ดู: 2126|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว ศัลยกรรม ฉีดเสริมหน้าอก ตู้มๆ จากคัพbเป็นcค๊า

[คัดลอกลิงก์]
เลือกเสริมแบบฟิลเลอร์เพราะอยากได้สัมผัสแบบธรรมชาติค่ะ ไม่มีเวลาพักฟื้นด้วยเพื่อนฉีดมามันดูเสมือนจริงมากเคยขอนางจับแล้วค่ะ

เหมือนหน้าอกเต่งตึงเด้งดึ๋งมาก ทำคลินิคชื่อดังตรงสยามค่ะค้นหาราคาไปเจอเอเจนซี่ 088-6086299 ชื่อพี่อี๊ด ได้ราคาเลขสวย

11x,xxx กระเป๋าฉีกเลยถึงวันนัดหมอฉีด ตกลงฉีด250cc อยากฉีด300cc กัวมันบึ้มไป พยาบาลบอกว่าตอนแรกจะดูใหญ่

เพราะมันมียาชาผสมด้วย พอยาชาหายฟิลเลอร์คืนตัวเราถึงจะรู้ค่ะว่ามันบึ้มแค่ไหน  

ตามภาพเลยจ้า ซูมให้เบิ่งกันชัดๆเวลาเจอคนรู้จักเราก็บอกนะว่าทำมาไม่อายค่ะอยากสวยชาตินี้ทำแล้วไม่มีใครเดือดร้อนไม่ซีเรียสค่ะ หมอ

ให้วิตามินบำรุงเพิ่มความกระชับมาทานด้วยค่ะ ยังไม่ค่อยชินตัวเองเท่าไรนะรอดูว่าถ้ายาชามันหมดแล้วจะลดลงเยอะหรือเปล่าค่ะ ใครเคยฉีด

มาแล้วบ้างขอสอบถามนิดนึงค่ะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-8 17:46:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โหยเงียบจุงเบย เพื่อนๆหายไปไหนกันหมดค๊า
ฉีดมาเท่ากันค่ะขอทราบราคาได้ไหม แต่ไมไ่ด้ทำที่เดียวกับเจ้าของกระทู้อ่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-20 18:19:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
119000 ค่ะ ของคุณsomฉีดมากี่ซ๊ซีคะ
ฉีดfillerมาเหมือนกันจ้า อึ๋มสมใจละสดๆร้อนๆเมื่อวันเสาร์เลยคะ
ฉีดมาและทรงสวยแบบนี้ สนใจมากๆค่ะ ทำที่ไหนอ่า แถวสยามมันมีหลายคลีนิกอยู่ค่ะ ยังไงรบกวนบอกด้วยนะ
ทรงสวยมากเลยค่ะ บอกชื่อคลีนิกได้มั้ยคะ?
ชอบขนาดนี้ค่ะ เอเจนซี่จะราคาดีกว่าหรอค่ะ
เห็นบางท่านก็เลือกติดต่อเอเจนซี่ ยังงี้ไว้ใจได้มั๊ยเอ่ย กำลังสนใจ ขอคำแนะนำด้วยนะจ๊ะ ขอบคุณค่ะ
ว๊าววว ฉีดมาสวยมากจังเลย ทรงกำลังได้ที่เลยนะค่ะ
คลินิกชื่อไรหรอคะ??
สวยค่ะ เป็นธรรมชาติ ไม่ใหญ่เกินไป
สวยดีค่ะ ดูเป็นธรรมชาติไม่ใหญ่เกินไป ชอบค่ะ
ทำมาแล้วดูดีขึ้นเลยอ่ะ
หน้าอกมาเล็กไปนิดนึง เสียดายทำทั้งทีน่าจะใหญ่กว่านี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้