ดู: 3417|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกหมอสำรวย 9เดือน

[คัดลอกลิงก์]

ทำจมูกหมอสำรวย 9 เดือนแล้ว(รูปเสื้อชมพู คือก่อนทำนะคะ)

15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-3 08:33:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย bebeerba เมื่อ 2013-10-12 02:42
สอบถามค่ะ เพื่อนๆที่ทำมาแล้ว รู้สึกว่าแกนใหญ่มั้ยอ่ ...

น่าจะย้ำได้ว่าไม่เอาแกนใหญ่ แต่หมอก็จะดูตามรูปจมูกอยู่ดีค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-3 08:30:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย de1234 เมื่อ 2013-9-1 21:37
โอเคไหมครับ เพราะอยากแก้จมูก หมอสำรวยท่าน
ดูโหงวเฮง ...

ก็ ok.นะถามว่าดูโหวเฮ้งป่าว  ของเราไม่ได้ถามถึง ส่วนแก้ให้ไหม แก้ให้เคสที่มีปัญหาค่ะ แต่เคสไม่พอใจคงไม่แก้
หมอสำรวยตัดปีกด้วยรึเปล่าคะ มีเบอร์ติดต่อไหมคะ
สอบถามค่ะ เพื่อนๆที่ทำมาแล้ว รู้สึกว่าแกนใหญ่มั้ยอ่ะค่ะ คือเราอ่าน รีวิว กระทู้อื่นๆ เห้นบอกว่า หมอสำรวย ท่านจะทำแบบธรรมชาติ แต่แกนจะใหญ่ อย่างงี้เราย้ำคุณหมอได้รึป่าวอ่ะค่ะว่า ไม่เอาแกนใหญ่
เราก็ทำกับหมอสำรวยเหมือนกัน....หมอพูดดี พูดซะ เคลิ้ม เรย ตอนแรกกะเข้าไปปรีกษา สรุปทำเรย

บางครั้งก้อแอบคิดว่า มัน ธรรมชาติ เกิ๊น

มีคนทักกว่าเหมือนไม่ได้ทำเรยอะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-4 21:14:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย naruedee เมื่อ 2013-9-2 09:16
ศิษย์สำนักเดียวกันค่ะ^^

ดีจังค่ะ อยากเห็นรูปจัง โชว์หน่อยค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-4 21:09:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย de1234 เมื่อ 2013-9-1 21:37
โอเคไหมครับ เพราะอยากแก้จมูก หมอสำรวยท่าน

เราไปทำใหม่เลยอ่ะ ไม่ได้ไปแก้ เลยไม่แน่ใจว่าแก้ดีรึป่าว แต่หมอมือเบานะ เจ็บตอนฉีดยาชาเข็มแรกแค่นั้นเอง อีกอย่างแผลไม่บวม ไม่ช้ำ ตาไม่ช้ำด้วย ทำเสร็จแล้วเราไม่รู้สึกว่ามีสิ่งแปลกปลอมรู้สึกเหมือนจมูกอันนี้เกิดมาพร้อมกับเราอยู่แล้ว ชอบตรงนี้แหละ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-4 21:01:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jebuny เมื่อ 2013-9-2 13:01
ดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ มีภาพก่อนทำไหมค่ะ  ...

ก่อนทำ ภาพด้านบนค่ะ เสื้อชมพูค่ะ
เข้ามายืนยันอีกเสียงค่ะ เราก็แก้กับหมอสำรวยทรงธรรมชาติเข้ากับหน้าถูกใจมาก

ปล. การทำจมูกขึ้นอยู่กับรูปและเนื้อทรงจมูกเดิมนะคะ เราเห็นบางคนเนื้อน้อยแต่อยากได้โด่งแหลมเหมือนฝรั่งซึ่งเสี่ยงต่อการทะลุในอนาคตและอาจจะไม่ถูกใจนักหากทำกับหมอสำรวยเพราะหมอสำรวยเน้นทรงธรรมชาติเข้ากับใบหน้าคือว่ามันไม่หลอกตาหรือมองออกว่าเป็นแท่งๆมาแปะไว้ค่ะ
ดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ มีภาพก่อนทำไหมค่ะ
ศิษย์สำนักเดียวกันค่ะ^^
จิงค่ะ หมอแก้ให้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ เาเป็นอีกคนที่ทำจมูกกับหมอค่ะ เข้าดูรีวิวของเราได้นะคะ

จิงค่ะ ... เป็นอีกคนที่ทำจมูกกับหมอ(เคสแก้นะคะ ทำมาจากที่อื่น) หมอท่านดูโหงวเฮ้ง และใบหน้า+ปัญหาค่ะ
เรื่องถ้ามือปัญหลังทำจมูกกับท่านแล้ง ท่านรับผิดชอบค่ะ แก้ฟรีไม่มีค่าใช่จ่าย
ดูโหงวเฮงในการทำจมูกอันนี้จริงป่ะ แล้วเวลามีปัญหาท่านจะแก้ให้จริงๆป่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้