12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: cookie6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับคุณหมออภิชาญ มาคะภมูใจเสนอจิงๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวยขึ้นเลยเนอะตะเอง
ดูเปนธรมชาตมากค่ะ
น่ารักขึ้นเยอะยังกะคนละคนเลยค่ะ
ว้าววว...สวยขึ้นเยอะเลย..ครับ
สวยค่ะ ดูดีม๊ากกก
สวยๆๆ อยากทำมั้งจัง ^^
ว้าววววววววววววว หมอคนนี้ทำจมูกสวยๆทุกคนเลยนะค่ะเข้ากะหน้าหวานๆของจขกท.มากๆเลยนะค่ะ
น่ารักค่ะ ดูสวยขี้นทันตาเลยมะค่อยบวมด้วยเนอะ
ของเราทำกับคุณหมอเหมือนกันจมูกเรายังบวมอยู่เลย
คือแบบว่า พื้นฐานหลานหน้าตาดี แร้วอย่างป้า เกิดใหม่แล้วค่อยทำง่ายกว่า
ต้นฉบับโพสต์โดย ชิสา เมื่อ 2010-3-18 13:40
โชคดีจังเลยทำออกมาแล้ววสวยมาก
แต่ของเราซิกรรมเยอะท ...

ของหนูไปทำมาไม่ดีเหมือนกันไปเอาออกมาแล้ว เสียดายเงินมาก
เหมือนคนละคนเลย
สวยน่ารักคับก่อนทำก็สวย  ภาพรวมแล้วน่ารักมากๆคับ
จขกท
หายไปใหนนะ
มีคนมารอดูรูปอยู่นะคะ
สวยค่ะ ดูเป็นสันไม่เป็นแท่ง  ดูเป็นสโลปสวยดีค่ะดูแล้วเป็นธรรมชาติดีค่ะ สวยมากๆๆเลยค่ะ
สวยค่ะ ดูเป็นสันไม่เป็นแท่ง  ดูเป็นสโลปสวยดีค่ะดูแล้วเป็นธรรมชาติดีค่ะ สวยมากๆๆเลยค่ะ
สวยเลยค่ะ หน้าดูหวานจัง ติดตามชมนะคะ
สวยมากๆเลยค่ะ เข้ากับใบหน้ามากๆเลยค่ะ ดูเป็นสันไม่เป็นแท่งดูแล้วเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ สวยมากเลยค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยนะค่ะ  ดั่งโ่ง จริงๆค่ะ  เกาหลีๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย kae123 เมื่อ 2011-3-14 17:05
ของหนูไปทำมาไม่ดีเหมือนกันไปเอาออกมาแล้ว เสียดายเ ...

ทำที่ไหนค่ะ
สวนขึ้นจริงๆค่ะ  หน้าหวานแล้วก็น่ารักขึ้นมากด้วยนะค่ะ
หน้ารักคร๊  ก่อนหลังทำ แอบต่างกันอยู่นะคร๊  สวยขึ้นเปนกองเลยคร๊
สวยมากเลยคร๊  หน้าตาน่ารักดี  ทรงจมูกก็สวย ธรรมชาติคร๊
สวยจังเลยคะ ทำได้กี่เดือนแร้วคะ จมูกเป็นธรรมชาติมากๆๆเลยคะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้