เจ้าของ: piggy29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว จมูกหมอคมกริช สุขุมวิท 22 ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จมูกสวยมากเลยค่ะ ชอบมากๆๆๆๆ
ตอนนี้ก็อยากไปทำหมอคมกริชเหมือนกัน

แต่ยังใจไม่กล้าพอT^T อยากได้แบบนี้เลยค่ะ ชอบมากๆ
เป็นธรรมชาติดี เข้ากับหน้า

ว่าแต่เจ็บมั้ยคะ บวมมากแค่ไหน แล้วนานป่าว
คุณหมอใช้สิลิโคนแบบมีขารึเปล่าคะ ?คือสนใจอยากเป็นศิษคุณหมอเหมือนกัน
จมูกสวยมากเลยค่ะ เข้ากับหน้ามากๆๆๆๆ อยากจะทราบราคาอ่ะค่ะ ว่าเท่าไหร่ค่ะ
น่ารักมากเลย มีสัน แต่เป็นธรรมชาติ โครงหน้าสวยอยู่แล้ว ทำจมูกปุ๊บก็น่ารักเลย
#29 ค่าทำ 15000 บาท ไม่แพงเลย คุ้มๆ
อยากทราบว่าระหวว่างหมอคมกริชกับหมอสำรวยไครทำสวยกว่าค่ะ ช่วยตอบด้วยค่ะ
เริศคร้าๆๆๆ
ราคาเท่าไรค่ะ ซิลิโคนมีแบบไหนบ้าง
ก็ทำมาธรรมชาติดี...เข้ากับหน้านู๋ด้วยล่ะ

รู้สึกว่านู๋จะเรียนที่เดียวกับพี่เลย...อิอิ
สวยๆๆค่ะ  เข้ากะหน้าดีค่ะ
จมูกสั้นเกิน ปลายน่าจะยาวกว่านี้
ทรงสวยมาก ชอบ
อยากไปแก้บ้าง
ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
เพิ่งไปเสริมมาเมื่อวันเสาร์อ่ะค่ะกะ หมอคมกริชเหมือนกัน ไม่ทราบว่าอาการบวมกี่วันถึงจะยุบอ่ะคะ
น่ารักดีอ่ะ...เข้ากะน่ามากๆๆ
มีคนบอกว่าทำกับหมอคมกริชแล้วจมูกเบี้ยวอ้ะค่ะ เลยอยากรู้ว่าทำที่ไหนดีค่ะ ตอนนี้อยากทำจมูกมากค่ะ อยากทำก่อนสิ้นเดือนต.ค.ค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าทำที่ไหนดี ที่ทำแล้วไม่เบี้ยว ดูไม่เว่อร์ สไตร์เกาหลีอ่ะค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้า
ราคาเท่าไรนะ  น่ารักจัง  แล้วถ้าแก้คุณหมอจะคิดราคาเท่าไร
แก้ไขล่าสุดโดย siriwattana เมื่อ 2010-10-6 21:15

หมอคมเหมือนกันคะ ตอนนี้ก็ 6 วันแระคะ ก็เริ่มเห็นสันขึ้นมาบ้างแล้ว แต่ ถ้านานไปจะโด่งกว่านี้ ก็โอเคคะ ของน้องดูเด็กน่ารักดีแล้วคะ
สวยมากค่ะ เป็นธรรมชาติดี ตอนแรกเราก้อจาทำกับหมอคมกริชเหมือนกัน แต่คิวย๊าวววยาวเลยแอบโอนเอียงไปหาหมอคนอื่นก่อน :> ถ้าเข้าที่กว่านี้คงจาโด่งกว่านี้นะคะ ตอนนี้อาจจะยังไม่เข้าที่เท่าไหร่ แต่สวยแล้วจ้า :>
หมอคมกริช หรือว่าหมอ กมล ดีคะ
เลือกไม่ถูกเลยอ่ะ
จขกท.น่ารักจัง
เราอยากได้แบบเกหาหลีอ่าที่มีหยดน้ำอ่าเคสแก้ไม่รู้เท่าไรนะคะ
สวย งะ ^^ เท่าไหร่ค่ะเนี้ย
พี่ว่าแบบนี้น่ารักดีออกค่ะ ไม่ต้องโด่งมากอ่ะดีแล้วจ้า{:13_996:}
คือว่าจะไปทำเดือนหน้าเเร้วอะคร๊นัดหมอที่ยันฮีเอาไว้แต่ว่า
ที่ตัวเองไปทำมามันราคายังงัยหรอ กี่วันถึงหายบวมอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้