ดู: 6778|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับกับหมอจำนงค์^^

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jipziez เมื่อ 2013-8-8 23:02

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jipziez เมื่อ 2013-8-8 23:01

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jipziez เมื่อ 2013-8-8 22:56

ไปทำมาวันนี้คะ สดๆร้อนๆ ไปถึงตอนบ่ายได้ทำคิวคนที่4 ทำตอน5โมงเย็น เสดตอนทุ่มนิดๆ

ตอนไปตรวจหมอ บอกจะไม่ทำให้ ออกแนวขู่ว่า น่ากัวนะ ดูแลยากนะ บล้าๆๆๆ เพราะเราจัดฟันอยู่ หมอออกแนวกวนๆแต่ใจดีคะ 555+

ตอนทำไม่เจ็บนะ เจ็บแค่ตอนฉีดยาชา ชายันตาเลยยยย  ก่อนจะผ่าตัด ถามหมอว่าจะดูแบบมั้ยที่จะเราจะทำ

หมอบอกมีอยู่และในใจ เงิบบ ผลที่ออกมา ชอบนะ แต่บวมมากกกก รอเวลากันต่อไป ไว้จะมารีวิวอีกนะคะ

แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-10 15:06:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย meedaw เมื่อ 2013-8-10 13:48
ทรงสวยค่ะ จองคิวนานมั้ยค่ะ
ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ
...

จองคิวไม่นานคะได้ตามวันที่ต้องการเลย ราคา 8000 บาทคะ
ดีแล้วจร้าถ้าตัดบางมากพอฟันเข้าที่ปากจะหุบไม่สนิดเหมือนดาราซื่อพีคนะเพราะพี่ก็ดัดฟันหมอก็ไม่ตัดบางมากเดี๋ยวมันจะยุบอีกฟันเสร็จก็น่าจะสวยพอดีบ้วนปากทุกครั้งที่กินอาหารน้ำยาบ้วนปากแบบเจือจางกับน้ำเปล่านะไม่งั้นแสบปากทายาที่หมอให้เยอะๆเลยแผลจะไม่ตึงถ้ามีเหมือกๆใช้สำลีชุบน้ำเปล่าเช็ดๆทายาเคลือบไว้ห้ามพูดมากห้ามหัวเราะเดี๋ยวแผลปริกินอาหารได้แต่ใช้ซ้อนกาแฟอะทานยาตามที่หมอบอก 24 ชั่วโมงแรกประคบเย็นหลังจากนั้ประคบอุ่นๆถ้าร้อนปากพองหายเร็วน๊า
มารีวิวให้กันดูอีกนะคะ ^^
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-9 11:15:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Begc เมื่อ 2013-8-9 08:48
ดีแล้วจร้าถ้าตัดบางมากพอฟันเข้าที่ปากจะหุบไม่สนิดเ ...

ขอบคุณคะ จพทำตามที่บอกนะคะ วันที่2ตึงมากกก คะ^^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-9 11:16:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Puppoii เมื่อ 2013-8-9 08:49
มารีวิวให้กันดูอีกนะคะ ^^

ได้คร้า^^
ทรงปากของเจ้าของกระทู้เหมือนนู๋เลยค่ะ ยังไงถ้าเข้าที่แล้วมาอัพให้ดูอีกเรื่อยๆนะค่ะ กำลังสนใจจะไปทำกะคุณหมอจำนงค์อยู่พอดี ถ้าไม่บวมแล้วทรงสวยฝุดๆๆ
สวยแล้ว บางมากไม่สวย กระจับแบบหมอจำนงค์ กำลังสวยค่ะ
พอตัดใหมหายบวมจะพอดีเพราะหมอกะฟันเสร็จจะไม่น่าเกียดนะพี่คุยกะหมอบ่อๆใจดีสุดๆเลย
สู้ๆคร๊ะ เจนก้อจะไปทำกับคุณหมอ เหมือนกันคร๊ะ
หายไว ๆ ๆ นะ ครับ

หายดีแล้วสวยแน่ ๆ ๆ
สวยคะ นุชก็พึ่งทำที่คุณหมอมาได้5วันคะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-10 08:15:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคร้าทุกคน^^ ปากตอนนี้บวมมากเลยโดยเฉพราะตรงกระจับ
อยากถามผู้รู้ว่ากินยาลดบวมได้มั้ย ยี่ห้ออะไรดีคะ!!!
ทรงสวยค่ะ จองคิวนานมั้ยค่ะ
ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ
ของเราพึ่งไปทำมาวันที่ 10/8/56 ซื้อยา Repanil ลดบวม มากิน บวมสุดๆๆแค่ 2 วันแรก ตอนนี้้ยุบแล้ว เหลือตรงกระจับ ยังบวมอยู่นิดๆๆ
หายไวๆแล้วมารีวิวให้ดูอีกนะคะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-22 14:49:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแล้วจร้า หายไป2อาทิตย์ ตัดไหมพอดีเลย เอารูปมาฝาก  ตรงกระจับยังบวมๆอยู่นะ ผลที่ได้ ชอบมากๆ ปากบางลงมาก
แต่ดูเหมือนปากหนาๆอูมๆ เพราะเราใส่เหล็กจัดฟันอยู่จร้า
อัพเดตหน่อยจ้าอยากเห็นๆ
ปากสวยมากค่ะ
เดี่ยวก้อยุบลงอีกค่ะ สวยค่ะ ปากรูปทรง ออกมาสวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้