ดู: 9543|ตอบกลับ: 18

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกโดยใช้กระดูกอ่อนหลังใบหู คุณหมอกลวัชร์Dr.kสยาม

[คัดลอกลิงก์]

เอาภาพช่วง7วันแรก ตั้งแต่รูป1-7คือช่วง7วันค่ะ ถัดมาวันที่10กว่าได้แล้ว รูปสุดท้ายวันที่1/สค56ค่ะ อ่อ. ทำวันแรก15/กค/56ค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-3 17:50:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CZlove เมื่อ 2013-8-3 17:54
ต้นฉบับโพสต์โดย alizzIndy เมื่อ 2013-8-2 09:16
กำลังหาข้อมูล พอดีเลยค่ะ อยากทำ มากค่ะ ราคาเท่าไหร่ค ...

ที่เป้ถามว่าเรื่องจมูกของเป้จะทำโด่งได้พุ่งๆได้ไหมอ่ะหรอคะ....อิอิ...เราให้คำตอบได้ไม่ดีเท่าคุณหมอแน่ๆเลยค่ะ. เอางี้ค่ะ...เด๋วเราอธิบายเคสของเราให้ฟังก่อนนะคะเพื่อสร้างความมั่นใจให้เป้ได้ไม่มากก้อน้อยเนาะ...คือเราโดยรูปหน้าแล้วเนี่ยเราเป็นคนที่เนื้อบริเวณจมูกน้อยมากๆค่ะ แต่ก้อได้มีการตัดสินใจทำศัลยกรรมจมูกครั้งแรกอ่ะนะคะ(ทำที่อื่นนะคะไม่ใช่ที่dr.kสยาม) ผลที่ได้โดยรวมโอเครค่ะ โด่งน้อยอารมธรรมชาติมากค่ะ แต่อย่างที่บอกอ่ะค่ะเนื้อจมูกน้อยก้อโด่งได้เท่านั้นแหล่ะค่ะ....แต่ครั้งที่2ที่ตัดสินใจทำใหม่กับคุณหมอกลวัชร์ Dr.k สยามอ่ะนะคะ ตามที่รีวิวค่ะ. เพราะว่าจมูกเราดูเบี้ยวขึ้นและเหมือนว่ากำลังจะทะลุค่ะ....เราเลยหาข้อมูลจากหลายๆแหล่งอ่ะนะคะก่อนตัดสินใจทำค่ะ....และสรุปผลลัพธ์ที่เราได้ออกมาได้โด่งกว่าเดิมค่ะ ปลายพุ่งแต่ไม่ได้เวอร์อ่ะนะคะ โดยรวมรับกับรูปตา ปาก หน้าผากเราแล้วอ่ะค่ะ. เราเลยพอใจกับผลลัพธ์ครั้งนี้ค่ะ.  แต่ที่บอกมาทั้งหมดอ่ะนะคะ. แค่อยากให้มั่นใจว่าคนเนื้อจมูกน้อยยังทำออกมาดูโด่งได้เลย.  ฉะนั้นเคสของเราอาจทำให้เป้ได้ข้อมูลเพื่อสร้างความมั่นใจในการตัดสินใจได้ดีขึ้นอีกนิดอ่ะนะคะ. เราคาดหวังอย่างนั้น. แต่จะดีที่สุดค่ะควรปรึกษาผู้รู้ข้อมูลได้ละเอียดเพื่อให้คำแนะนำเป้ได้ดีที่สุดอ่ะนะคะ.  นั่นก้อคือคุณหมอนะคะ...จุ๊ฟๆ
โพสต์ 2013-9-12 15:47:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
งานแก้หรอค่ะ อยากเห็นก่อนแก้จังเลย เราก็กำลังจะแก้อยู่นะคะ ของคุณทรงจมูกแก้ออกมาแล้วสวยมาก ๆเอารูปเองหรือให้คุณหมอช่วยเลือทรงให้ค่ะ
โพสต์ 2013-8-1 23:48:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวย ปลายพุ่งดีจัง ผิวดีจังเลยคะ มีเคล็ดลับอะไรมั่ง วานบอก !!!!!!
โพสต์ 2013-8-2 00:16:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ที่คลินิค มีแบบของผู้ชายให้เลือกมั๊ยคับ ปลายพุ่งดีจัง สวยมาก..
โพสต์ 2013-8-2 01:16:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่คะ สนใจมากกกกกก
โพสต์ 2013-8-2 03:29:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงนี้ที่ต้องการกรี๊ดๆๆๆ ราคาเท่าไหร่คะ สวยจังค่ะ
โพสต์ 2013-8-2 04:17:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ มาประกวดนางสาวศรีสยามเหมือนแก้วนะคะ / สยายผม 1 ที
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-2 05:29:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จิงมีพี่ผู้ชายเขาทำมาด้วยอ่ะนะคะ.  หล่อมากเหมือนกันค่ะ. จิงๆๆแนะนำเลยค่ะว้ายังไงลองดูแบบที่ต้องการได้หลายๆที่นะคะ แต่เราเลืิอกทำกับDr.kเพราะว่า ได้ปรึกษานั่งคุยกับคุณหมอแล้วมีความรู้สึกว่าเชื่อใจอ่ะค่ะ. เลยตัดสินใจทำเลยค่ะ ผลที่ได้คือเราพอใจอ่ะนะคะ. ทั้งนี้ทั้งนั้นก้ออยู่ที่ตัวบุคคลแต่ละคนด้วยว่าชอบทรงไหนแบบใดอ่ะค่ะ.  แต่อยากจะบอกว่า....เจ็บน้อยมาก สำหรับเราในการผ่าตัดครั้งนี้ค่ะ
โพสต์ 2013-8-2 09:16:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กำลังหาข้อมูล พอดีเลยค่ะ อยากทำ มากค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ  หน้าแบบเป้จะพุ่งได้แบบนี้รึป่าวน้ะสวยมากค่ะ
โพสต์ 2013-8-2 11:28:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะ ปลายเด่นมาก ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ?
โพสต์ 2013-8-2 11:48:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบๆๆถูกใจทรงนี้เบย
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-2 18:46:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จริงๆแล้วราคาที่ทำไปอ่ะคะอยู่ที่50000บาทค่ะ เคสของเรานะคะ. แต่ราคานี้เราว่าโอเครค่ะไม่สูงเกินไปเพราะผ่าที่หลังใบหูด้วยอ่ะนะคะ. แต่ยังไงเรื่องราคาอยากให้สอบถามคุณหมอก่อนจะดีกว้าค่ะ. เพราะแต่ละเคสปัญหาจมูกน่าจะต่างกันอ่ะนะคะ  หรือจะลองเข้าไปเช็คราคาพื้นฐานที่คลีนิค Dr.k สยามได้เลยค่ะ เก็บข้อมูลคร่าวๆก่อนได้อ่ะนะคะ. การเสริมจมูกแบบใช้เทคนิคกระดูกอ่อนหลังใบหูอ่ะค่ะมันช่วยรองรับปลายจมูกได้ดีนะคะ. คนเนื้อจมูกน้อยน่าจะไม่ต้องกังวล. เพราะเราเองเป็นคนที่เนื้อจมูกน้อยมากๆๆค่ะ.  
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-3 17:25:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย nuunoey เมื่อ 2013-8-1 23:48
ทรงสวย ปลายพุ่งดีจัง ผิวดีจังเลยคะ มีเคล็ดลับอะไรมั ...

ขอโทษทีนะคะ ตอบช้าเลย ...ขอบคุณนะคะที่บอกเราผิวดี//แต่อาจจะเป็นเพราะกล้องมันทำให้ภาพดูดีกว่าตัวจิงเสมอค่ะ. (สำหรับเรานะคะ)แต่ถ้าถามเราว่สเราใช้ครีมอะไร. เราสรรหาใช้หมดค่ะใครว่าอะไรดีอ่ะค่ะ. แต่ ณ ปัจจุบันก้อใช้เป็นของแอมเวย์อยู่อ่ะค่ะ ก้อโอเครดีค่ะ
โพสต์ 2013-9-11 17:13:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวย มากครับ จะเข้าไปหาคุณหมอ เร็วๆนี้
โพสต์ 2013-9-11 20:04:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากเห็นอีก ลงรูปให้ดูเรื่อยๆนะค่ะ
โพสต์ 2013-10-8 20:39:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของตัวเองเป็นงานแก้ ทำไมไม่ช้ำเลย ของเราช้ำเลือดช้ำหนองหน้าเละเลือดคั่ง ในที่สุดไปเอาออกเพราะกลัวติดเชื้ออ่ะ ตอนนี้จมูกเชิดเป็นหมูเลย รูปในโปรไฟล์ถ่ายหลังวันทีทำและเอาออกได้ 25  วันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้