ดู: 28467|ตอบกลับ: 74
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คลินิกเฟิร์สแคร์

[คัดลอกลิงก์]

127 ซ.เสรีวิลล่า 3
ถ.ศรีนครินทร์ แขวงหนองบอน
เขตประเวศ กรุงเทพฯ

สนใจติดต่อได้ที่ 02-7482526
โดยตรงคะ
อยากสวยอยากงามแล้วดูเป็นธรรมชาติต้อง
มาทำที่คลินิกศัลยกรรม เฟิร์สแคร์
เพื่อนมาทำแล้วสวยคะ
ราคาก็ไม่แพงอย่างที่คิดและที่สำคัญ  
รับปรึกษาฟรีไม่คิดตังค์นะคะ
มาแล้วไม่ทำไม่ว่ากันลองมาปรึกษาก่อนได้นะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-11 17:56:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
:)คลินิก ศัลยกรรมตกแต่งเฟิร์สแคร์  โดย หมออภิชาญ
เปิดบริการ จ-ศ เวลา ตั้งแต่ 10.00-20.00 น.    ส-อา ตั้งแต่เวลา 10.00-18.00 น
รับปรึษาฟรี ทั้งทางด้านศัลยกรรมตกแต่ง
ผิวพรรณ โบท๊อก์ และอีก ฯ  
สนใจติดต่อข้างบนนะคะ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคัฟ
ที่นี้ทามสวยไหมค้าา
ลูกศิษย์คนล่าสุด
ใกล้ที่เรียนๆนๆ ๆ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
จองคิวไว้แล้ว อิอิ
ทำแว้ว มะวัน ศุกร์ที่ผ่านมา

ตอนนี้ บวมเปน นาเนีย อย่างแร๊งงงงงงง เลย
อยากเห็นรูปจังเลยอยู่แถวนี้คะ
ศิษย์คุณหมอวิชาญอีกคนนึงครับ...คุณหมอดูแลดีมาก ๆ อีกทางเลือกนึงนะครับ
ขอบอกว่าเป็นลูกศิษย์หมอเหมือนกันค่ะ
คุรหมอใจดีมากแถมยังเอาใจใส่ดีมากมาย
ตอนนี้จมูกใหม่จะ 4เดือนแล้วค่ะ  มีแต่คนชมว่าสวยกว่าอันเก่ามาก
ขอบคุรคุณหมอมากนะค่ะ
อยากเห็นรูปจังงง โพสให้ดูมั่งสิค่ะ  ><
ถ้าเราเอาต้นแบบไปให้คุณหมอได้ป่าวอ่า
อยากเห็นรูปด้วย เอามาลงให้ดูหน่อยนะคะ
วันนี้นัดคุณหมอคุย แต่ยังไม่ได้คิว อะ
วันนี้เข้าไปปรึกษาคุณหมอมา ก็เลยได้วันนัดทำจมูกแล้ว คุณหมอใจดีมากๆๆดูจมูกเรานานมาก แต่ก็ยังกล้วๆๆนะเนี้ย
ราคาประมานเท่าไหร่คะ
เพื่อนไปทำมา และวันที่ 8 ธ.ค. 52 นี้ เพิอนก็ไปทำอีกคน ส่วนเราจะให้คุณหมอแก้ไขจมูกให้
แบบว่าเคยเสิรมมา 10 ปีแล้วรู้สึกเนื้อว่าจมูกบางลงและถ่ายรูปแล้วเป็นสันแท่งดูไม่สวย
ค่าแก้ 22000 แพ้เปล่างะ แต่หมอเขาดูแลดีนะพูดคุยดี
ถามด้วยอีกคน ราคาประมาณเท่าไหร่เหรอ
เราก็ลูกศิษย์หมอเหมือนกันค่ะ
เราไปเสริมจมูกมาแต่ไม่มีคัยรู้ว่าไปเสริมมา
มีแต่ว่าผอมลงนะ อิๆๆๆน่าภูมิใจ

ราคาเริ่มต้นที่9500
ไปดูมาแล้ว แต่ไม่เจอคุณหมอค่ะ แอบเสียดายเหมือนกาน
แต่สำหรับคนที่จะไปปรึกษา คุณหมอจะมาตั้งแต่ห้าโมงเย็นในวันธรรมดา
ส่วนวันเสาร์ อาทิตย์ คุณหมอจะอยู่เต็มวันจ้า
สะดวกวัน เวลายังไง ก็แวะกันไปได้น๊าาา
พรุ่งนี้เพื่อนเราไปทำ ความคืบหน้าเป็นไงเดี๋ยวจะมาบอกนะ
โอ้วววว คนเพียบเลย

ดีใจแทนคุณหมอด้วย

คนดีมีฝีมือเราก็สนุบสนุนกันไป

ว่างๆเอารูปมาให้ดูบ้างนะคะว่าทำแล้วเป็นไงบ้างงง
:D ลูกศิษย์คนล่าสุด:lol
ต้นฉบับโพสโดย beauty_beau เมื่อ 2009-8-31 20:45

อยากเห็นรูปอ่าๆ >3<
วันนี้ว่างแวะมาดันให้จ๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้