ดู: 6604|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้องนมคุณหมอธี อายุ16วันคร่า ซิลิเมด325cc แผลปานนม

[คัดลอกลิงก์]
[ แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Chalida_aor เมื่อ 2013-9-9 17:03 ]

ดูจากภาพด้านขวามันจะต่ำกว่า ด้านซ้ายเพราะด้านซ้ายกล้ามเนื้อมันสูงกว่าค่ะหมอแจ้งก่อนทำแล้วว่านม2ข้างไม่เท่ากันใหญ่เล็กเกินกันนิดเดียวคุณหมอเลยใส่ให้เท่ากัน แล้วก็ให้ดันด้านซ้ายที่สูงลงอีกนิดเพื่อให้ระดับนมเท่ากันเวลาใส่ชั้นในมีโครงจะดันมาพอดีสวยไม่ล้นเกินไปคร่า ดันเข้าให้ชิดได้อีกนิดค่ะ เปนคนอกไก่อกห่างเลยได้ไม่ชิดมากค่ะ
อาทิดแรกที่ทำขอบอกเลยว่าคิดผิดมั้ยที่ทำเจ็บมากสำหรับเรานะแต่ตอนนี้คิดถูกแล้วที่ทำ คุณหมอชมด้วยว่าน้องนมนิ่มเร็วจัง(สามีนวดให้คร่า) หมอธีทำสวยจิงๆคร่าคิดไม่ผิดที่ตัดสินใจทำกะหมอธี ท่านไหนกำลังตะตัดสินใจทำแนะนำคุณหมอธีเลยนะคะ ประทับใจทุกขั้นตอน เด๋วจะมารีวิวใหม่นะคะ

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-9 16:56:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ่ายเองอาจมีบางมุมมันเอียงๆนะคะ
สูง หนัก เทาไรอะค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
ทรงสวยมากคร่าาา อิอิ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-26 23:17:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สูง156หนัก45
ราคา50000ค่ะ
สวยๆคร่าๆๆ หน้าอกไก่ เหมือนนู๋เลย นมต่างกันนิดนึง ทำกะหมอธีวันที่ 9 นี่แร้วคร่า
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-18 00:23:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ประทับใจน้องนมมากค่ะกำลังอยู่ตัว ขอให้น้องนมสวยสมใจนะคะ อย่าลืมมารีวิวให้ชมนะคะ
น้องนมสวยมากเลยค่ะ มองไม่เห็นขอบซิลิโคนเลยเนอะ คุณแฟนใจดีจังช่วยนวดให้ เราต้องไปจ้างเค้านวดให้ค่ะ ช่วงแรกๆ ยกแขนแทบไม่ขึ้น ปวดทั้งน้องนม แขนก็ชา แล้วก็ปวดหลังด้วยอ่ะ โชคดีที่พี่คนที่นวดหน้าอกเป็นหมอจับเส้นด้วย ไม่ได้พี่เค้าเราต้องแย่แน่ๆ ...     ของเราก็ทำกับหมอธีค่ะ แต่ราคาตั้ง 55000 แพงกว่าชาวบ้านตั้ง 5000 บาท ไม่เข้าใจเลยอ่ะ ทั้งที่ก็ไม่ได้ทำใหญ่มากมาย ใส่ mentor 350 cc ... แต่ดีมากเลยค่ะ ดีใจมากที่ทำกับคุณหมอ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-28 12:46:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมนเทอร์จะแพงกว่า5000ค่ะ ช่วงแรกทำมาก็ปวดหลังเหมือนกันค่ะแล้วก็หายไปเอง ตอนนี้ครบ2เดือนแล้ว ปลื้มค่ะขนาดกำลังพอดีใส่บราคัฟc34 จากก่อนทำถ้ามีa29คงซื้อ
สวยจังเรยค่ะ อยากทำมั่งจัง

ต้องแอดมิดอย่างน้อยกี่คืนอ่าคะ แล้ว พักรักษาตัวนานแค่ไหน จะได้ลางานถูกอ่าค่ะ

อยากทำๆๆๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้