ดู: 6965|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอ สุรพล ขอนแก่น มาดูกันจ้า

[คัดลอกลิงก์]

ภาพ after คือหลังจากทำมาได้ครบ 1 เดือนวันนี้พอพีค่ะ
หมอสุรพล แกเน้นธรรมชาติค่ะ ไม่โด่งมาก มือนิ่มดีค่ะ หน้าบวม 3 วัน ไม่เขียวเลย :)
โดยรวมค่อนข้างพอใจค่ะ..
น่ารักขึ้นเยอะเลยค่ะ  ไม่ทราบว่าทำมาเท่าไหร่คะ
สวยขึ้นมากกกกเรยอ่ะน่ารักดี
ตัวเอง เค้าขอ id line หรือ facebook ทีได้ไหมคะ สนใจมากๆๆ
ขอด้วยค่ะ ตัดปีก ด้วยหรือเปล่า ค่ะ เท่าไหร่ค่ะ
ดูน่าเรียวขึ้นด้วยอ่ะ น่ารักดีน่ะค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-26 00:36:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเราทำราคา 12000 ค่ะ
ตอนที่ถามภรรยาหมอเรื่อง ซิลิโคน แกบอกว่า ราคา 12000 กะ 15000 ไม่ตาางกันมาก แค่ 15000 ยืดหยุ่นมากกว่า
แต่เราคิดว่าคงไม่มาบี้จมูก ขยับเล่นเป็นกิจวัตร เลยเอาถูก (ประหยัด) อิอิ
แต่ก้อแล้วแต่ความพอใจค่ะ หมอจะออกแบบให่เองค่ะ ตามโครงหน้า แต่สามารถบอกรุปทรงที่ต้องการได้คร่าวๆ

ราคาตัดปีก ไม่แน่ใจนะคะ
สวยจังเลยค่ะ ทำแล้วน่ารักเข้ากับหน้ามากๆ ><
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-17 07:11:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กลับมาแบ้วจ้า มาอัพเดท หลังจากเกือบเศร้าสลด >< เพราะแผลมันดันบวมแดงขึ้นมา เจบจี้ดๆ
แต่ไปหาหมอแล้ว หมอบอกไม่น่าจะร้ายแรงอะไร เพราะถ้าอักเสบต้องบวมแดงภายนอกแล่ว เลยไม่ให้กินยาอะไร
แต่หนูก้อร้อนใจ เลยไปซื้อยามาป้ายแผลกันไว้ก่อน และซื้อน้ำเกลือมาล้างเบาๆ พร้อมยา 1 ชุด ราวๆ 600 บาท
ปรากฎว่าหาย เย้ จนตอนนี้ ก้อปกติค่ะ  ^^ สาเหตุที่แผลบวมแดง คงเป็นเพราะหนูไปแคะแกะเกามันบ่อยมาก ตั้งแต่ช่วงแรกเลย
เป็นคนไม่ระวัง โชคดีมากแล้วไม่เป็นไร ต่อไปคงต้องดูแลดีดี อิอิ

image.jpg (587.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 10)

เข้ากะหน้าค่ะ  หน้าเด็กขึ้นนะเราว่า
ขอโทษนะค่ะคุณหมอสุรพล ใช่อยู่ที่เซนทรัลเรเซอร์ขอนแก่นหรือปล่าวค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-18 01:12:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ค้า คลินิค คุณหมอ อยู่ หน้าค่ายศรีพัชริน ค่ะ ใกล้กับ รร เคเทค ^^
เข้ากับหน้าตาที่จิ้มลิ้มๆดีค่ะ ^^
สวยจังเลย  ขอเฟสได้ไหมคะๆ
สวยจัง  ก่อนทำปีกจมูกบาน ตอนนี้ทำไมเล็กลง  ได้ตัดปีกด้วยมั๊ยคะ
ขอเบอร์โทรคลินิคได้ไหมคับ
ตัดปีกด้วยรึป่าวคะ ขอไลน์หน่อยคะกำลังจะทำจมูกอยู่ขอนแก่น
สวยมากเลยคะ บอกหมอหรือป่าวคะว่าเอาโด่งแค่ไหน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Somae เมื่อ 2014-5-17 13:14

เราก็ไปทำกับหมอสุรพลมาค่ะ คุณหมอและภรรยาใจดีมากกกกกกก พูดเพราะ เป็นกันเอง
พี่ ๆ พนง.หญิง 2 คน ก็น่ารักค่ะ พูดเพราะ แนะนำโอเค แต่ต้องฟังแกอธิบายวิธีดูแลตัวเองนะ
แกฮา ๆ ดี เราถามตอนแกอธิบาย แกพูดดักเลย อย่าเพิ่ง ๆ เดี๋ยวพี่ลืม ให้พี่พูดจบก่อน แล้วก็ขำกันหมด

เราเสริมซิลิโคนเมกา 15,000 บาท + ตัดปีก 6,000 บาท (ถ้าตัดปีกอย่างเดียว 7,000 บาทนะคะ)

ทำมา 3 เดือนแล้วค่ะ..จมูกสวยขึ้น..แต่ปลายยังใหญ่อยู่..โดยรวมก็โอเคนะคะ ^^

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้