่านี้ค่ะ

หมอน่ารักมาก ก็บอกว่า ได้คับ เพราะยังไงทำการจัดฟันไปรูปหน้าเราก็จะเรียวลงอยู่แล้วค่ะ
พี่ก็ชอบจมูกแบบที่หมอบุญถิ่นทำนะ
แต่เน้ื้อจมูกน้อยอ่ะ
รบกวนสอบถาม ว่าตัดปีกกว่าจะหายเป็นปกติ กี่สัปดาห์คะ
สวยขึ้นมากๆเลยค่ะ
คุณบัว ทำปากบางด้วยหรือป่าวคะ ปากสวยมากเลยคะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-12 23:15:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย BUPPHA เมื่อ 2013-9-23 15:09
คุณบัว ทำปากบางด้วยหรือป่าวคะ ปากสวยมากเลยคะ ...

ปากยังไม่ได้ทำค่ะ แต่มีแผนจะทำเหมือนกันค่ะ จะทำแต่ปากบนอย่างเดียวค่ะ

ที่เห็นอาจเป็นเพราะมุมกล้อง แล้วเวลาบัวยิ้มด้วยค่ะ :)
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-12 23:17:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ploypayup เมื่อ 2013-9-23 02:52
รบกวนสอบถาม ว่าตัดปีกกว่าจะหายเป็นปกติ กี่สัปดาห์คะ ...

ของบัว เดือนเดียวก้อปกติแล้วค่ะ ขึ้นอยู่กับการดูแลตัวเองของแต่ละคนค่ะ

อย่างของบัวใจร้อนไม่ยอมไปตัดไหมที่คลีนิค ตัดเองเล เลยทำให้เป็นรอยเล็กน้อยบริเวณที่ผ่าตัดค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้