เจ้าของ: Nuchiie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิวปากบน หมอจำนง รังสิต

[คัดลอกลิงก์]
สู้ๆนะคะ กำลังจะไปทำกะคุณหมอเหมือนกันค่ะ
สวยค่ะ กะว่าจะไปทำ แต่คอยเอาเหล็กจัดฟันออกก่อน ขอให้หายไวๆนะคะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-9 13:39:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัดเดท รีวิวปากบาง วันที่5 คะ
วันนี้ไม่ค่อยต่างจากเมื่อวานเท่าไหร แต่เราเริ่มประคบอุ่นวันนี้คะ คิดว่าประคบเรื่อยๆน่าจะยุบกว่านี้
การดูแลรักษาก็เหมือนเดิมคะ ล้างแผลบ่อย บ้วนปากบ่อย ละก็โป๊ะผ้าก๊อตชุบน้ำเกลือไว้ด้วย
ปากยังตึงอยุ่คะ แต่อ้าปากได้มากพอสมควร แต่ยังขยับมากไม่ได้
เรายังคงกินยาลดบวมต่อเนื่องอยุ่เรื่อยๆคะ

ว้าวววสวยแน่ๆเลย อยากทำมั่งจัง แต่ปากเราเล็กอ่ะเห้ออมองที่นี่ไว้อยู่ปากกะจับหมอทำสวย^^
ทรงสวยมากกกก

31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-9 23:22:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนทุกคนคร๊า ที่มาเยี่ยมชม
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-9 23:25:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอถามผู้รู้หน่อยคะ คือตอนหลายๆวันอ่ะมันจะมีแบบคราบเหทือนหนังเปื่อยๆขาวๆออกมาอ่ะคะ
แล้วเราก็เช็ดแผลมันก็หลุดออกมา นี่คือดีรึป่าวอ่ะ ละคือบางทีอ่ะ เราเผลอหัวเราะละกลัวแผลปริ
วอนผู้รู้ช่วยดูให้หน่อยคะ ว่าแบบนี้คือแผลปริหรือเปล่าง่ะ

แสดงความคิดเห็น

มันคือไหมละลายค่ะ  โพสต์ 2013-8-13 11:57
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-10 11:42:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทกันต่อวันที่ 6 คะ วันนี้ยังตึงๆอยู่เหมือนเดิมคะ
ตรงปีกไม่ค่อยบวมแล้ว แต่บวมตรงกลาง ตอนนี้รู้สึกว่าปีกด้านขวาจะยกสวย
แต่ปีกซ้ายตกอ่ะ อาจเปนเพราะยังไม่เข้าที่ไม่ได้รูป วันที่สองเราก็ยังประคบอุ่นอยู่เรื่อยๆคะ
แต่เมื่อวานที่ลงรุปไป กลัวแผลปริมาก เพราะดัรเผบอยิ้มกว้างหัวเราะหลายรอบ
อยากให้แผลหายไวไวจัง อยากกินอะไรหร่อยๆแล้วง่ะ TT^TT

ทรงปาก สวย กระจับปีกนก จริงๆๆๆ ชอบๆๆ
ปากดีขึ้นหรือยังค่ะ หายเร็วๆค่ะ เเล้วจะตามไปเป็นรุ่นนะค่ะ
ทรงสวยค่ะ หายไวๆนะคะ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-10 17:42:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนคร๊าที่แวะเข้ามาเยี่ยมชม
ทรงสวยจัง ยุบไวๆนะคร้า รอชมด้วยคน
หายไวๆนะคะ ปากสวยๆสมดังหวังคะ เราก็มีนัดทำปากบนกับคุณหมอจำนงค์วันทีี17 สิงหาจะถึงนี้ เริ่มตื่นเต้นแล้วละสิ
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-11 12:28:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดท วันที่7 คะ ไม่ค่อยต่างเท่าไหรเนาะ
แต่ขยับปากได้มากกว่าเดิมคะ เมื่อวานช้างแผล สกิดหนังที่เปลื่อยออก
เลือดออกซะงั้น TT^TT ยาก็หมั่นทา หมั่นล้างอยู่คะ แต่เมื่อวานประคบน้อยมากๆ
เพราะถุงเจลโดนแมวกัดแตก เลยยังไม่ได้ไปซื้อใหม่ เอาผ้าชุบน้ำอุ่นโป๊ะ ก็ไม่เกิน 2นาทีผ้าเย็นหมด
หงุดหงิด เลยไม่ประคบเลย วันนี้ว่าจะไปซื้อใหม่ละประคบต่อเรื่อยๆคะ

สวยๆๆเว่อร์ จิงๆๆ ฝีมือเทพจิงๆ
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-12 20:53:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทดึกไปหน่อย วันที่8 ละคะ เจอศึกหนัก ปากจะแหก
มาเที่ยวทะเล อยากกินนั่นนี่ อ้าปากกว้าวกิน ตอนนี้ระบมTT^TT
กัวแผลฉีกมากเลย แต่วันนี้เอาผ้าปิดปากออกแล้วคะ ดูไม่ออกว่าปากบวมเลย
อต่ก้ยังหุบปากไม่ได้ 555

44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-13 17:13:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดท วันที่9 คะ ช่วงหลังๆนี้แผลบวมไม่ต่างกันเลย งั้นเพื่อให้เหนความแตกต่าาง
ขออัพวันที่ 14 เลยเนอะ อิอิ

สวยมากเลยค่ะ พี่ก็ทำปากบางจากคุณหมอจำนงค์ ถือว่าพอใจมากเลย
อยากทำบ้างจัง
แผ่นขาวๆนี่ ทำไงถึงะหลุดออกหรอคะ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-17 17:08:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย thun_nan เมื่อ 2013-8-17 13:41
แผ่นขาวๆนี่ ทำไงถึงะหลุดออกหรอคะ

นุชใช้คอตทอนบัตชุบน้ำเกลือละเช็ดเบาๆคะ แต่ก้เช็ดหลายๆรอบ แล้วก้มีเอาผ้าก๊อตชุบน้ำเกลือแปะแผลไว้เลยซัก30นาที ละล้างแผลอีกครั้งคะ หมั่นทายาบ่อยๆ เพราะยาหมอเหมือนมันจะช่วยขับคราบเลือดและน้ำเหลืองที่ค้างออกมาคะ หมั่นทำความสะอาดบ่อยๆ
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-17 17:10:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทวะนที่13 นะคะ วันนี้เปนวันแรกที่แต่งหน้าละทาปาก
เลยอัพรุปให้ดูคะ ยังบวมอยุ่เลย

แสดงความคิดเห็น

สวยดูดีมากค่ะ ไม่น่ากลัวแบบปากนกเกิน อยากได้แบบนี้มากๆๆ  โพสต์ 2013-8-17 19:01
สวยจังเลย อยากทำบ้างจังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้