ดู: 2072|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อื่นๆ] ไปทำคิ้วมาครับ ช่วยดูหน่อยครีบว่าโอเคมั๊ย เป็นธรรมชาติมั๊ยครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากเสริมโหงวเฮ้งครับ หมอดูบอกว่า จะได้เก็บเงินอยู่ แฟนแนะนำว่าให้ลองไปเสริมโดยการเพ้นท์ ที่ร้านกุลริศส
ก่อนทำคิ้วมีรอยแตก หลังทำคิ้ว 3 มิติ ผมว่าคิ้วก็ดูหนาขึ้น แต่ไม่มั่นใจว่าคนอื่นมองแล้วมันดูธรรมชาติไหม
เลยอยากขอความเห็นหน่อยครับ ว่าเป็นไงบ้าง
ปรกติครับ แค่ดูคิ้วหน้าขึ้น ถ้าไม่จ้องแบบจับตายกันก็ไม่รู้หรอกครับ
ทำที่ไหนราคาเท่าไหร่ครับ
โอเค เลย คราบ .............ผม คิ้วขาดอยาก ทำ ราคาเท่าไหร เก็บข้อมูล
ทำแล้วดูหน้าคมขึ้น โอเคเลยคะ ธรรมชาติดี
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-1 09:06:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนครับ
ผมทำมา 18,000-. ร้านกุลริศา ที่แถวๆอนุสาวรีย์ชัยครับ

แพงจัง แต่ก็ดูธรรมชาตินะไม่น่าเกียดอะไร
โห ราคาเอาเรื่องเลยนะครับ แต่คิ้วดูเต็ม ก็โอเค
ดูหนาขึ้นเลยนะครับ และเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้