ดู: 1725|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกกับตาสองชั้นควรทำสิ่งไหนก่อนกัน

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าจะทำตาสองชั้นด้วยแล้วก็เสริมจมูกด้วยควรทำอย่างไหนก่อนกัน หรือว่าต้องทำพร้อมกันอ่ะ อยากรู้แต่ยังม่ะได้ไปจองคิวเลยอ่ะเห็นเค้าว่ากันว่ายาวมาก ม่ะรู้จะหายอยากก่อนมั้ยอ่ะ อิอิอิ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยน้า จะได้เตรียมตัวเตรียมใจถูกเพราะว่าเลือกม่ะถูกว่าจะทำอันไหนก่อนดี
สรุปว่าวันนี้ก็ไปที่ฟอร์จูนคลินิคมาแล่ะ
ตอนไปก็มีแค่สองคนเองนะในนั้นอ่ะ
เงียบได้จัยมาก
ไปถึงก็บอกพี่เ ...
ต้นฉบับโพสโดย Biggie28 เมื่อ 2009-6-14 00:59

เป็นปกติครับ

ช่วงรอจะคิดไปสารพัด

แต่คนที่อยากทำจริงๆ ไงก็ไม่เปลี่ยนใจ

แต่คนที่ยังลังเล ก็ไม่แน่เหมือนกัน

รอนานเกินอาจเปลี่ยนใจได้

แต่ถึงตอนนั้นถ้าเปลี่ยนใจจริงๆก็คงมีคนรอเสียบอยู่แล้วล่ะครับ:)
ก็ดีคับ เราจะได้มีเวลาตัดสินใจคับ

เรื่องคิวไม่ใช่ปัญหา ถ้าเราไม่เอาก็ให้คนอื่นได้

แต่ถ้าเราจาเอา แล้วไม่จองไว้อ่ะจิ ปัญหาเรยอ่ะ คิคิ

ช่วงนี้ก็หาข้อมูลไปเรื่อยๆ นะคับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-14 00:59:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สรุปว่าวันนี้ก็ไปที่ฟอร์จูนคลินิคมาแล่ะ
ตอนไปก็มีแค่สองคนเองนะในนั้นอ่ะ
เงียบได้จัยมาก
ไปถึงก็บอกพี่เค้าว่าจองคิว
แต่คุณพระช่วยยยย
คิวยาวเว่อ
อีกสามเดือนเจอกันเลยหง่ะ
มีนัดวันที่สิบกันยาแหน่ะ
ม่ะรู้ถึงป่านนั้นจะหายอยากยังน้อ
แต่กลับมาก็มีจิตตกบ้างนะ
กลัวออกมาแล้วม่ะสวย
กลัวหลายๆอย่างอ่ะ
แง่มๆๆๆ
แต่สรุปว่าก็จองไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
แห่ะๆๆๆ
ขอหั้ยโชคดีเช่นกานคัฟผม
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-13 12:33:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอเชๆๆๆ
กำลังแต่งตัวคร้าบ
เดี๋ยวก็จะออกไปแล่ะ
ไว้คุยกานเน้อ
คิวยาวเหยียดแน่นอนคับ

ทำวันไหนก็ล้อคคิวไว้เรยคับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-13 11:10:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อคร้าบบบ
ขอบคุณคร้าบสำหรับคำตอบดีดี
วันนี้ว่าจะลองเข้าไปจองคิวที่ร้านหมอเฉลิมดู
ไม่รู้ว่าคนจะยาวเหยียดหรือเปล่า
วันหยุดด้วยสิ
แง่มๆๆ
จมูกคับ

เป็นศุนย์กลาง ของใบหน้าเรยคับ

ทำจมูกแล้วอาจไม่ต้องทำตาก็ได้คับ
ทำจมูกก่อนคัฟผม
เพราะว่าถ้าทำจมูกไปแล้ว
ตา 2 ชั้นอาจม่ะต้องทำคัฟ
เพราะอาจจะได้เปนของแถมมาคัฟ
ดูของพี่เอ(พี่เอ ทาเคชิ)ก้อได้คัฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้