เจ้าของ: niniez
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แก้จมูก + ตัดปีก + ตา 2 ชั้น + เจ้าจุกน้อย + เสริมหน้าอก @ DRT Clinic คุณหมอธนยศ

[คัดลอกลิงก์]
ดีจ๊ะนีนี่..รอยุบอีกเนอะยังบวมยุเรยว่าแต่ยังเจ็บเยอะมั้ยจ๊ะ..ตานีนี่สวยมากเรยรุมั้ยจ๊ะ
ถ้าหายสนิทต้องสวยมากแน่เรยจ๊ะ..ขนาดยังม่ะหายนีนี่สวยบาดใจจิงๆเรยจ๊ะ..หายไวๆเนอะเด๋วแวะมาบ่อยๆจ๊ะ
น้ำมะพร้าวกินเยอะเรยจ๊ะ
เริ้ดดดดดดดด ค่ะ ขอปรบมือให้เลย
แล้วขอบอกด้วยค่ะว่า หน้าใหม่ เอ๊าะไปเลยค่ะ
หมอธนยศไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆ
ดีใจด้วยนะคะ เยี่ยมเลยค่ะ
มาเยี่ยมค่ะ

วันนี้เป็นงัยบ้างค่ะ
หวัดดีจร้า นีนี่ อัพรูปใหม่ด้วยนะ  แต่ของนีนี่บวมมาจริง ๆ ของอุ้ยวันนี้หายบวมไม่ช้ำแล้ว
เด่วจะอัพรูปให้ดู แต่ศิษย์หมอธนยศนี่สุดยอดจริง ๆ ตอนนี้อุ้ยกำลังสนใจ ตาหวาน อยู่อะ
lสู้ๆๆๆนะ  งามแน่ๆ ปลายสวยมากค่ะ
เป็นกำลังใจให้อีกแรง กับความอดทนที่มีสูงมากคับ

หายไวๆนะคับ
หวัดดีจร้านีนี่ เป็นไงมั่ง หน้ายุบแล้วหายช้ำยังอะ
อัพรูปเพิ่มนะ  แต่อุ้ยว่า ตอนนี้สวยแจ่มแล้วล่ะ :)
ดีจ้านีนี่  ตอนนี้เป็นงัยบ้างจ๊ะ  
นับถือจริง ๆ  ในความกล้าหาญ ทำพร้อมกันหลาย ๆ  อย่าง
แล้วยังไปทำงานต่อได้อีก
คุณนีนี่เป็นยังไงบ้างค่ะ หายไวๆๆนะค่ะ
พี่นี่นี่มีความอดทนสูงมากกกกกกกกกกก
หายไวไวนะค่ะ
รอดูคนสวยในอนาคต
ก่อนแก้ดูรู้ว่าเสริมเลยนะคะ แหลมเวอร์ ไม่เนียนค่ะ เด๋วขอชมหลังแก้นะคะ

ติดตามต่อเจ้าค่ะ
ดีคะ น้องนีนี่ พี่ไปดูในบุ๊คแล้วจ้ารูปใหม่ล่าสุดยุบกว่าในรีวิวดั้งโด่งแล้ว

แต่น่าเห็นใจน้องนีนี่มาก บวมและยุบช้ากว่าชาวบ้าน หุหุ แต่ไม่เป็นไรพอหายแล้ว

สวยแน่นอนพี่มั่นใจคะ ทำงานเหนื่อยช่วงนี้พักผ่อนด้วยนะจ๊ะ คิดถึงน้องนีนี่

อยากให้หายไวๆนะน้องสาว
แวะมาเยี่ยมจ้า เป็นไงมั่งจ๊ะ ใกล้หายดียัง
ขอให้สวยเร็วๆนะจ๊ะ
มาเยี่ยม จขทก ค่าาาาาาา ขอให้น้องหายไวๆ สวยขึ้นๆๆๆๆ

แล้วก้อชื่นชมกำลังใจน้องมั่กๆ เป้นเราต้องเสียเซ้วล์จนไม่อยากออกไปไหนแน่เลย

เขียวบวมและมีเลือดออกในตา ขนาดน้าน ยังมีอารมณ์ดี

ถ่ายรูปรีวิวในอิริยาบถต่างๆ มาลงให้เพื่อนๆใด้ชมกัน ชื่นชมๆ
หวัดดีจร้า นีนี่ เป็นไงมั่ง  เอาใจช่วยนะขอให้สวยเร็ว ๆ
อยากเห็น ตาหวาน อะ  แบ๊วได้อีกกกกกกกกกก

ฝันดีนะจร้าาาาาาาาา :)
หลังจากบวม ความสวยมาเยือน ขอให้หายเร็วๆๆนะคะ รอดูผลงานค่ะ
142#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-4-14 19:01:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หวัดดีค่าเพื่อนๆ นีนี่หายหน้าหายตาไปอัพไซส์น่มน๊มกับคุณหมอธนยศมาแย้วค่า นีนี่ไปทำมาวันอาทิตย์ที่ 11 เมษาที่ผ่านมา พร้อมกับแก้จมูกใหม่อีกรอบ เนื่องจากครั้งที่แล้วซิลิโคนอยู่ดีๆมันดันเลื่อนขึ้นขึ้นไปข้างบนซะงั้นตอนวีคที่ 4 คุณหมอเลยจัดการแก้ให้ใหม่อีกรอบพร้อมกับตอนทำน่มน๊มเลย ......... ตอนนี้ผ่านมามา 3 วันเริ่มดี๊ด๊าได้แล้วจ้า .... วันๆเดินไปส่องแต่กระจกดูน่มน๊มตัวเองแล้วก้อหัวเราะหึๆๆ ในที่สุดช้านก้อมาน่มเป็นของตัวเองแย้ววว เย้ๆๆๆๆ คราวนี้หน้านีนี่ไม่อึดไม่บวมเท่าเดิมนะคะ โล่งอกไปที

แต่กว่าจะดี๊ด๊าได้ยังงี้นะคะ นอนหมดเรี่ยวหมดแรงกินอะไรก้อไม่ได้ค่ะ อาเจียนตลอดตั้งแต่ออกจากห้องผ่าตัดจนถึงวันรุ่งขึ้นที่กลับบ้านก้อยังอาเจียนอยู่ นีนี่มึนยาแก้ปวดที่ฉีดไปน่ะค่ะ ฉีดปุ๊ปอาเจียนพุ่งปั๊ป ฮือๆๆๆ ชีวิตศัลยกรรมของเราทำไมมันรันทดยังงี้ก้อไม่รู้เนอะ  (แก้จมูกเมื่อเดือนที่แล้วก้ออาเจียนจนเข้ารพ.เพราะลำไส้อักเสบ)

ไว้มีแรงมากกว่านี้จะมาอัพรูปให้ดูกันนะคะ :)
นับถือเลยครับ ความอดทนเพื่อความสวยเป็นที่หนึ่งเลยครับ
เหนแล้วเป็นกำลังใจให้ผมด้วยนะครับ กำลังจะ ถย่อย ผ่าที่ละส่วนครับ อิอิ ตอนนี้ทำจมูกแล้ว
หายไวๆนะทำน้องนม size ไรจ๊ะ,แล้วราคาเท่าไรแพงป่ะพอดีสนใจเหมือนกันจ้าาา
มาให้กำลังใจน้องนีนี่ พี่คิดถึงและหวงใยมากเลยจ๊ะ

อิจฉาจังมีน๊มไซส์ใหญ่ของตัวเองแล้ว อยากมีมั้งแต่ใจไม่กล้าพอ ต้องยัดฟอฝน้ำทั้งชาติเลยเรา

จมูกน้องนีนี่ ก็มาราธอนจริงๆ ขอให้หายไวๆนะคะ เด่วเอารูปมาลงด้วยนะคะ พี่รอชมจ้า
อิจฉา  จังได้น่มน้ม ใหม่ ตู้มก่าเดิมเท่าไหร่คะ

หายวันๆ หายคืนนะคะ สวยขึ้นๆ ทุกวันๆ ด้วย
ดีใจจังที่นีนี่มาแล้ว  ยังมะถามไรสักอย่างละกัน :)
รักษาตัวให้หายก่อนนะ  แต่ถ้าหายแล้วอยากเห็นน๊มนม hehe
อุ้ยสนใจทำโนตมกับคุณหมอธนยศไหมจ๊ะ?

จะได้เปงศิษย ...
ต้นฉบับโพสต์โดย laink เมื่อ 2010-4-14 22:11

อาเจ๊มาทีไรเจี๋ยวทู้กกกกกกกกกกกกกกกกที  น๊มนมมะเอาจร้า  กลัวเจ็บ เค้าบอกว่าเจ็บกว่ารถสิบล้อทับอีกกกกกกกกกกกกกกก    ให้เลือกทำอย่างอื่นดีกว่าเนอะ hehe
น้องนีนี่ ว่างๆหายปวดแผลอาการดีขึ้นแล้วมาเยี่ยมกระทู้ด้วยนะจ๊ะ

ใจดีก็อัพรูป เพิ่มด้วยได้ป่าวจ๊ะ ส่วนน๊มนมรอหายดีก่อนค่อยอัพรูปก็ได้จ้า

คิดถึงน้องสาวสุดน่ารัก อยากเห็นรูปน้องนีนี่ โพสท่าหลายๆมุมอีกดูแล้วน่ารักดี อิอิ

หายไวๆนะคะ พี่เอาใจช่วยอิจฉาจังได้เจอคุณหมอบ่อยๆ อยากไปมั้ง
  หวัดดีคร่า..
  โห..อ่านทู้น้องนีนี่ มันส์มากเลยค่ะ
   ทั้งสยอง ทั้งลุ้น ชวนให้ติดตามอ่านหน้าแรกยันหน้าสุดท้ายเลยทีเดียว
   ทั้งเสียว ตื่นเต้น มันส์ บวก ฮา (โดยเฉพาะการ์ตูนประกอบของจีจี้)
   ขอยกนิ้วให้ ความใจเด็ด ความอดทน...
   พี่ดูรูปน้องจีจี้ น้องปอนด์ ว่าบวมน่าเสียวไส้แล้วนะ ของนีนี่อ่ะ ยิ่งกว่าร้อยเท่า
   ยังไงก็เป็นกะลังใจ+เอาใจช่วย ให้สวย ๆ ๆ สมใจเลยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้