เจ้าของ: mameawturyung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถอยจมูกใหม่ BB You

[คัดลอกลิงก์]
หายแล้วน่าจะสวย รอติดตามค่ะ
สวยโอเคเลย มาอัพอีกนร้า ติดตามๆ
จมูกสวยดีค่ะไม่หลอกตาดี
สวยขึ้นค่ะ จมูกก็ดูเนียนธรรมชาติ
ซิลิโคนของที่ไหนอะค่ะ
น่าจะแวะมาอัพรูปอีกนะค่ะ
ตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ เราก็เป็นคนที่เนื้อจมูกส่วนปลายน้อยแต่อยากทำเหมือนกันค่ะ
สวยดีค่ะ อยากเห็นตอนเข้ารูปจัง
เป็นธรรมชาติน่ารักมากค่ะ อัพเดทอีกนะ
ดูเข้ากับหน้าดี โด่งเป็นธรรมชาติ
อยากเห็นรูปหน้าตรงจังเลยค่ะ จมูกสวยดีนะค่ะ
ความสวยกำลังจะมาแล้วค่ะ แวะมาอัพเดทบ้างนะ
เราว่ายุบน่าจะสวย อัพเดทคร่า รอๆ
ก็สวยดีนะค่ะ คงต้องรอหายบวมก่อน
พอจะมีภาพหน้าตรงไม๊ค่ะ
โอเคเลยค่ะ รอยุบอีกสักหน่อย สวยแน่ๆ
หน้าเปลี่ยนอยู่นะค่ะ ดูดีขึ้นรอหายบวมก่อน
จมูกทำให้หน้าชัดขึ้นมีมิติขึ้น รวมๆดีค่ะ  
ธรรมชาติดีนะ น่ารักดี
จมูกสวยดีนะแมทกับหน้าดี รอหายบวมจ้า
รอยุบคะ แต่ตอนนี้ก็ดูสวยดี
สวย น่ารัก ขึ้นด้วย
จมูกธรรมชาติมากๆจ้า
ตอนนี้หายหรือยังคะ รอชมๆอยู่คร้า
แค่นี้ก็โอแล้วสวยแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้