12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: chompooz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกมา ไม่สวยเลย จิตตกอย่างแรง

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้หลายวันแ้ล้ว ดีขึ้นไม๊คะ อัพรูปให้หน่อยสิคะ เผื่อจะช่วยๆกันได้นะ
เข้ามาหั้ยกะลังจัยน้าคัฟ
ถ้าจะให้เพอร์เฟคสุด ๆนะครับ ขอรูปก่อนทำนิดนะครับบบบบ
เข้ามาดันกัวจขกท. ลืมคัฟ อิอิ
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ สู้สู้ หายไวไวค่ะ
เหมือนยังไม่เสริมเลยอ่ะ
ขอโทษทีค่ะตรงไปหน่อย
เป็นกำลังใจให้คร๊าบบบ
...

รอชมด้วยคนน
คิดว่าตอนนี้ คงสวยเเล้วมั้งคับ อิอิ

ช่วงเเรกจะบวมทุกคนหละคับ อย่าคิดมากนะคับ

เป็นกำลังใจให้คับ
รอให้ยุบก่อนดีก่าค่ะ  อย่าเพิ่งนอยเรยนะจ๊ะ

สู้ๆ นะ เป็นกำลังให้เสมอจร้า
.. เราพึ่งไปแก้มา 3 รอบแล้ว
เหมือนเดิมหมดหลายบาทแล้วแถมเจ็บตัวอีกต่างหาก
คงต้องรอสักสามสี่เดือน..อย่างน้อยสักเดือนก่อนถึงจะเห็นว่าโด่งมั้ย..อย่าคิดมากนะ..หมอเค้าอาจเห็นว่าโด่งกว่านี้มันจะใหญ่เป็นสิงโตรึป่าวเลยทำให้ประมาณนี้อ่ะ...เป็นกำลังใจให้นะ
อัพเดตหน่อยค่ะ ทำกับหมออะไรค่ะ
รอเวลาก่อนนะ เดี่ยวพอเข้าที่ สวย ไม่สวย เข้าพบหมอที่เราทำเลยค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้