ดู: 3279|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นมบุบ หมอเทพจะแก้ให้มั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมกับหมอเทพมา แล้ว รู้สึกว่า ถุงซิลิโคน มันไม่เต็ม ไม่ตึง พอมองก็จะรู้ว่า นมบุบ

จับดูก็รู้สึกกุบกับ ๆ บุบทางโน้นที ทางนี้ที

บางทีตื่นมา ก็เปลี่ยนที่บุบ

ลักษณะนมบุบ คือ มันเห็นเป็นรอบบุ๋มๆ

หมอจะแก้ให้มั้ยคะ T___T

เครียด

แสดงความคิดเห็น

แก้ให้น่ะค่ะ เห็นเคยอ่านเจอ  โพสต์ 2013-7-5 19:26
ปรึกษาหมอเลยค่ะว่าเป็นเพราะอะไร
เป็นมานานรึยังคะ กี่เดือนแล้ว มีรูปให้ดูมั้ยคะ
แกเที่อื่นดีกว่าคะดิฉันก็ทำนมกะหมอเทพปรากฏว่านมเบียวก็กลับไปแก้กะหมอหมอคิดเงินเพิ่ม5000ทำนมตั่งแต่ที่แรกหมอก็น่าจะรู้ว่านมคนเราไม่เท่ากันตั้งแต่แรกแล้วหมอแก้ให้ก่อนแก้ก็ว่าเราดือเราผิดอะไรแค่มาให้แก้นมที่มันเบียวเฉยๆมันเบียวแบบว่าเห็นชัดมากหมอบอกเป็นที่ฐานนมเรา นมเราของเดิมไม่เบียวขนาดนี้นะเรารู้ดีเหมือนแก้ไม่ยอมรับผิดอะพอแก้ให้ตอนนี้1เดืิอนสภาพเหมือนเดิมเบียวหมอฝีมือแย่มากๆบริการก็แย่ตอนไปแก้ยาชายังไม่ชาดีหมอผ่าซะแล้วเจ็บมากเหมือนแกล้งกันเลย เรากำลังจะไปหาที่ทำใหม่ผิดหวังหมอเทพมากๆที่ไปทำกะแก่เพราะมาหาข้อมูลในดั่งโด่งแหละรู้งี้ไปทำกะหมอที่อื่นดีกว่าคิดดูอีกที่นะคะจะแก้กะแก่
หมอเทพ ไม่คิดค่าแก้นิ 45,000 ดูแลตลอดชีพ่
เราศึกษา ปรึกษามาแว้ว ได้คิวทำแว้ว
เพราะเห็นว่าดูแลหลังการทำดี ไม่มีคชจ.หยุ๋มหยิ๋มนะ
ไปลองปรึกษาคุณหมอดีกว่าว่าเป็นเพราะอะไร
เพราะเห็นของบางคนทำมาช่วงแรกๆนอยมากๆ
แต่พอนานไป สวย เข้าที เซ็กซี่
เรากะเปนค่ะ เครียดมากเลย ตอนนี้3เดือนค่ะ
ส่งเมลไปแล้ว หมอไม่ตอบกลับเลยค่ะ
ง่าาาา กำลังจะไปเสริมหน้าอกกับหมอเทพเลยค่ะ  พอรู้อย่างนี้แล้วกังวล ลังเลเลย
ตัวเองใส่เท่าไหร่อะ หมอเค้าแก้ฟรีหรือเก็บเงินแล้วแต่เคสนะ

มีน้องคนนึงเค้ามีนมนะแต่ยานเค้าก้ไปเสริมละเค้าขอน้อยๆ หมอบอกให้ใส่ใหญ่ๆเค้าไม่เอาบอกไม่อยากได้ใหญ่อยากได้ตึงๆ
พอทำมาเสร็จมันไม่ตึงสิ เพราะไซต์มันเล็ก เดือนนึงละมาขอหมอแก้หมอแกก็คิดเงินเพิ่ม15000 แล้วบอกว่าให้ใส่ใหญ่ๆจะเถียงอีก
เราทำมา375เลยค่ะ เราสุง150 หนัก43 ค่ะ ทำมาครบ3เดือน นมเรี่มคล้อยค่ะ เปนข้างเดียวค่ะ ชิลิโคนบุบ บุ๋มเลยค่ะ ตอนนี้เครียดมากๆค่ะ ส่งเมลให้หมอแล้ว หมอยังไม่ตอบเลยค่ะ
พลอยตอนนี้ก็ข้างซ้ายยานแล้วผิดรูปค่ะ 11 นี้มีนัดฉีดคีรอยด ทำมาได้ 2 เดือนกว่าค่ะ มันดูยานๆ ไม่เต็มอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้