ดู: 4180|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] หน้าขาว ใส ทำได้ไม่ยาก ด้วยคอร์ส Cryo Max

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yomishu เมื่อ 2013-8-5 16:44

Before

After

เคยอ่านแต่รีวิวของคนอื่น ไม่เคยเขียนเองเลย
เลยอยากลองมาเขียนบ้าง อิอิ
เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา เรานัดเพื่อนไปทำหน้าแถวสีลมมา
ตอนแรกหาคลินิกไม่เจอ เพาะไม่เคยไปมาก่อน 555+
ดีที่ว่าเพื่อนเคยมา พอขึ้นไปถึง
โห! คลินิกอะไรเนี่ย ทำไมมันหรูขนาดเนี้ยย แอบคิดในใจราคาแพงแน่เลยอ่ะ
ก็เลยลองไปคุยก่าพี่ที่หน้าเคาน์เตอร์ ว่าอยากหน้าขาว ใส  จะทำตัวไหนดี
พี่เค้าก้บอกลองทำ คอร์ส Cryo Max ไหมเราก็งง มันคือคอร์สไรอ่ะ
ไม่เคยได้ยิน พี่เค้าก้บอกว่ามันเป็นการเอาวิตามินเข้าสู่ผิวหน้า
จะทำให้หน้าขาว ใส ขึ้น เราก้เลยเอาคอร์สนี้แหละลองดู เพาะเพื่อนเรามันก้ทำ
พอเข้าไปพี่ที่ทำให้น่ารักมากอ่ะ ชวนเราคุยตลอด เวลาจะคลีนหน้า หรือลงครีมก้บอกตลอด
เรารู้สึกว่ามันเย็นๆ ทำแล้วอยากหลับ เพาะเค้าจะเอาครีมมาทาให้ทั่วหน้า
แล้วก้จะมีเครื่องมานวดๆ แต่เครื่องมันเย็นมากอ่ะ รู้สึกสบายยย
ใช้เวลาทำไปประมานชั่วโมงครึ่งได้ พอทำเสดรู้สึกว่าหน้ามันขาวขึ้น ใสขึ้น
พี่เค้าบอกต้องมาทำบ่อยๆ อาทิดละครั้งอ่ะดี จะเห้นผลชัดขึ้น
เด่วไว้เราทำจนครบคอร์ส จะเอารูปมาให้ดุนะว่ามันดีขึ้นกว่าเดิมไหม ^^

นี่ทำครั้งแรกก็ขาวขึ้นเลยหรือป่าวคะ
เราก้เคยทำคะ แต่ทำใต้ตา แล้วมันก้ขาวขึ้นจริงๆคะ

แสดงความคิดเห็น

เด๋วเราลองไปทำใต้ตาดูบ้าง เผื่อจะขาวกว่านี้ ขอบคุณที่แนะนำนะคะ  โพสต์ 2013-8-5 16:46
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-5 16:47:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pbforever เมื่อ 2013-8-5 13:43
นี่ทำครั้งแรกก็ขาวขึ้นเลยหรือป่าวคะ ...

ใช่แล้วจ้า
ทำที่ไหนอ่าค่ะ ราคาเท่าไหร่
ทำที่ไหนครับๆๆ  ใสมากๆๆ  ทำที่คลินิกไหนครับ
อยากรู้ราคาเหมือนกันค่ะ
ใช่ๆแอบอยากรุด้วยคน ทำที่ไหนคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-6 12:01:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย bbboa เมื่อ 2013-8-5 20:45
ทำที่ไหนครับๆๆ  ใสมากๆๆ  ทำที่คลินิกไหนครับ ...

เราทำที่เอเมด สาขาสีลมจ้า
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-6 12:02:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย giftzee เมื่อ 2013-8-5 18:26
ทำที่ไหนอ่าค่ะ ราคาเท่าไหร่

ทำที่เอเมด คลีนิค สาขาสีลมค่ะ คอร์สละ 20,000 ทำได้ 6 ครั้งค่ะ

สนใจจองคิวได้นะคะ ครั้งละ 3,500฿ 5ครั้ง/15,000฿ ราคาลดพิเศษจากหน้าคลินิก line meili_muay  โพสต์ 2014-11-27 23:27
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-6 12:02:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย morirun เมื่อ 2013-8-6 11:58
ใช่ๆแอบอยากรุด้วยคน ทำที่ไหนคะ

ที่เอเมดคลีนิค สาขาสีลมค่า
เอิ่มแพงมากเลยอ่ะ
เอารูปมารีวิวให้ดูอีกนะค้า
เราเปนคนดำมากเลยอ่ะ ถ้าไปทำคอร์สนี้หน้าจะขาวไหมอ่ะ
ชอบๆๆ เนียนจุงเบยๆๆ ^__<
ถ้าทำแค่ครั้งเดียวได้ไหมอ่ะ
ถ้าทำครั้งเดียวได้ไหมคะ และราคาเท่าไหร่คะ
ขาวมาก เนียนด้วยอ่ะ
หน้าเนียนสุดๆอ่ะ
คอร์สนี้ช่วยเรื่องของหน้าขาวอย่างเดียวหรอคะ แล้วพวกฝ้า กระ ใช่คอร์สนี้ได้ไหมคะ

ฝ้า กระ หน้าใส ต้องทำ EPL นะคะ ครั้งละ 1,500฿ 5ครััง/6,000฿ จองคิว line meli_muay  โพสต์ 2014-11-27 23:30
ทำครั้งเดียวแล้วหน้าใสขนาดนี้เลยหรอคะ หรือว่านี่ทำทั้งคอร์สแล้ว
มันแพงมาก แต่ถ้าใสแบบนั้น น่าลองว๊ากกกกกกกกกกก
หน้าขาวมาก ขาวเหมือนฉีดผิวเลยอ่ะ ปลื้มมมม เด๋วไปทำบ้างดีกว่าค่ะ ไว้ถ้าทำแล้วจะมารีวิวให้ชมนะคะ
ถ้าทำเปนครั้งจะขาวไหมคะ
ผิวเนียนมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้