ดู: 4524|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นัดผ่าหมอธีร์ 380 cc ศุกร์ 30 ค่ะขอคำแนะนำด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอปรึกษาเพื่อนๆที่ผ่านประสบการณ์ทำนมค่ะ ตื่นเต้นมากเลยได้คิวผ่าศุกร์หน้าแล้ว
ไปปรึกษาหมอเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมาค่ะหมอนัดบ่ายตรง กว่าจะได้เจอหมอ 5 โมงเย็น เหอๆๆ ง่วงแล้วง่วงอีกอ่ะ
พอถึงคิวก้อเข้าห้อง พร้อมกับถอดเสื้อถ่ายรูปหน้าอก แล้วก้อให้สปอร์ตบรามา1ตัว เราก้อใส่ทันทีเลยค่ะ แล้วพี่เค้าก้อไปเรียกแฟนเรามาให้ เราว่าเราดูรีวิวมาเยอะ ข้อมูลเต็มสมองแล้วนะ พอมาเห็นและมาลองซิลิโคน ถึงกับเอ๋อ มึน งง ไปเลย สรุปเอาไซส์ไหนดีหว่าเลือกไม่ถูก ลองไปชั่วโมงกว่า หมอมาปุ๊ป คำถามแรก อยากได้ไซส์ไหนคับ เราก็บอกไปตามรีวิวคนอื่น 555 เอาแบบเต็มที่ของหนูเลยค่ะ หมอธีร์บอกว่างั้นก็ 340cc
เรานี่จิตตกเลย หมอถามทำไมเงียบไป เราบอกว่าเอ่อ คือ หนูอยากได้ 380 ออ่ะค่ะ
หมอบอกก็ได้นะ แล้วก็ทำการเอาอุปกรณ์มาวัดเนื้อหน้าอกแล้วก็บอกว่าได้ๆ หมอถามแฟนว่าคุณว่าไง
แฟนเรานี่แทบม้วนตัว เขินอะไรมันก้อไม่รู้ พอเสร็จหมอก็ให้เราไปนัดวันผ่ากับเจ้าหน้าที่ พร้อมกับตรวจ hiv ค่ะ

ตอนนี้เราพยายามหาข้อมูลเตรียมตัวก่อนผ่าเพื่อไม่ให้อักเสบนาน อยากหายไวๆ ค่ะ สิ่งที่กังวลคือลางานถึงแค่วันพุธ แถมลูกชายชอบนอนจับนมอีก เห้อ หลังทำคงแย่ รบกวนเพื่อนๆที่ผ่านประสบการณ์แนะนำด้วยค่ะ
กำลังหาข้อมูลอยู่หมือนกันนะคะ  แต่เป็นกำลังใจให้ผ่านไปด้วยดี และได้ทรงตามที่ชอบนะคะ  ขอดูรีวิว จ้า
ขอให้สวยสมใจนะค้า เข้ามาเก็บข้อมูล รีวิวด้วยนะคะ คนสวย
ขอให้ออกมาสวยๆ นะคะ  ^^  ลูกศิษย์เดียวกันคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-22 20:11:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนที่เป็นกำลังใจให้นะคะ ไว้วันศุกร์หน้า (วันผ่า) ออกจากห้องผ่าตัดแล้วจะเก็บรูปมาให้ดูกันทันทีเลยค่ะ
ขอให้ออกมาสวยๆนะคะ เป็นกำลังใจให้จร้า ^__<
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-23 08:35:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Angie009 เมื่อ 2013-8-22 21:37
ขอให้ออกมาสวยๆนะคะ เป็นกำลังใจให้จร้า ^__ ...

ขอบคุณค่ะ คุณแองจี้ ดิฉันติดตามกระทู้คุณอยู่นะ อ่านซ้ำไปซ้ำมาทุกวันเลย 555+++

แสดงความคิดเห็น

ปลื้มใจจัง ที่ประสบการณ์ของเองจี้ เป็นประโยขกับสาวๆ เเละกำลังใจ ^___<  โพสต์ 2013-8-23 11:05
ขอบคุณมากๆนะคะ ^^ อ่านซ้ำไปซ้ำมา น่ารักจุงเบย  โพสต์ 2013-8-23 11:04
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-23 08:35:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Angie009 เมื่อ 2013-8-22 21:37
ขอให้ออกมาสวยๆนะคะ เป็นกำลังใจให้จร้า ^__ ...

ขอบคุณค่ะ คุณแองจี้ ดิฉันติดตามกระทู้คุณอยู่นะ อ่านซ้ำไปซ้ำมาทุกวันเลย 555+++
เป็นกำลังใจให้นะคะ ช่วงนี้ก็รักษาสุขภาพให้แข็งแรงนะคะ ทานผักใบเขียวเยอะๆ ค่ะ ออกกำลังกายซิกอัพหน่อยก็ดีนะคะ เวลาลุกจะได้มีกล้ามเนื้อที่แข็งแรง 55

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ จะทำตามคำแนะนำทุกอย่างเลยค่ะ  โพสต์ 2013-8-23 11:19
รอชมนะคะขอให้แผลหายไวๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้