ดู: 4300|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก 8เดือนแล้ว by v.coon

[คัดลอกลิงก์]
เห็นทรงจมูกไม่ชัดอ่ะครับรูปขาวไปหน่อย แต่รู้ว่าหล่อล่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย gitaza เมื่อ 2013-9-17 08:40
หล่อเเล้วครับ ผิวขาวเนียนมาก บอกเคล็ดลับหน่อยนะครับ ...

ดูจากรูปก็พอจะเดาได้ว่า 360องศา ไม่ก็เมจิกสกิน
หน้าแปลกๆอ่ะเทอ
มี Before ไหมครับ??
อย่างกับ เน็ท ไอดอล เลยค่ะ
จมูกสวยมากเลยค่ะ อยากเห็นรูปก่อนเสริมจังค่ะ
ทำที่ไหนหรอครับ? จมูกสวย....  แพงไหมครับ?
ทำจมูกมาแล้วขาวขึ้นมากเลยครับ
น่าจะมี before จะได้รุว่าความหล่อเพิ่มมากขึ้นเท่าไหร อิอิ
หล่อเเล้วครับ ผิวขาวเนียนมาก บอกเคล็ดลับหน่อยนะครับ

แสดงความคิดเห็น

360 องศาครับ 55  โพสต์ 2013-9-17 20:15
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้