ดู: 13449|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูกเปลี่ยนตัวเอง ที่ รพ.เลอลักษณ์ กับหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย naming29 เมื่อ 2013-9-5 14:01

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ทุกคน หลังจากที่เราได้รีวิว เสริมจมูกครบ 3 เดือนที่ รพ.เลอลักษณ์ กับคุณหมอกิตติศักดิ์ไปแล้ว วันนี้อิงจะเอารูปการเปลี่ยนแปลงมาให้ดู ให้เห็นชัดๆ จะๆ เลย โน๊ะ ว่าเปลี่ยนยังไงบ้าง ซึ่งมันเพิ่มความมั่นใจให้อิงมากขึ้นเลยล่ะ เราไม่ได้เป็นหน้าม้ามาโฆษณาให้ใครนะ แต่เราไปทำมาจริงๆ และเราก็ชอบมาก และอยากมาแชร์ให้เพื่อนได้รู้เพื่อประกอบการตัดสินใจ เพราะก่อนอิงจะเสริม อิงศึกษาหาข้อมูลมาหลายที่ หลายหมอ เยอะมาพอสมควรเลยค่ะ ซึ่งถ้าเพื่อนๆ คนไหนยังไม่แน่ใจลองกลับไปดูที่กระทู้นี้นะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1 อิงเอาภาพมาให้ดูการเปลี่ยนแปลงวันต่อวันในช่วงอาทิตย์แรกเลย มีรายละเอียดอาการครบ ไว้อิงจะเอาภาพมาให้ดูเรื่อยๆ นะค๊า หรือถ้าใครจะแอด facebook อิง http://www.facebook.com/namingcrazy ไปดูภาพก็ได้จ้า ว่าอิงทำจริง และออกมาเป็นแบบนี้จริงจ้า

อันนี้ประมวลภาพตั้งแต่วันแรกจนครบ 3 เดือนจ้า

แต่ช้าก่อน !! หลายคนคิดว่า ที่ดูเปลี่ยนแปลงเพราะอิงใช้การแต่งหน้าช่วย ซึ่งมันก็จริงจ้า 55555  แต่อิงมีภาพไม่แต่งหน้าก่อนเสริมและหลังเสริมมาให้ดูด้วยจ้า ภาพข้างล่างนี้เลย

ส่วนภาพต่อไปเป็นภาพตอนแต่งหน้า ก่อนและหลังเสริมค่า

เทียบจะๆ ให้เห็นเลยโน๊ะ ทั้งตอนแต่งหน้าและไม่ได้แต่งหน้า ให้เห็นถึงความเปลี่ยนแปลงกันไปเลย

ยังไงก็ลองติชมกันได้นะค๊ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยดีอะทำตอนนี้ราคาเท่าไร่หรอ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-5 15:45:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย คนหล่อ เมื่อ 2013-9-5 15:37
สวยดีอะทำตอนนี้ราคาเท่าไร่หรอ

แล้วแต่ซิลิโคน และก็คุณหมอค่ะ ของอิงทำซิลิโคนเกาหลี กับคุณหมอกิตติศักดิ์ ราคา 25000 ค่า
กี่วันหายช้ำอ่ะคะ สนใจจะทำกับคุณหมอท่านเดียวกันค่ะแค่หยุดงานได้แค่ 3 วันอ่าค่ะ กลัวไม่เบาช้ำ ^^
แล้วก็จองคิวนานไหมคะ พอดีอยากได้เร็วๆอ่าค่ะ
จขกท.ทำออกมาแล้วน่ารักขึ้นมากเรยค่ะหน้ามีมิติมากขึ้น
จิ้มลิ้ม.....เข้ากับหน้ามากคะ
ก่อนทำจมูกทรงเดียวกันเลย ทำออกมาแล้วน่ารักหวานๆดีคะ
คุณหมอรับแก้ราคาเท่าไรคะ จองคิวนานไหมคะ อยากแก้ดั้งค่ะ
สวยมากเลยค่ะ บวมกี่วันคะ ถึงยุบคะ เจ็บมั๊ยคะ ติดต้องลางานกะกลัวๆๆ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-14 11:21:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย vinkkie เมื่อ 2013-10-6 23:38
กี่วันหายช้ำอ่ะคะ สนใจจะทำกับคุณหมอท่านเดียวกันค่ะ ...

ขอบคุณค่า ของอิงทำมาประมาณ 3 วันหายบวมค่า แต่ต้องหมั่นประคบนะค๊ะ แล้วก้อกินยาลดบวมที่หมอให้ ส่วนเรื่องช้ำ ของอิงแทบไม่มีรอยช้ำเลยค่ะ น้อยมาก ชำแค่บริเวณหัวตา 2 ข้าง นิดหน่อยเองค่ะ อิงจองคิว ประมาณ 16 วันค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-14 11:22:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย coolnn เมื่อ 2013-10-10 20:58
คุณหมอรับแก้ราคาเท่าไรคะ จองคิวนานไหมคะ อยากแก้ดั้ง ...

ราคาแก้อิงไม่แน่ใจค่ะ ว่าเท่าไหร่ แต่รอคิว อิงรอประมาณ 16 วันค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-14 11:26:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย zompzaa เมื่อ 2013-10-13 15:55
สวยมากเลยค่ะ บวมกี่วันคะ ถึงยุบคะ เจ็บมั๊ยคะ ติดต้อง ...

ของอิงบวมมากๆ วัน 3 วันค่ะ วันที่ 4 เริ่มหายบวมค่ะ เสริมจมูกที่นี่ไม่เจ็บเลยค่ะ ตอนแรกอิงก้อกลัวมาก เพราะอิงกลัวเข็ม เห็นเข็มนี่ช็อคเป็นลมเลย 5555 แต่ที่นี่เค้าฉีดยานอนหลับ ตอนแรกก้อแอบกังวล ว่าตอนฉีดยาจะเจ็บมั๊ย สรุป !! ฉีดยาไม่เจ็บเลยค่ะ หมอมือเบามาก เลยคิดว่า ถ้ารู้ว่าไม่เจ็บแบบนี้ เสริมไปตั้งนานล่ะ 5555
จมูกสวยมากเลยค่ะชอบมาก...เดิมจมูกเราเล็กและมีฐานอยู่แล้วปลายเชิดแต่ตรงกลางมันเว้าเนื้อก้อน้อย..เราจะสามารถทำโด่งได้เท่ากับของเทอไหมอ่ะ... รบกวนขอคำแนะนำค่ะ)
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-7 00:59:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Athiina เมื่อ 2014-2-3 13:53
จมูกสวยมากเลยค่ะชอบมาก...เดิมจมูกเราเล็กและมีฐานอย ...

ลักษณะจมูกเหมือนอิงเลย และอิงก้อมีเนื้อจมูกน้อยค่ะ หมอเค้าจะดูให้เราว่าเนื้อจมูกของเรารับได้แค่ไหน ขอแค่เราบอกหมอว่าขอโด่งเป็นธรรมชาติ เพราะตอนไปเสริมอิงไม่ได้เอาแบบไปให้หมอดูเลยค่ะ อิงบอกหมอว่าขอแบบโด่งธรรมชาติ ไม่เอาเป็นแท่ง หมอเลยจัดทรงนี้มาให้ค่ะ 5555 แต่ในส่วนตัวอิง อิงคิดว่าน่าจะทำทรงเดียวกับอิงได้ เพราะจมูกที่บอกมา มีลักษณะเหมือนอิงหมดเลยค่ะ
ของเราเพิ่งไปเสริมมาได้3วัน ยังบวมนิดหน่อย แต่รอยช้ำตรงหัวตานี่สิเยอะเลย แอบน่อยส์ รอยช้ำเนี้ยอีกนานไหมค่ะกว่าจะหาย
ทรงสวยจัง แอบอิจฉา ^^
ขออนุญาติเอาจมูกไปเปนแบบให้คุนหมอทำได้มั้ยค่ะ ทรงจมูกสวย
เจ้าของกระทู้ได้ตัดปีกจมูกมั๊ยคะ
สวยโด่งพุ่งมากๆเลย
สันสวยมากเลยค่ะ
สวยมากกกกค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้