ดู: 16958|ตอบกลับ: 85
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกจากเมโกะ คลินิกโดยคุณหมอมนัส ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ammy2532 เมื่อ 2013-7-4 00:00

สวัสดีค่ะ สำหรับเพื่อนๆที่สนใจอยากทำจมูกขอให้เมโกะ คลินิกเป็นทางเลือกทางหนึ่งของเพื่อนๆนะค่ะ ก่อนดิฉันจะตัดสินใจทำจมูกได้ศึกษาการทำจมูกมาพอสมควรและศึกษาหาข้อมูลหลายคลินิกมาก ก่อนที่จะได้มาทำจมูกกับทางเมโกะ คลินิก เริ่มแรกได้ยินชื่อคุณหมอมนัสมานานแล้วว่าคุณหมอมนัสเสริมจมูกเป็นธรรมชาติ และทำออกมาสวย เริ่มแรกดิฉันได้เข้าไปดูWebเมโกะ คลินิก เข้าไปดูYoutube ที่คุณหมอมนัสและคุณม้าเป็นพิธีกรยิ่งสนใจอยากทำมากค่ะ วันนี้เอารูปก่อนทำ-หลังทำมาให้ดูนะค่ะ
ขอแถมอีกนิดนะค่ะ ว่าคุณหมอใจดีมาก เวลาทำมือเบามากค่ะอาการหลังทำหายบวมเร็วและไม่ค่อยเจ็บพักฟื้นไม่นานค่ะ

ก่อนทำ

หลังทำ

เดี๋ยวจะมาอัพเดทเรื่อยๆนะคะ

IMG_1869.JPG (72.29 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 33)

คะแนน

6

ดูบันทึกคะแนน

ราคาเท่ารัยคะ
สวยจัง เจ็บไหม บอกหมอทรงอะไรค่ะชอบทรงนี้
สวยจัง เจ็บไหม บอกหมอทรงอะไรค่ะชอบทรงนี้
สวยค่ะ ผิวก้อสวยยย
ทรงสวยครับหน้าใสมากอะ
สวยมากกกคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-4 23:35:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนทำเสริมจมูกไม่เจ็บค่ะ เจ็บแค่ตอนฉีดยาชาค่ะ ตอนที่ทำราคาเริ่มต้นที่60,000บาทแต่ตอนนี้ปรับเป็น70,000บาทแล้วค่ะ ตอนเสริมบอกคุณหมอว่าอยากได้หยดน้ำและเป็นธรรมชาติค่ะ รูปที่เอาลงยังไม่ถึง1เดือนค่ะ เดี๋ยวจะทะยอยเอารูปลงให้ดูเรื่อยๆนะค่ะ
หลังทำเสร็จยังแทบดูไม่ออกว่าผ่าตัดมา คุณหมอขึ้นชื่อว่ามือนิ่มสุดยอดเลยคะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-5 12:51:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะยอมรับจริงๆค่ะ ว่ามือคุณหมอเบามาก
สวยมากทำแล้วเหมือนดาราเลย
สวยมากๆๆๆค่ะ อยากทำบ้างค่ะ
สวยมากเลย เนียนเวอร์ :)
อั้ยย หยาา  งดงาม มาก
สวยมาก...
แพงมาก...
สวยมากค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยขึ้นมากๆเลยค่ะ
รูปก่อนทำ หน้าตรงเหมือนจมูกเป็นสันอยู่แล้วเลย ทำออกมาสวยมากเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้