12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: mintzzz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อื่นๆ] ศัลยกรรมปรับรูปหน้าด้วยไขมันตัวเอง Microfat @V-plast Clinic

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-23 16:36:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย bansuan2 เมื่อ 2014-1-22 19:41
สวยมากเลยคะ อยากขอคำปรึกษาจังเลยคะมีปัญหามากๆเลย ขอ ...

@bansuan2

ยินดีค่ะ Line : mintnunnapat

ยังไงสอบถามได้ทุกเรื่องนะค่ะ
น่าจะลงรฟูปตอนหน้าบวมช้ำมาให้ดูบ้างเนอะ  มีแต่รฤปตอนสวยแล้วอ่ะ
อยากสอบถามวิธีการดูแลตัวเองอ่ะค่ะ ว่าต้องทานอะไรเป็นพิเศษมั้ย พอดีไปทำมาแล้วกลัวไม่ติดอ่ะค่ะ
อยากสอบถามวิธีการดูแลตัวเองอ่ะค่ะ ว่าต้องทานอะไรเป็นพิเศษมั้ย พอดีไปทำมาแล้วกลัวไม่ติดอ่ะค่ะ
ไปทำที่ไหนมาค่ะ ขอขอมูลหน่อย ค่ะ อยากไปทำบ้างเป็นคนหน้ากระดูกมากกก
เราไปทำที่ วีพลาสมาค่ะ   ศึกษาข้อมมูลนานมากกว่าไปจะทำ  ตอนนี้ได้เดือนครึ่งละ เริ่มเข้าที่ แต่แอบกลัวหน้าจะลดลงอีก พยายามกินเยอะ   ๆ

ปล. แนะนำให้ไปทำนะคะ เพราะหน้าจะดูอิ่มขึ้นทันที ที่สำคัญดูเด็กลงมากๆจิง
ตอนนี้ microfat ที่เติมมาเป็นไงมั่งค๊ะ กำลังไปทำสิ้นเดือนนี้ค่ะ ของน้อทำไปกี่จุดตรงไหนบ้างค๊ะ ตอนนี้ลังเลจะทำจุดไหนบ้างดี ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ^^
น่ารักมากเลยค่ะ
Weeb ตอบกลับเมื่อ 2015-2-17 21:49
ตอนนี้ microfat ที่เติมมาเป็นไงมั่งค๊ะ กำลังไปทำสิ้นเดื ...

ตอบคุณ weeb นะคะ. ที่เขียนว่าไปทำมาเดือนครึ่ง.  ตอนนี้จะครบ 9เดือนละค่ะ.  โอเคมากๆ. ค่ะ.  ยังกะว่าจะไปเติมหน้าผากอีก. แต่หมอขึ้นราคาแล้วค่ะเลจอดไว้ก่อน.  แต่ถ้าลังเลอยุ่ไปทำเถอะค่ะ. ไม่ใช่หน้าม้ารึใดๆทั้ฃสิ้น. แต่เข้าใจคนที่หน้าตอบ ว่ารุ้สึกยังไง

ปล.นอกจากหน้าจะอื่มขึ้นแล้ว. ผลข้างเคียงคือผิวจะใสกว่าเดิมมากกกกกค่ะ คอนเฟิมเพราะไขมันมันไปเติมเต็มเซลที่ตายไปแล้ว
สวยจร้า สวยขึ้นเลย
ตอนนี้เป็นไงมั่งครับ หน้ายังเต็มสวยอยู่รึป่่วครับ (ขอแบบจริงๆนะครับ แหะๆ) อยากทำเหมือน จขกท เลยอยากรู้ว่ามันจะเต็มอยู่ได้นานแต่ไหนอ่ะครับ ในเวบนี้รู้สึกได้ว่ากระทู้ microfat แอบม้านิดๆ อิอิ กระทู่นี้รู้สึกได้ถึงความไม่ม้าครับ เลยอยากขอถามหน่อยครับ :))
หน้าอิ่มแล้วดูดีขึ้นเยอะเลยค่ะ
หน้าเด็กมากค่ะ ทำไปกี่จุดค่ะ
หน้าเด็กลงเยอะเลยนะคะ ตอนนี้หมอที่วีพลาสขึ้นราคาน่ากลัวมาก
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้