12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: chaseau
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยแนะนำทีค่าไม่รู้จะทำจมูกที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
รอดูผลงานค่ะ
ว๊าวๆๆ เจ้าของกระทู้ น่ารักจังเลย...ขาวโบ๊ะๆๆๆ อิอิ...

ทำแล้วต้องสวยยิ่งๆๆ ขึ้นแน่รุย >,<

ว่าแต่จะไปทำยันฮีจิงๆ หรอค่ะ ทำกะหมอคนไหนหรอ???

เพื่อนเราก็ไปทำมา แต่ม่ะรุ้ว่าหมอไหน (จะบอกทำไมเนี่ย อิอิ)

ที่ยันฮีมีหมอหลายคนจิงๆ หรอ แล้วเราเลือกหมอได้ด้วยหรอค่ะ???

เอาความรู้มาแบ่งปันกันบ้างนะค่ะ

ทำเส็ดแล้ว มารีวิวเป็นตัวอย่าง เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ได้ยลโฉมกันด้วยน้า...

รอดูอยู่นะค่ะ ใกล้จาถึง 27-28 แล้วนิ อิอิ ลุ้นๆๆ ช่วย^^

ขอให้โชคดีนะค่ะ ถ้าได้ไปทำจิงๆ
น่ารักอย่างนี้ทำออกมาสวยแน่เลยค่ะ  อย่าลืมรีวิวมาอวดกันมั่งนะคะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้