ดู: 1708|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกกับตาสองชั้นควรทำสิ่งไหนก่อนกัน

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าจะทำตาสองชั้นด้วยแล้วก็เสริมจมูกด้วยควรทำอย่างไหนก่อนกัน หรือว่าต้องทำพร้อมกันอ่ะ อยากรู้แต่ยังม่ะได้ไปจองคิวเลยอ่ะเห็นเค้าว่ากันว่ายาวมาก ม่ะรู้จะหายอยากก่อนมั้ยอ่ะ อิอิอิ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยน้า จะได้เตรียมตัวเตรียมใจถูกเพราะว่าเลือกม่ะถูกว่าจะทำอันไหนก่อนดี
ทำจมูกก่อนคัฟผม
เพราะว่าถ้าทำจมูกไปแล้ว
ตา 2 ชั้นอาจม่ะต้องทำคัฟ
เพราะอาจจะได้เปนของแถมมาคัฟ
ดูของพี่เอ(พี่เอ ทาเคชิ)ก้อได้คัฟ
จมูกคับ

เป็นศุนย์กลาง ของใบหน้าเรยคับ

ทำจมูกแล้วอาจไม่ต้องทำตาก็ได้คับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-13 11:10:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อคร้าบบบ
ขอบคุณคร้าบสำหรับคำตอบดีดี
วันนี้ว่าจะลองเข้าไปจองคิวที่ร้านหมอเฉลิมดู
ไม่รู้ว่าคนจะยาวเหยียดหรือเปล่า
วันหยุดด้วยสิ
แง่มๆๆ
คิวยาวเหยียดแน่นอนคับ

ทำวันไหนก็ล้อคคิวไว้เรยคับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-13 12:33:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอเชๆๆๆ
กำลังแต่งตัวคร้าบ
เดี๋ยวก็จะออกไปแล่ะ
ไว้คุยกานเน้อ
ขอหั้ยโชคดีเช่นกานคัฟผม
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-14 00:59:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สรุปว่าวันนี้ก็ไปที่ฟอร์จูนคลินิคมาแล่ะ
ตอนไปก็มีแค่สองคนเองนะในนั้นอ่ะ
เงียบได้จัยมาก
ไปถึงก็บอกพี่เค้าว่าจองคิว
แต่คุณพระช่วยยยย
คิวยาวเว่อ
อีกสามเดือนเจอกันเลยหง่ะ
มีนัดวันที่สิบกันยาแหน่ะ
ม่ะรู้ถึงป่านนั้นจะหายอยากยังน้อ
แต่กลับมาก็มีจิตตกบ้างนะ
กลัวออกมาแล้วม่ะสวย
กลัวหลายๆอย่างอ่ะ
แง่มๆๆๆ
แต่สรุปว่าก็จองไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
แห่ะๆๆๆ
ก็ดีคับ เราจะได้มีเวลาตัดสินใจคับ

เรื่องคิวไม่ใช่ปัญหา ถ้าเราไม่เอาก็ให้คนอื่นได้

แต่ถ้าเราจาเอา แล้วไม่จองไว้อ่ะจิ ปัญหาเรยอ่ะ คิคิ

ช่วงนี้ก็หาข้อมูลไปเรื่อยๆ นะคับ
สรุปว่าวันนี้ก็ไปที่ฟอร์จูนคลินิคมาแล่ะ
ตอนไปก็มีแค่สองคนเองนะในนั้นอ่ะ
เงียบได้จัยมาก
ไปถึงก็บอกพี่เ ...
ต้นฉบับโพสโดย Biggie28 เมื่อ 2009-6-14 00:59

เป็นปกติครับ

ช่วงรอจะคิดไปสารพัด

แต่คนที่อยากทำจริงๆ ไงก็ไม่เปลี่ยนใจ

แต่คนที่ยังลังเล ก็ไม่แน่เหมือนกัน

รอนานเกินอาจเปลี่ยนใจได้

แต่ถึงตอนนั้นถ้าเปลี่ยนใจจริงๆก็คงมีคนรอเสียบอยู่แล้วล่ะครับ:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้