ดู: 1229|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครมีคิวช่วง 23- 25 มิ.ย. ช่วยด้วยครับ สำคัญมากๆ

[คัดลอกลิงก์]
เคยมาโพสต์หลายรอบแล้วอะครับ ยังหาแลกไม่ได้เลย
นี่ผมกะเพื่อนต่างชาติจะเดินทางไปอาทิตย์หน้าแล้วอะ ตั๋ว
และอะไรต่างๆก็เตรียมเรียบร้อย อุตส่าห์ลาพักได้แล้วเชียว
ผมมีคิวให้แลกดังนี้อะครับ ช่วยหน่อยนะครับ ยินดีทุกเงื่อนไขT_T
ผมไปกันสามคนอะ คิวผมไม่สำคัญหรอกไม่ได้ไม่เป็นไร แต่ของ
เพื่อนต่างชาติสองคนอยากให้เค้าได้ทำอะ เค้าอุตส่าห์ไปถึงเมืองไทย
ผมจองไว้สี่คิวอะ เพื่อเอามาแลกนี่ละครับ
มีวันที่ 26 มิ.ย. 16.00
วันที่ 26 ก.ค. 19.30
วันที่ 28 ก.ค. 18.30
  วันที่ 30 ก.ค. 16.00
ใครมีคิวช่วง 23-25 มิ.ย. ให้แลกได้โปรดนะครับ ขอให้เพื่อต่างชาติผมหน่อยเถอะ
ตัวผมไม่เป็นไรหรอก
ช่วยด้วยครับ ผมยินดีตอบแทนทุกอย่างอะ ได้โปรดดดดด
เห็นคิวแล้วอยากได้บ้างจัง แต่ถ้าไปจองตอนนี้คงได้เดือนสิงหาแน่เลย
เอาใจช่วยคับ

ถ้าแลกไม่ได้ ยังไง ผมขอซื้อต่อคิว 26 มิ.ย. นะคับ

meow_acn@hotmail.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้