ดู: 4931|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว ฟิลเลอร์เสริมหน้าอก ลดปัญหานมหย่อนคล้อย ไม่ได้ทรง

[คัดลอกลิงก์]

มารีวิวสำหรับคนที่เป็นแม่หรือมีอายุมากขึ้น แล้วมีปัญหาเรื่องหน้าอกหย่อนคล้อย
เมื่อก่อนเราเป็นคนที่มีหน้าอกอึ๊มมาก ไม่ต้องฉีด ไม่ต้องเติมแค่เท่าที่มีอยู่ก้พอแล้ว
แต่พอเริ่มมีลูกหน้าอกจากที่เคยเต่งตึง มันกลับหย่อนคล้อยลง ยานลง
แม่เจ้า! มันเกิดอะไรกับฉัน จะแก้ปัญหายังไงดีคิดไม่ออก
เพาะใจนึงก้กัวว่าจะกระทบกับการให้นมลูกด้วย เลยเข้าไปปรึกษาคุณหมอที่คลินิกที่เพื่อนแนะนำมา
ว่าถ้าเราฉีดฟิลเลอร์เนี่ย จะส่งผลอะไรต่อการให้นมลูกไหม คุณหมอก้บอกว่าไม่เกี่ยวกัน
แต่เรานมหย่อนยานอยู่แล้ว พอฉีดไปมันก็จะยังยานอยู่
เพียงแต่ว่าฉีดฟิลเลอร์มันจะไปเติมเต็ม ให้หน้าอกเราดูเต่งตึงขึ้น
เราก้เลยตกลงปลงใจทำที่นี่แหละ วันทำก้แอบตื่นเต้นเล็กๆนะ เพราะมันยานมากกก
กัวฉีดไปแล้วไม่มีผล ไม่หายเป็นเหมือนเดิม แต่พอฉีดเสดแล้วก็โอเคนะ
เพาะมันทำให้เรากลับไปรู้สึกเหมือนเป็นวัยรุ่นอยู่ หน้าอกมันกระชับมากขึ้น
แต่ว่ามันก้ยังแอบยานอยู่นะ แต่เราก้ทำใจแล้วแหละ แค่ให้มันดูดีขึ้นกว่าเดิมก้พอ
หน้าอกสวยมากค่ะ ต่างจากก่อนทำมากค่ะสวยจริงๆ
ได้เท่านี้ก้โอเคแล้วจ้า ทำที่ไหนมาคะ
ดูเต่งตึงมากค่ะ
ก็ดีขึ้นกว่าเดิมครับ
ข้างขวาดูฟีบๆนะคะ ยังไม่ได้ฉีดหรอคะ
ขนาดมีลูกแล้วฟิลเลอร์ยังช่วยได้ นับถือค่ะ
ก็ดูดีขึ้นนะคะ
ดูดีขึ้นจริงๆค่ะ ทำที่ไหนหรอคะ???
ฉีดมากี่ cc คะ ดูดีขึ้นเยอะเลย
อื้ม หืมมม กระชับ และ ตึงขึ้นเห็นชัดมากเลยค่ะ สุดยอด
หมดค่าฉีดกี่บาท แล้วทำที่ไหนค่ะ เจ็บมากไหม ดีกว่าการผ่าอย่างไรบ้าง เผื่อไปทำบ้างค่ะ
อกไม่ค่อยมีค่ะ ไม่เกี่ยวกับอกหย่อนคล่อยเผอิญเกิดมาเป็นพวกจอแบนนะค่ะ (ทั้งๆที่เป็นหญิงแท้ด้วยสิ เครียดๆ)
เราเองก็จอแบนเหมือนกัน เห็นทำมาแล้วสวยแอบอิจฉาสุดๆ อยากทำบ้างไรบ้าง อิอิ ว่าแต่แพงมั๊ยค่ะ
ตูม ขึ้นทันใจเลยย กี่ CC จ๊ะ
หน้าอกกระชับขึ้นแบบนี้ ก็มั่นใจได้อีกครั้งนะคะ ทรงสวยดีจัง
หน้าอกสวยมากค่ะ
กระชับดูสวยเต่งตึงมากค่ะ ชอบจัง ราคาเท่าไหร่คะเนี่ย
ดีขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยจร้าา ดีแล้วๆ ที่ไปทำมา
หน้าอกดูตึงขึ้นเยอะเลยค่ะ สุดยอดมาก ทำมาเท่าไหร่จ๊ะ
เปลี่ยนไปเหมือนคนละคนเลยค่ะ สวยกว่าก่อนทำมากๆเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้