ดู: 13052|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Review เสริมจมูกที่ V. coon Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aka.gg เมื่อ 2013-7-12 16:50

วันนี้มารีวิว การเสริมจมูกจาก คลินิก v. coon ค่ะ ทุกอย่างเปนที่น่าพอใจมาก
มาดูภาพก่อนทำก่อนนะค่ะ เปนคนไม่มีจมูกเลยค่ะ เปนคนเนื้อน้อยด้วย แล้วก็บางมาก

อันนี้เปนภาพปกติ

ถ้าแต่งหน้าก็ยังได้แค่นี้

============================

วันที่ทำ

เพราะว่าเปนคนเนื้อน้อยและบางมาก คุณหมอแนะนำให้พอพอเหมาะให้เข้ากับใบหน้า
เพราะจมูก สูงมากเกินไป อาจจะไม่รับกับใบหน้าหรือไม่อาจจะมีการทะลุอะไรแบบนี้อ่าค่ะ
ที่แรกก็คิดว่า คงได้ไม่โด่งมาก แต่ก็เชื่อใจคุณหมอค่ะ

อันนี้รูปในระยะ 5 วันหลังทำค่ะ เรียงจากขวาไปซ้ายนะค่ะ
(แอบใส่ชุดนอนตัวเดินหลายวันนิดนึ่ง >< แต่รูปถ่ายคนละวันกันนะค่ะ)

1 วัน ก่อนตัดไหม (ทำวันที่ 24 ตัดวันที่1 ค่ะ)

============================

หลังทำ 7 วันขึ้นไป หลังจากตัดไหม
แต่งหน้าแล้ว ออกจากบ้านได้เลย ประมาน 2 อาทิตย์ค่ะ

^_^

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยค่ะ เข้ากับหน้าเลย
สวยๆคร้า ..... ความโด่งโอเคเลย
สวยๆนะคะ หายเร็วๆคะ
อัยย่ะ....คนละคนเลย   สวยจริงๆ  

สวยมากจ้า เข้ากับหน้าดี ^^
สวยจร้า เนื้อปลายจมูกน้อย แต่ว่าคุณหมอทัมออกมาสวยอ่ะ แถมปลายจมูกไม่ทู่ด้วย
ไม่เหมือนของเราเลยไปทัมที่ยันฮีมา ปลายจมูกสั้นและทู่ด้วย อยากแก้ใหม่ให้เรียวยาวมีปลายจมูกอ่ะ
สวยมากเลยค่ะ
สวยค่ะ ดูดีขึ้นค่ะ
สวยขึ้นมากเลยจ้า
ดูสวยเป็นธรรมชาติค่ะ
ว้าววววว  สวยขึ้นเยอะเลยค่ะะ  ขอเรา ปลายเดือนสิงหา  สู้ๆๆ
เริสค่ะ หน้าเปลื่ยนอย่างแรงง
ดูเปลี่ยนไปมากเลยค่ะ สวยขึ้นค่ะ
สวยคร่า หน้าเปลี่ยนเลย เหมือนสาวเกาหลีเลย
น่ารักขึ้นมากเลยค่ะ เหมือนคนละคนเลย
สวยค่ะ  ซิลิโคนของอัลไรคะเท่าไหร่ด้วยคะ
โทษค่ะ  บวมกี่วัยค่ะ หลังทำ
สวยคร๊ อยากทำแล้ววว
ตอนนี้ ราคา ทำครั้งแรก 12000-15000 เคสแก้ 17000-25000
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้