เจ้าของ: Mickeyhero
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] รีวิวการตัดปีกจมูกครั้งแรกของชีวิต โนพ.จักกภาส มโนนุกูล หรือหมอจิ๊บ แห่ง Siam la

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-29 20:46:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pangzko เมื่อ 2013-7-29 19:22
คุณหมอในดวงใจเลยค่ะ ขอให้หายไวไวนระคะ อัพรูปบ่อยๆน๊ ...

ได้เย้ยย ค่ะ มิกกี้ จ่าอัพรีวิว ให้ดูน่ะคะ่ ติดตามด้วยยน่ะ มิกี้ ตื่นเต้นนมากกก
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-31 14:37:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รีวิวตัดปีกจมูก วันที่ 6 มาแล้ววน่ะค่ะ ฝากติดตาม คอมเม้นให้กำลังใจมิกกี้ด้วยน่ะค

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mickeyhero เมื่อ 2013-7-31 22:44

รีวิวตัดปีกจมูก วันที่ 6 มาแล้ววน่ะค่ะ ฝากติดตาม คอมเม้นให้กำลังใจมิกกี้ด้วยน่ะคะ

รีวิวตัดปีกจมูก วันที่ 6 มาแล้ววน่ะค่ะ ฝากติดตาม คอมเม้นให้กำลังใจมิกกี้ด้วยน่ะคะ

นี้ก้อใกล้ถึงหนึ่งสัปดาห์ แร้วน่ะค่ะ กับการตัดปีกจมูก โดย สยามเลเซอร์คลินิก มิกกี้ขอรับรองเลยว่า วันนี้ วันที่จมูกของมิกกกี้เริ่มยุบลงไปบ้างแล้วน่ะคะ เดวเรามาดูภาพกันน่ะคะ

นี้ก้อเป็นความเปลี่ยนแปลงตั่งแต่วันแรกจนถึงวันที่หก ค่ะ เพื่อนๆว่าไงบ้างค่ะ จมูกมิกกี้ หยุบบ้างป่าว มาดูภาพก่อน ตัด กับ หลังตัดวันที่ หก กันค่ะ ว่าเปลี่ยนไปบ้างป่าวว มาดูกันค่ะ

สำหรับอาการของตัดปีกจมูก วันที่ หก น่ะค่ะ อาการจะรู้สึก ไม่เจ็บสามารถ ทำอะไรได้หลายๆๆอย่าง ได้เริ่มที่จะไม่ตึงแผล แผล ใกล้แห้งสนิท อาการตึงแผลน้อยลง แต่อาการ ที่เกิดขึ้นในช่วงนี้ คือ คัน แผล บริเวณผ่าตัดค่ะ

สำหรัวรีวิววันนี้ก้อขอฝากเพื่อนทุกคนติดตามรีวิว การตัดปีกจมูกของมิกกี้ด้วยน่ะ ค่ะ เป็นกำลังใจ มีอะไร ก้แชร์ๆๆกันด้วยน่ะค่ะ
แค่ตัดปีก 25000 โห้วว เพิ่มอีกไม่กี่บาท ได้ทำกับหมอเฉลิมหรือหมอสุชาติ ได้ครบชุดเลยนะเนี่ยะ แอบเสียดายตังแทน 555
ok เลยคับ สวยๆๆ
หายไวๆๆ นะครับ

แต่ราคาสูงไปนิสสสสสนึง
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-3 23:31:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย DUN_DUNgun เมื่อ 2013-8-3 20:54
แค่ตัดปีก 25000 โห้วว เพิ่มอีกไม่กี่บาท ได้ทำกับหมอเฉล ...

ช่ายค่ะ 25000 แต่ว่า หมอ ทำได้ดีมากเลยน่ะค่ะ ทำได้เนียน ด้วยไม่มีแผลเป็นด้วยค่ะ  แต่ ก้อ แพงง นี้สสนึง แต่ ก้อรุ้สึกสบายจัยมากค่ะ เพราะคลินิกดีมาก ค่ะ
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-3 23:33:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย toon69 เมื่อ 2013-8-3 21:36
ok เลยคับ สวยๆๆ
หายไวๆๆ นะครับ

ขอบคุนนะค่ะ เดวมีรีวิวมาให้ดูนะค่ะ ตอนนี้ตัดไหม  เสร็จแล้วน่ะค่ะ ติดตามดูมิิกี้ด้วยน่ะค่ะ
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-5 11:09:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

(รีวิวตัดปีกจมูก) วันที่ 7 ตัดไหม เสร็จเรียบร้อยแร้วน่ะค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mickeyhero เมื่อ 2013-8-5 11:30

รีวิวตัดปีกจมูก วันนี้ มิกกี้ ขอนำเสนอวันที่ตัดไหม ออกแร้วว รู้สึกโล่งใจมากเลยค่ะ ที่จะได้ เหาะ เหิน เดินอากาศ ได้ อย่างสมใจแล้ว ไม่ต้อง มาคอยระวังว่าไหม จะหลุด หรือ กอาการตึงจาก ที่ไหม ยึดติดกะจมุกอิกต่อไปแร้ว

สำหรับภาพนี้ ก้อเป็นภาพก่อนตัดไหมค่ะ หลังจากเลิกเรียนช่วงเช้าเสร็จ มิกกี้ก้อ ไปตัดเลยค่ะ ที่ สยามเลเซอร์ คลินิก สาขา ทองหล่อ วันนี้ได้เจอพี่ๆ ที่สาขา พร้อมกับคำพูดที่ว่า "จมูกเล็กลงไปเยอะเลยน่ะคะ คุนมิกกี้" อยากจะบอกว่าดีใจมากก ดีจัยมากมาย เวลามีคนพูดว่า จมูกเล็กลง ไม่บานเหมือนแต่ก่อนแร้ว

สำหรับความรู้สึกตอนตัดไหมน่ะคะ หมอก้อทำการเช้ด ทำความสะอาด ใบหน้าและแผลค่ะ รู้สึกสบายใจมาก เพราะ หมอ พูดคุยกับเราอยู่ตลอดเวลา พูดเรื่องนั้น เรื่องนี้ เรื่องตลกบ้าง รัยบ้าง แต่ก้อสนุกดี ทำให้รู้สึกว่า เวลาก้าวเดินเข้าสู่ สยามเลเซอร์ คลินิก ทุกครั้งรู้สึกอุ่นใจมากมายเลยค่ะ   ก่อนตัดไหมปีกจมูกขอแฉะภาพ ก่อนนะคะ

สุดท้ายนะคะ มิกกี้ ก้อขอบคุุณ คุณหมอ .จักกภาส มโนนุกูล หรือหมอจิ๊บ ศัลยแพทย์ตกแต่งจาก Siam Laser Clinic ที่ช่วยทำศัลยกรรม จมูกให้มิกกี้ ค่ะ ขอบคุณที่ให้จมูกใหม่กับมิกกี้ ให้ชีวิตใหม่ มีหลายๆสิ่ง หลายๆอย่างที่ เข้ามาในชีวิตมิกกี้ค่ะ หลายๆคน คงอยากเห็นคุณหมอ จิป แล้วน่ะคะ นี้ค่ะ คุณหมอ สุดหล่อ แห่งสยามเลเซอร์ คลิกนิก ที่มิกกี้ ขอพูดอย่างเต็มปากเต็มคำว่า ภูมิใจกลับคลิกนิกนี้มาก ขอยืนยัน การันตี เลยว่า ใครที่ได้ทำรับรอง ดีขึ้นทุกคนค่ะ

สุดท้ายแร่ะ สำหรับคนที่ติดตามรีวิว มิกกี้ ขอบคุณมากจิงๆค่ะ สำหรับกำลังใจที่ดีมาก มิกกี้ จ่าอัพรีวิว ให้ดู หลังจากตัดไหม ให้ดูน่ะค่ะ ว่าจ่าเป็นแผลเป็นหรือป่าว หรือ จมูกจะเล็กลงมากน้อย ขนาดไหม มิกกี้จ่าอัพรีวิวให้ดูกันเรื่อยๆเลยค่ะ สำหรับวันนนี้ สวัสดีค่ะ / ไหว้งามๆ พร้อม หน้าสวย 15 วิ

สวยแล้วๆ ค่าคุณน้องมิกกี้
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-7 18:13:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย meawpicha เมื่อ 2013-8-7 09:34
สวยแล้วๆ ค่าคุณน้องมิกกี้

อิอิ ขอบคุนนค้าา
ต้นฉบับโพสต์โดย meedaw เมื่อ 2013-7-27 16:59
หายไวๆ นะค่ะ  สวยๆค่ะ

เป็นงัยบ้างคะน้องมิกกี้ หายหรือยังคะ คงจะสวยแน่ๆ มารีวิวให้ชมหน่อยน๊าาา..
เป็นงัยบ้างคะน้องมิกกี้ หายหรือยังคะ คงจะสวยแน่ๆ มารีวิวให้ชมหน่อยน๊าาา..
รีวิวละเอียด เห็นความเปลี่ยนแปลงได้ความรู้เรื่องตัดปิกจมูกมากๆค่ะ^^
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-21 23:38:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย พิจิกกา เมื่อ 2013-8-20 14:23
เป็นงัยบ้างคะน้องมิกกี้ หายหรือยังคะ คงจะสวยแน่ๆ ม ...

ตอนนี้หายดีแล้วน่ะคะ เพิ่ลๆ หลายคนเรยย ชม ว่า สวยขึ้น ดูดีขึ้นค่ะ เดว มิกกี้ จ่า ทำรีววิว ตอนนนี้ ก้อ ใกล้ ครบ 1 เดือนแล้ว ฝากติดตามด้วยน่ะค่ะ และ ก้อ ขอบคุนนะคะ ที่ติดตามและเป็นกำลังใจให้มิกกี้
65#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-21 23:39:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Snowty เมื่อ 2013-8-21 12:38
ดูดีครับ

ขอบคุนนนะคะ ตอนนี้ใกล้ครบรอบ หนึ่งเดือนแล้ว เดวมิกกี้ จ่าอัพรีวิว ให้ดูน่ะคะ ฝากติดตามด้วยน่ะค่ะ
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-21 23:41:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย survivor เมื่อ 2013-8-21 16:13
รีวิวละเอียด เห็นความเปลี่ยนแปลงได้ความรู้เรื่องตั ...

ขอบคุนน่ะค่ะ ที่ติดตามอ่านรีวิว ตอนนี้ ก้อ ใกล้ครบ หนึ่งเดือนแร้วค่ะ  เดวมิกกี้ จ่าทำรีวิว ฝากติดตามด้วยน่ะคะ
มาริวิวอีกนะครับ รอชมผลงาน
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-9 01:54:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lifejamss เมื่อ 2013-8-29 13:01

ได้เรยยค่ะ ตอนนี้ ก้อ ผ่านมา หนึ่งเดือน แร้ววอ่ะ เดว อัพรีวิวให้ดูน้าาาาาาา
70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-9 01:54:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lifejamss เมื่อ 2013-8-29 13:01

ได้เรยยยยยยยยยยย
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-17 16:52:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mickeyhero เมื่อ 2013-11-17 17:01

สองเดือนผ่านไป ชีวิตมีความสุขมาก กล้าที่จะถ่ายรูปมากยิ่งขึ้น ชีวิตดีขึ้นมากๆจิงค่ะ  
ขอขอบคุณ Siam laser Clinic มากๆจริงๆน่ะคะ ที่ทำให้ชีวิตมิกกี้ เปลี่ยนไปมาากๆๆ เลยย
รูปนี้ ตอน สองเดือน ผ่านนไป

เป็นไงบ้าง เพื่อนๆๆ ทุกคน มิกกี้ มีความสุขมากๆๆ จิงๆ และ ไม่เคยเสียจัย เรย ที่ทำศัลยกรรม
ขอบคุน เพื่อนๆทุกคน ที่ให้กำลังงใจ ถามไถ่กันมาเรื่อย
ขอบพระคุนมากจิง
ขอให้ทุกคน สวยๆๆรวยๆๆ กันทุกคน ถ้วนนน่ะ นะคะ
73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-17 17:30:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย 1664639171 เมื่อ 2013-11-17 17:09
หายไวๆครับ

ขอบพระคุนค่ะ
ดูดีขึ้นจริงๆค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยคะ  แวะมาอัพรูปบ่อยๆนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้