ดู: 3968|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูกทรงเรียวยาว มีหยดน้ำ หมอท่านไหนทำสวยกว่ากันคะ

[คัดลอกลิงก์]
เลือกได้เพียง 1 ตัวเลือกโพล, จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 50 คน
กลุ่มสมาชิกของคุณไม่มีสิทธิโหวต
หมอไพศาล บางแค กำลังมาแรง นะสวยมากด้วย เช็คตามรีวิวดูคับก็กะว่าเดือนหน้าจะไปทำกับหมอนี้ เห็นพี่ที่เคยร่วมงานมาด้วยก็ทำกับกหมอนี้ส่วนตัวก็ โอนะ

ลองดูรีวิวดูคับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-11 13:04:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนทุกโหวตและความคิดเห็นจร้า
หมอพิชาญศักดิ์ V-Plast บางแสนชลบุรี ลองไปดูรีวิวของคุณหมอดูนะคะ
เราไปแก้จมูกกับคุณหมอได้ 11 วันแล้ว รอให้หายบวมกว่านี้จะรีวิวให้ดูนะคะ
เราทำกับหมอยุทธพงษ์
คุณหมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิกเลยค่ะจากที่ดูรีวิว หมอทำจมูกสวยให้คำแนะนำดี
ทนงศักดิ์อีกเสียง ดูรีวิวแต่ละคนยาวดีสวยๆไม่เวอร์ด้วย
หมอโย เอเซียคลินิกค่ะ สวยจริงไรจิง
หมอ ทรงยศ ค่ะ ยศยาคลินิค ทำหยดน้ำ สวยทุกคนนค่ะ
เราว่าหมอทรงยศนะ เพราะมีเพื่อนเคยไปทำแบบหยดน้ำ สวยมากๆ เลย
เราก็มองว่าหมอทนงศักดิ์แนวนี้นะ  อีกเสียงหนึ่ง
คุณหมอทรงยศคะ

เราเคยดูคุณหมอออกรายการ อะไรจำไม่ได้

เป็นหมอท่านเดียวของเมืองไทยที่จบศัลยกรรมจมูกที่เกาหลี นะคะ

ลองๆ เสิร์ท ข้อมูลดูค่ะ
แนะนำ หมอสมยศ ที่ยศการคลินิกเสียงนึงค่ะ (มีรีวิว : http://pantip.com/topic/31239854)
มีหลายสาขานะคะ (ราชดำริ เดอะมอล์งามวงศ์วาน เดอะมอลล์บางแค)  
แต่หมอจะอยุ่ที่สาขาราชดำริ ส่วนใหญ่ค่ะ ติดต่อได้ที่ 02-253-8901
โอเคทุกหมอนะสำหรับเรา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้