ดู: 1771|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จะไปปรึกษา หมอเฉลิม พุธนี้ ถามอาไร มั่งอ่าคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่า อยากทำจมูก ทั้งเสริม! ทั้งตัดปีก!! เลยทีเดียว!!! อ่าค่ะ

แล้วก็ทำริมฝีปาก(บน)บางด้วยอ่าค่ะ (อันนี้แฟนรีเควซมา) -*-

นู่ต้องถามอาไรมั่งอ่าคะ คือจิงๆตอนนี้มีคำถามเต็มหัวไปหมด (แบบว่ายังไม่มีประสบการณ์อ่าค่ะ)

แต่ก็ยังไม่รุ้ว่าคุณหมอจะเปนยังไงบ้าง จะมีเวลาให้เยอะรึป่าว(กลัวเบียดเวลาของคุณหมอ) จะรำคาญนู๋มั้ย นู๋จะได้คำตอบครบถ้วนตรงประเด็นมั้ย (วิตกจริตชัดๆ)

แต่เท่าที่ผ่านมาเห็นฝีมือนคุณหมอแล้วชื่นชมมากๆ (เลือกหมอนานมากๆ) โดยเฉพาะฝีมือการทำปากบางให้พี่หนิง(ขออนุญาติพาดพิงนะคะ(นู๋ช๊อบบบบบ..ชอบ)) อยากสวบแบบพี่เลยยย

ขอบคุณพี่ๆลวงหน้า สำหรับคำแนะนำดีๆนะคะ...
ใจเย็นๆนะครับ เลือกทำสักอย่างนึงก่อน  เสริมจมูกและตัดปีก สามารถทำพร้อมกันได้
ปรึกษาหมอให้ดีๆๆก่อนครับ อาจจะไม่ต้องตัดปีกก็ได้  พอจมุกยุบดีแล้วค่อยไปทำปากบาง
ก็ยังไม่สาย
คงเป็นเหมือนกันหลายคน
จดไปเรยก็ได้คับ ที่อยากรู้ เวลาเจอคุณหมอมักจะลืม สิ่งที่อยากถามอ่ะคับ
ตอนไปถาม ผมก็นึกคำถามไม่ออกเหมือนกัน 55++

เหมือนรีบนครับ จดไปเลยดีกว่า กันเออ .. .
นู๋ฝนไป ปรึกษาคุนหมอวันพฤหัสนี้ค่ะ

คุนหมอจะให้เวลาปรึกษาเยอะมะคะ

เคยไปที่คลินิคแห่งหนึ่งรอหมอประมาน 3 ชม. ได้คุยมะถึง 5 นาที อาร้มเสียย อิอิ

ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-19 20:15:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่ๆทู้กคนนะคะ  

นู๋ก็อยากเจ็บทีเดียวอ่าค่ะ กัวถ้าทำอย่างเดียวแล้วให้กลับมาทำใหม่นู๋จะเข็ดกับแผลแรกจนใจออกซะก่อน...

ถ้าทำทีละอย่างจะหายเร็วกว่าค่อยๆทำทีละอย่างรึป่าวคะ
ทำที่ละอย่างดีกว่าไหม ค่อยเป็นค่อยไป
เคยอ่านที่ไหนจำไม่ได้แล้ว แบบว่าอยากเจ็บทีเดียวเลย
แต่หมอไม่แนะนำให้ทำพร้อมกันทีละหลายๆอย่าง
ให้ทำทีละอย่างหรือไม่ก็ทีละสองอย่าง
อยากถามไรหมอจดไปให้หมดเลย กันลืม {:13_957:}
จริงค่ะ ทำทีละอย่างดีกว่า  ..
ถามทุกอย่างที่อยากรู้

และแนะนำให้ทำทีละอย่าง

อย่างตัดปีกจมูกนี่ ต้องคิดให้ดี

ตัดแล้ว เอาคืนไม่ได้ ใจเย็นๆดีกว่านะครับ
เห็นด้วยกับคุณโอมค่ะ

ตอนแรกคิดจะตัดปีกเหมือนกัน แต่ขอลองเสริมอย่างเดียวก่อนดีกว่าค่ะ

เพราะตัดแล้วเอากลับมาไม่ได้ - -"

คุณหมอเฉลิมใจดีค่ะ เคยไปคุยอยู่เหมือนกัน ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้