ดู: 2892|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้องนมหมอธีร์ 3 วัน 380cc Allegan ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ดิฉันสูง 160 นน.44 นะคะ ตอนแรกหมอเลือกให้ 340 แต่เราขอเป็น 380cc  และก็เป็นโชคดีของเราที่ได้ 380 cc เพราะทำเสร็จแล้วรู้สึกเล็กกว่าที่คิดไว้เยอเลยอ่ะ  ก่อนอื่นต้องขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆในเว็บด้วยนะคะ ไม่ว่าโดยเฉพาะ Prawfa ที่ให้กำลังใจและคำปรึกษาจนวินาทีสุดท้ายก่อนเข้าห้องผ่าตัดเลยค่ะ หลังผ่า 2 วัน ปวดและเพลียมาก อาเจียนด้วยทานอะไรไม่ได้เลยโดยเฉพาะยาแก้ปวดที่ฉีดเข้าน้ำเกลืออ่ะ พอฉีดปุ๊ป อาเจียนอย่างแรงเลย คราวหลังเวลาปวดจะบอกว่าขอแบบกินนะคะ ไม่เอาแบบฉีดอีกแล้ว ป้จจุบันนี้ก็วันที่ 3 อาการดีขึ้นมาก ทานอาหารได้เยอะ และก็อาการปวดน้อยลงกว่าเดิมเยอะมาก มีแค่อาการตึงๆ และปวดตุ๊บๆที่รักแร้ค่ะ อยากบอกว่าหมอธีร์เก่งมากหน้าอกเราไม่ช้ำเลย แต่ปวดมาก เหอๆๆ ตอนนี้เพิ่งเริ่มถ่ายรูปได้เลยเอาภาพน้องนม 3 วันมาให้เพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยแนะนำ และให้คำปรึกษาหน่อยนะคะ ว่าหากนวดไปเรื่อยๆ มันจะฟูขึ้นมั๊ย แล้วใส่สปอร์ตบราได้เมื่อไรยังไง รอฟังคำตอบค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ตามมาให้กำลังใจ สวยวันสวยคืนแน่ๆจร้า  โพสต์ 2013-9-2 22:20
เนื้อยังตึงและบวมอยู่ค่ะ ค่อยๆดันเข้าตามที่หมอสอนนะคะ ระยะยาวนมจะชิดสวยค่ะ ไม่ต้องกลัวนมแฝดค่ะ รอยช้ำร่องอกจะค่อยๆชัดขึ้น
และจางไปเอง หมั่นประคบเย็น หากเกิดอาการตึงปวด จะช่วยลดอาการได้
ตอนนี้ประคบเย็นบ่อยๆนะ เพราะดูแล้วน้องนมตึงมากๆ หมอคงให้เต็มที่แล้วจิงๆจร้า พยายามดันชิดแบบที่หมอสอน แต่อย่าหักโหมนะ เพราะจะทำให้น้องนมอักเสบได้นะจร้า
เออลิแกน ทรงสูงหรือต่ำคะ
ตอนนี้หลายเดือนแล้วเป็นอย่างไรบ้างคะ? อยากเห็นรูปค่ะ
หายไวๆนะคะ ^_<
หายไวๆนะค๊ะ อัพเดตเรื่อยๆนะค๊ะ รอชมๆค๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้