ดู: 11790|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอกกับหมอเทพ มา ไม่เท่ากัน

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีคะ

ทำนมกับหมอเทพมาเมื่อวันที่ 24 พ ค 56  เมื่อวันวิสาข
ได้เดือนกว่าแล้วแต่นมไม่เท่ากันข้างหนึ่งเล้กข้างหนึ่งใหย่ ประมานว่า สุง ต่ำ ไม่เท่ากัน อยากทราบว่สต้องทำไงคะวิธีแก้
มีนเครียด. จะไปแก้ไหม ต้องเสียเงินเท่าไรคะ

เครียดมาก ช่วยด้วยคะ
เสริมมา 375 เหนือกล้ามเนื้อคะ ไม่ใหย่. เราสุง164 หนัก 54 คะ

ขอบคุนคะ
มีรูปให้ดูมั้ยคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-1 20:47:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี่ยวหนุจะถ่ายให้ดุนะคะแต่โพสไม่เปนตะกี้ไปส่องกระจกมา.  จิตตกมากๆๆๆๆคะ

ขอบคุนคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-1 20:50:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันไม่เหมือนของพี่เลยคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย junjira_news เมื่อ 2013-7-2 10:08

วิธีอัพรูปมันมีอยู่ที่หน้าหลักด้านบนซ้ายมือนี่นา ลองหาดูนะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Jarle เมื่อ 2013-7-1 20:47
เดี่ยวหนุจะถ่ายให้ดุนะคะแต่โพสไม่เปนตะกี้ไปส่องกระ ...

ใช้โหมดขั้นสูงค่ะ
แก้ฟรีค่ะถ้ามีปัญหา ยังไงอัพรูปมาใช้ดูก่อนนะคะว่าพอจะทำไรได้ไหม ถ้าผ่าใหม่ก็ต้องเริ่มดูแลแผลแบบนับ1ใหม่ค่ะ ไม่ต้องเครียดค่ะ ยังไงก็สวยแน่นอน พี่ก็แก้สองรอบเหมือนกัน สู้ๆ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-2 21:05:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่มิลคะมันเหมือนกับรูปนมของคุนAnna  ที่มีหัวข้อว่า. แก้อกไม่เท่ากันสับสนเรื่องขนาด. นะคะ

หน้าอกเราเปนแบบนั้นเป๊ะเลยคะ เวลาใส่เสื้อนมเหมือนคนพิการข้างนึงคะ
แต่นิ่มแต่เจ็บบางครั้งคะ

ช่วยแนะนำด้วยคะ.
ขอบคุนมาก
ต้นฉบับโพสต์โดย Jarle เมื่อ 2013-7-2 21:05
พี่มิลคะมันเหมือนกับรูปนมของคุนAnna  ที่มีหัวข้อว่า. แ ...

นมใกล้เข้าที่แล้วนะคะ สองเดือนกว่า รอดูไปก่อนค่ะให้ยุบบวมที่เดือนที่ห้า ถ้ายังไม่เท่าค่อยเข้าไปหาหมอค่ะ เดือนที่หกแกจะได้นัดแก้เปลี่ยนซิลิให้
ช่วงนี้อย่านอย์ทำใจให้ว่าง ไม่ตัองไปมองมันมาก พี่นอนร้องไห้อยุีหกเดือนไม่มีไรดีขึ้นค่ะจิตตกเปล่าๆ พอครบหกเดือนนมไม่โอเคไม่เข้าที่หมอเทพแกจะผ่าแก้เปลี่ยนทรงให้ค่ะ เพราะเคสที่อกมีปัญหาเรื่องกระดูกต้องนั่งลุ้นตอนนมเข้าที่อีกที แต่ถือว่าตัดสินใจถูกนะคะ หมอเทพแกแก้ให้ฟรี แค่แก้เปลี่ยนหมอก็เข้าเนื้อตัวเองแว้วค่ะแกผ่าถูก แล้วไม่เก็บเงินเพิ่มด้วย
ต้นฉบับโพสต์โดย Jarle เมื่อ 2013-7-2 21:05
พี่มิลคะมันเหมือนกับรูปนมของคุนAnna  ที่มีหัวข้อว่า. แ ...

นมใกล้เข้าที่แล้วนะคะ สองเดือนกว่า รอดูไปก่อนค่ะให้ยุบบวมที่เดือนที่ห้า ถ้ายังไม่เท่าค่อยเข้าไปหาหมอค่ะ เดือนที่หกแกจะได้นัดแก้เปลี่ยนซิลิให้
ช่วงนี้อย่านอย์ทำใจให้ว่าง ไม่ตัองไปมองมันมาก พี่นอนร้องไห้อยุีหกเดือนไม่มีไรดีขึ้นค่ะจิตตกเปล่าๆ พอครบหกเดือนนมไม่โอเคไม่เข้าที่หมอเทพแกจะผ่าแก้เปลี่ยนทรงให้ค่ะ เพราะเคสที่อกมีปัญหาเรื่องกระดูกต้องนั่งลุ้นตอนนมเข้าที่อีกที แต่ถือว่าตัดสินใจถูกนะคะ หมอเทพแกแก้ให้ฟรี แค่แก้เปลี่ยนหมอก็เข้าเนื้อตัวเองแว้วค่ะแกผ่าถูก แล้วไม่เก็บเงินเพิ่มด้วย

ช่วงนี้หมอนัดตรวจทุกเดือนยังไงก็รอพบหมอนะคะ ช่วงบ่ายโมงถึงบ่ายสอง หรือหกโมงเย็นหมอจะลงมาจากห้องผ่าค่ะ อาจจะได้แก้ก่อนครบหกเดือนก็ได้ ของพี่หมอให้รอให้ครบหกเดือนค่ะถึงผ่าแก้
มีรูปมั้ยคะ เป็นเหมือนเราเลยหรอ ของเราที่เปนเพราะกระดูกซี่โครงคดค่ะ และหมอใส่ให้คนละขนาดและคนละทรง กลมสูง กับ กลมกลาง ก็กำลังจะแก้ข้างนึงให้เปนทรงเดียวกันค่ะ แต่ถ้าของตัวเองหมอใส่ให้ทรงเดียวกันก็อาจจะรอดูไปก่อน อาจจะเข้าที่ก็ได้นะคะ

สู้ๆนะคะ ขอให้ออกมาดีน๊า
จขกท ทำวันเดียวกับเราเลยไม่รู้คนไหนเอ่ย?? อย่าเครียดจร้าของเราก่อไม่เท่ากันเหมือนกันจร้า!!!!
ปัญหาเหมือนกันเลย เราทำนมวันที่18 พ,ศ นี้ก็ได้10วันแล้ว อาการดีขึ้นแล้ว แต่พอเอาผ้าพันออก นมกลับไม่เท่ากัน สิลิโคน ข้างหนึ่งต่ำ ข้างสูง อย่างเห็นได้ชัด คนละอย่างเลย กลุ้มมาก แต่พรุ่งนี้ก็มีนัด จะไปปรึกษาว่า ต้องทำไง เราไม่อยากผ่าแก้อีกรอบ2 เลย เพราะ จะต้องเดินทางกลับ ต่างประเทศ มกราคม กลัวหายไม่ทัน ....
ต้นฉบับโพสต์โดย aunchlawan เมื่อ 2013-11-28 00:40
ปัญหาเหมือนกันเลย เราทำนมวันที่18 พ,ศ นี้ก็ได้10วันแล้ ...

ได้มากี่ccค่ะ รีวิวให้ดูหน่อย
จร้าเล่าต่อ เราทำ400cc. ค่ะวันนี้หมอก็ได้นัดกับหมอเทพแเรื่อง
นมว้าทำไมมันไม่เท่ากัน หมอก็อธิบายไห้ฟังว่านม้รามันคล้อยมาก
เลยทำไห้ศิลิโคนไม่ถึง เราอ่ะกลุ้มมาก กลัวมากว่าจะมีปัญหา
อ้อแต่หมอว่าไม่เป็นไร มันเป็นทัมมะดา หมอเลยเอาไหมเราออกและพันผ้ารั้งไว้
เหมือนเดิม รั้งไห้ศิลิโคนลง แล้วเอาสแตปเปิลติดแผลไว้ตรงจักแร้ข้าง2ทีเจ็บมากแผลยังไม่หาย
ว่ากลัวแผลฉีดเย็บไว้ โอ้ยแสบมาก หมอก็บอกไม่ต้องทำไรเดี๋ยวก็ดีขึ้นหมอก็นัดมาอีก1อาทิต ค่อยมาไหม แต่เราก็กลุ้มใจอยู่เลย
ไม่ดีอ่ะ พอเวลากลับออกมา แดดแรงแอบหน้ามืดมาก เราเครียดมากไปและร้อนมากกทม ต้องนั่งพัก หมอบอกไม้ดป็นไรเรื่องปกติ
เดียวเล่าไห้ฟังต่อรอพบหมออีก1อาทิตค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย aunchlawan เมื่อ 2013-11-29 00:29
เดียวเล่าไห้ฟังต่อรอพบหมออีก1อาทิตค่ะ ...

อย่าเรียดน้า ของเราไม่เท่ากันเหมือนกันค่ะ วันนี้พึงไปพบหมอมาหมอบอกว่ารออาทิตหน้าเดี๋ยวพันผ้าใหม่...
เป็นกำลังใจให้ด้วยคนค่ะ
อย่าเครียดนะของพี่ก็มีปัญหาแก้แล้วสองรอบยังจะต้องได้แก้3และ4 พี่ก็ได้กำลังใจจากน้องมิ้วอ่ะค่ะ ขอบคุณน้องมิ้วมากๆนะค่ะ น้องน่ารักมากแถมยังสวยด้วย รอดูตามที่คุณหมอบอกถ้าแกรับผิดชอบก็โอเคค่ะ ใจเย็นนะค่ะ
เป็นเหมือนกันเลย ทำมาได้ 25 วันค่ะ ระดับมันต่างกันโดยไม่ต้องสังเกตเลย เคลียดมากกกกกค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้