ดู: 2173|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนช่วยเลือกทรงจมูกให้หน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนกูรูทั้งหญิง และชาย เลือกทรงจมูกให้ด้วยอ่ะคะ นัดแก้กับคุณหมอเฉลิม วันที่ 29 ส.ค. บ่าย 2 ยังไม่ได้ทรงจมูกที่ลงตัว ยังไงกูรูทั้งหลายช่วยแนะนำทรงจมูกให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ปล. 1 รูปที่แนบมาเป็นจมูกปัจจุบันที่เอียงขวาคะ มีทรงไหนที่เหมาะกับคนหน้าตาแบบนี้บ้างค่ะ

ปล. 2 ตั้งกระทู้ตั้งแต่เมื่อวานเป็นครั้งแรก แต่กระทู้หาย สงสัยของแรง อิอิ....

ปล. 3 ผจก.ส่วนตัว หนุงหนิงจ๊ะ พี่เข้ามาทวงแบบจมูกค่ะ

ภาพ0371-1.jpg (46.52 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

หน้าสวยจัง

ผิวสวยมากด้วย

นู๋ว่าเน้นหมอ เอาโด่ง ๆ ยาว ๆ

มีสโลป ก็ดีนะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-17 16:44:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าสวยจัง

ผิวสวยมากด้วย

นู๋ว่าเน้นหมอ เอาโด่ง ๆ ยาว ๆ

มีสโลป ก็ดีนะ
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-6-17 16:16

ขอบคุณคะ แก่เลี้ยว อิอิ... จมูกสโลปเป็นไงคะ ถ้าโด่งไปมันจะเข้ากับหน้าพี่เหรอคะ Arty
ก็บอกหมอว่า เอาโด่ง ๆ แต่ไม่เป็นแท่งอะค่ะ

นู๋ว่ามันจะออกมาสวยเป็นธรรมชาตินะค๊ะ

นู๋ว่าน่าจะเข้ากะหน้านะ

หน้าของพี่เหมาะกะทรงจมูกแบบเกาหลีเลยอะคะ

เพราะหน้าพี่เกาหลีมาก ๆ อะคะ น่ารักดี
ลิ้งค์นี้มีจมูกแบบสาวเกาหลีเต็มเลยคะ เข้าไปเลือกชมได้เลย

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=116
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-17 20:20:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลิ้งค์นี้มีจมูกแบบสาวเกาหลีเต็มเลยคะ เข้าไปเลือกชมได้เลย

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=116 ...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-6-17 17:49

เข้าไปดูมาแล้วจ้า แต่มองไม่ออกว่า จมูกนางไหนจะเหมาะกับเราดี ซองเฮเคียว เหมาะมะ
จิงๆ หน้าตาน่ารักเป็นทุนอยู่แล้วคับ

เสริมออกมาคงน่ารักกว่าเดิมมากมายคับ

เลือกทรงที่เราชอบที่สุดคับ อย่าให้คนอื่นเลือกให้

เพราะมันอยู่บนหน้าเราเอง เราเห็นทุกวัน

คนอื่นเลือกให้ สวยแค่ไหน ถ้าเราไม่ชอบสักวันไม่พ้นต้องแก้คับ

เดี่ยวยังไงคุณหมอจะปรับแต่งทรงที่เราชอบเข้ากับหน้าเราเองคับ

{:13_996:}
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-18 11:00:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จิงๆ หน้าตาน่ารักเป็นทุนอยู่แล้วคับ

เสริมออกมาคงน่ารักกว่าเดิมมากมายคับ

เลือกทรงที่เราชอบที่สุดคับ อย ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-17 20:23

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำจ้า
หน้าตาน่ารัก ออกไปทางเกาหลีอยู่แล้ว

ช่วงนี้หมอเฉลิมไปเกาหลีอ่ะครับ

สงสัยหมอกลับมาคงพกเอาเทคนิคพิเศษจากเกาหลีมาเพียบเรย
มาแร้วจ้าพี่สุ..ไม่ได้ลืมน๊าตามหาให้อยู่
อะ..ประเดิมเรยแระกาน เกาหลีๆ หน้าคล้ายพี่สุเรยนะคนเนี๊ย..

ชอบมะ..ชอบมะ..
ทรงนี้กะสวย..หนิงช้อบ..ชอบ อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-18 15:41:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าตาน่ารัก ออกไปทางเกาหลีอยู่แล้ว

ช่วงนี้หมอเฉลิมไปเกาหลีอ่ะครับ

สงสัยหมอกลับมาคงพกเอาเทคนิคพิเศษจ ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-6-18 14:02

หวังว่า เทคนิคพิเศษจะมาอยู่บนจมูกของเราบ้างนิ อิอิ....

ปล. ขอบคุณผจก.ส่วนตัวที่หารูปมาให้นะจ๊ะ จุ๊บๆๆ.....
แถมๆๆ

15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-18 16:11:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะเข้าข่าย คนสวยใจดีไปหนอ่ยแล้วมั๊งเนี่ย อิอิอิ.....
จมูกที่เอามาให้ดูสวยๆ ทั้งนั้นเลย ไว้เด๊ยวจะเอาไปเป็นตัวอย่างบ้าง
ตอนนี้รอพี่สุ ทำก่อน ขอศึกษาข้อมูลอีกนิด แล้วจะตัดสินใจว่าจะเลือกแก้กับคุณหมอคนไหนดี
อิอิ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-18 17:39:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกที่เอามาให้ดูสวยๆ ทั้งนั้นเลย ไว้เด๊ยวจะเอาไปเป็นตัวอย่างบ้าง
ตอนนี้รอพี่สุ ทำก่อน ขอศึกษาข้อมูลอี ...
ต้นฉบับโพสโดย sinaja เมื่อ 2009-6-18 17:03

อ่ะนะ... รอชมความงามเน้อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้