เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอพีระ

[คัดลอกลิงก์]
คลินิคคุณหมอเปิดวันที่ 1 ธันวาคมค่ะ ได้คิวนัดมาแล้วด้วย วันที่ 2 ธันวาคม คุณหมอผ่าตัดที่วิชัยยุทธที่เดียวค่ะ ก็เลยไปที่ใหม่ดีกว่า คุณหมอให้นามบัตรมาด้วยน้า ... เร็ว นี้ๆ คุณหมอจะทำเว็บไซค์แล้วค่ะ ชักชวนเราอยู่เหมือนกัน ^^ เพราะเป็นคนไข้เก่าน่ะค่ะ คุณหมอเองยังจำเราไม่ได้เลยค่ะ แล้วยังบอกอีกนะว่าเหมือนไม่ได้ทำ ปลื้ม ๆ  เบอร์ที่คุณหมอให้มาค่ะ

เบอร์ : 088-0117440,025744283
E-mail : peera_au@yahoo.com

ศูนย์ศัยกรรมความงาม & ผิวหนัง PSC
อาคาร SPORTS CITY ถ.ประชาชื่น
พุธ            9.00-12.00   น.
ศุกร์          16.00-19.00 น.
เสาร์          13.00-15.00 น.
ไปทำปากบางมาแล้วคับกับคุณหมอพีระ คุณหมอสุภาพและหล่อสมคำล่ำลือจิงๆคับบ
หรือค่ะอยากเห็นรูปจัง วางแร้วตั้งกระทู้โชว์น่อยนะ
เคยทำที่วิชัยยุทธค่ะพอดีเมื่อก่อนทำงานกับคุณหมอ คุณหมอใจดีมากมาย
คุณ sasinant `ทำจมูกมาราคาเท่าไหร่คะ12000หรือ20000ค่ะ ขอบคุณค่ะ
คุณ dreamteety

รีวิวเลยคับ

อิอิ
ผมตกลงกับตัวเงไว้เรียบร้อยแล้วครับว่า ทำปากบาง ต้องคุณหมอพีระ ^^
รพ.วิชัยยุทธอยุ่ตรงไหน
คุณหมอพีทำตาสวยไหมค่ะ
คุณหมอทำปาก ราคาเท่าไรคะ ล่าง บน ใครเคยทำบ้างคะ เจบไหม แล้วสวยไหมเอ่ย แนะนำหน่อยนะ
เราเป็นแฟนคลับหมอมานานอ่ะค่ะ เอารูปตัวอย่างมาฝากจ้ะ แบบโดนใจสุดๆ เป็นเพื่อนที่รู้จักในบอร์ดค่ะ

p2.jpg (50.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 28)

p8.jpg (45.04 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 18)

แบบนี้ก้อชอบสไตล์เกาหลี คุณแคทจ่ะ

p1.jpg (38.41 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 20)

p5.jpg (36.95 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 17)

p6.jpg (35.58 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 14)

อันนี้คุณ tita  ก่อน-หลัง

p7-1.jpg (9.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 25)

p7-2.jpg (35.18 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 20)

p7-3.jpg (36.42 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 17)

คุณหมออยู่ประจำคลินิคเวลาไหนบ้างค่ะ
สนจายทำปากบางคร่า(อยากทราบว่า..คุงหมอยุที่หนายคร่า)
เราอยากแก้จมูกกับหมอพีระจะรับแก้หรือปล่าวแล้วราคาแก้เท่าไหร่คะ ใครพอทราบบ้างเอ่ย
รู้สึกว่าค่าแก้ไขจาขึ้นกับซิลิโคนที่ใช้อ่ะค่ะ   ถ้าซิลิโคนญี่ปุ่น 15000 ซิลิโคนอเมกา 23000 น่ะค่ะ ลองสอบถามทางคลีนิกหมออีกทีนะคะเพื่อความชัวร์ &ชัวร์
อยากทราบว่า ราคาการทำจมูกของคุณหมอพีระ เท่าไหร่บ้างค่ะ
เราก็อยากทำกับคุณหมอเหมือนกันค่ะ

ราคาเริ่มต้นที่เท่านไหร่ค่ะ กำลังหาข้อมูลเสริมจมูกอยู่ค่ะ

เครียดมากตอนนี้ค่ะ จะเรียนจบแล้วต้องหางานทำเลยอยากทำก่อน

สิ้นเดือน มีนาคมนี้อ่ะค่ะ อย่างจมูกเราทำอยากมั้ยค่ะ ช่วยหน่อยค่ะไม่มีครัย

ให่คำปรึกษาเลยค่ะ เครียด แต่ปลาได้คิวหมอเฉลิมมาแล้ว นานมาก รอไม่ได้ค่ะ

ตั้งวันที่ 20 พฤษภาคา นานไปอ่ะค่ะ
อยากดูรูปตัวอย่างปากที่ทำกับคุณหมอจังเลยค่ะ ใครที่ทำมาแล้วช่วยโพสให้ดูหน่อยนะคะ กำลังตัดสินใจว่าจะไปทำอยู่ค่ะ
อยากทำปากบางกับคุณหมอพีระจัง แต่ว่าอยู่ไกล ต้องคิดให้ดีๆ เราอยู่ภูเก็ต มาทำงานที่นี่ จะได้ 3 ปี แล้ว เราอยากทำปากบางมากๆ เลย
คุณหมอทำหน้าอกสวยมาก
เพื่อนทำที่หมอพีระเหมือนกัน
สามวันมันดริ๊งได้เลย
สิ้นเดือนว่าจะไปเป็นทำกับหมอเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้